ขอบคุณมกจังที่ทำให้เห็นสวรรค์ในอาภรณ์!!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอบคุณมกจังที่ทำให้เห็นสวรรค์ในอาภรณ์!!!!

ตั้งหัวข้อ  hikawasa on Sun Aug 08, 2010 8:06 pm

ชื่อกระทู้ออกจะเสื่อมๆ หน่อย แต่มันอดสครีมไม่ได้ค่ะ พอดีวันนี้นัดกับมกจังแลกมินิโปสเตอร์อินะอิเละกันค่า ข้าเจ้าเอาชาเขียวมาแลกกับฟุบุกิ มุโฮวกกกกกกกกกกกกกก โฮยยยยยย วันนี้สครีมหน้าลิฟท์งานแคปซูลชั้น 11 จนเลือดนองหนืดทั่วเลย แฮ่กๆๆๆๆๆ เป็นครั้งแรกที่ได้เล่นอินะอิเละโดยใช้ wireless ของเครื่อง NDS ไม่นึกว่าจะทำให้อาการหนักขนาดนี้ ผ่านมาก็หลายชั่วโมงแล้วก็ยังไม่สามารถคุมสติได้ ฮากกกกกกกกกกก คือว่า คือไงดี คืองี้ กรี๊ดดดดด เล่นแข่งกันเองน่ะค่ะ ตอนแรกก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องก็เลยทดลองเล่น พอรอบ 2 เห็นมกจังเปลี่ยนยูนิฟอร์มทีมตัวเองได้เลยเอามั่ง แล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปสะดุดกับสูทดำของทีม SP ด้วยความอยากเห็นฟุบุกิใส่สูทมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เลยกดเลือกแย่างไม่ลังเล แล้วก็นั่งแหกปาก ย้ำว่าแหกปากจริงๆ ค่ะ ไม่สนใจคนมางานแคปที่เดินเข้าออกลิฟท์เลย เค้าก็มองแล้วมองอีกว่ายัยสองคนนนี้มันนั่งเครซี่อะไรกันอยู่ได้ ไม่สนอ้ะ ไม่สนๆๆๆๆๆๆๆ รู้แต่อดรีนาลีนหลั่งตอนที่เห็นฟุบุกิเตะ Eternal Blizzard ในชุดสูท กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด >[.........................................................................]< ไม่ไหวแล้ว เผลอดึงเสื้อมกจังกระจายเลย ไม่รู้ยืดรึเปล่า ขอโทษด้วยน้าาาาาาาาา อยากบอกว่าเป็นบุญตามากๆๆๆๆๆๆ ที่ได้เห็นฟุบุกิในสูทดำชู้ต แล้วแบบว่าที่คอก็พันผ้าพันคอสีขาวไง ฮูววววววววววววว ไฮโซมากกกกก โมเดิร์นโยร้ปป้าสุดหรูสุดหรา เข้ากันที่ซู้ดดดดดดดดดด ฟุบุกกี้~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ รักสุดหัวใจ I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you I love you
^
^
สครีมเหนื่อย โฮววววววว เรเซย์ชุดสูทก็เท่ห์ คิโดใส่สูทใช้ท่า Illusion Ball โอยยย ไม่ไหวแล้ววว อรั้กกกก แดเมจ แดเมจมาก

แล้วก็ได้โปสเตอร์ฟุบุกิ แต่ออกมาขัางนอกแล้ว ไม่รู้จะสครีมยังไง คนมองไม่หยุดเลยจนออกไปนอกเซนต์หลุยส์ก็ยังมองอยู่ แต่ช้าเจ้าก็ไร้ยางอายไปซะแล้ว ฟุบุกิแอทแทคซะจนไม่เป็นผู้เป็นคน

ขอบคุณมกจังมากๆ เลย ถ้าไมไ่ด้เล่นเชื่อมต่อกันก็ไม่มีโอกาสได้เห็นฟุบุกิใส่สูทเล่น อาาาาา อ๊าาาาาาา ซื้ดดดดดด

อาจโดนสมาชิกคนอื่นเขวี้ยงมีดใส่ แบบไร้สาระมาก แต่เค้าอยากสครีมง่ะ

มกจางงงงงงงงงงงงงงงงงงง ขอบคุณสำหรับ illust ชิโร่กับอัทสึยะด้วยนะค้าาาาาา กรี๊ดมาก น่าร้ากกกกกกกก จะเก็บไว้อย่างดีเลย จ๊วบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เผ่น>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>_ _ _ _

私の吹雪士郎
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ขอบคุณมกจังที่ทำให้เห็นสวรรค์ในอาภรณ์!!!!

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Sun Aug 08, 2010 8:20 pm

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ไม่ไหววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

(กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่แบบไร้สาระมากกก)

ขอหนูสครีมด้วยคนนนนนน
คือแบบ
นะ
นะ
ไม่เคยเห็นพวกนั้นใส่สูทเหมือนกันนนน (แหงล่ะ ไม่เคย wireless 555555555)
แล้วก็แบบ ก๊ากกกกกกกก สูทททททททททททท สูทททททท คิโดซังสูทททท ชาเขียวสูททท
เสียดายฟุโดไม่สูท 5555 ไว้คราวหน้า ๆ
(แล้วก็โวยวาย ๆ เรื่องออฟฟิเชียล ไม่มีฟุบุกิกับชาเขียวทักซิโด้)
แอบขำพี่ฮิกะตอนสครีมลูกมากกก
แบบเตะeternal blizzard แล้วก็ดูซ้ำ ๆ 5555
(กัปตันนน กัปตันรับไม่ด้ายยย ขนาดใช้มะจินแล้ัววววว)
แล้วก็แบบ ฮิโรโตะสโตรเกอร์
แล้วก็บอทอิรังต่าง ๆ
แล้วก็แบบ โฮวกกกกกกกกกกกก

นั่งเครซี่อยู่หน้าลิฟต์จริง ๆ ค่ะ
แบบว่าไงดีอะ ตอนแรก ๆ ก็ไม่มีคน นั่งเครซี่กันแบบบ้า ๆ
ตอนหลังคนเริ่มกลับ คนเต็มเลย
ก็นั่งเครซี่กันแบบไม่อายใครอยู่ดี 5555555555
ตอนสุดท้ายไม่มีใครอยู่
ก็นั่งเครซี่ต่อ (ก๊ากกก)

โอยยยย โปสเจอร์ชาเขียวจะเอาไปขึ้นหิ้งค่ะ
แบบ ถ้าหมอกกลับช้ากว่านั้นนิดนึง ก็คงยืน ชาเขียววว ชาเขียวววว อยู่หน้าเซนต์หลุยส์นั่นแหละค่ะ 55555

เอ่อ

เสนอให้จัดมีต 555555555

leafticket

http://leafticket.exteen.com

Re: ขอบคุณมกจังที่ทำให้เห็นสวรรค์ในอาภรณ์!!!!

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome on Sun Aug 08, 2010 8:31 pm

อะ อุ้ย เปิดมาเจอสครีมเข้า ฮาาาา
อยากไปแจมด้วยยย ทำไมบ้านเราอยู่ไกลลลล กร๊ากกกก
/me อยากย้ายบ้าน 555

อยากให้จัดมีตเหมือนกันค่ะ แต่คงต้องรอปิดเทอม ฮาาา...
Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Aug 08, 2010 9:26 pm

สครีมกันกระจายเลยแฮะ =w=
FunG

ตั้งหัวข้อ  kao on Sun Aug 08, 2010 9:34 pm

แค่ฟังที่เล่าก็อยากเห็นด้วยคนค่ะ 555+ โมเอะโมเอะพอยต์~
>< อยากสครีมอินาอิเระด้วยค่าาาา เสียดายจังวันนี้ไม่ได้ไปงาน (ว่าแต่ไปก็ยังไม่รู้จักกัน ฮาา)
kao

http://kaokmchan.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Aug 08, 2010 9:42 pm

สครีมสุด ๆ ค่ะ ฮาาา//โดนเสยยย
วันนี้เราก็ไปปคอส ไม่รู้ว่าอินาอิเระไปกันด้วย(ถึงรู้ก็ไม่รู้จักทุกคนอยู่ดี 555)
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Sun Aug 08, 2010 9:48 pm

สครีมกันจนเราเห็นภาพเลยค่ะ=[]=!
นึกภาพตามเเล้วก็อดม่ได้ อ๊า~!! อยากเห็นทุกคนในชุดสูทมั่ง!! (อยากเห็นฟุบุกิด้วย คงโมเอะ..โมเอะสินะ!!)

อดไปงานเเคป เสียดายอยู่เลยค่ะT T
รอโคโคโระต่อ ~
assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Aug 08, 2010 10:17 pm

แงํ ;w; ไปไม่เจอใครเลย ORL แอบเดินหาตามกลุ่มที่นั่งวาดรูปกัน ฮาาา (ทั้งๆ ที่ไม่เคยเห็นหน้ากัน ฮาาาาาา)

ไซโคให้จัดงานมีติ้งบอร์ดเลย โฮกกกกกกกก
ichigo-megane

http://ichigo-megane.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Aug 08, 2010 10:29 pm

ichigo-megane พิมพ์ว่า:แงํ ;w; ไปไม่เจอใครเลย ORL แอบเดินหาตามกลุ่มที่นั่งวาดรูปกัน ฮาาา (ทั้งๆ ที่ไม่เคยเห็นหน้ากัน ฮาาาาาา)

ไซโคให้จัดงานมีติ้งบอร์ดเลย โฮกกกกกกกก

เราหากันไม่เจออ่ะนัตตี้ เสียดายยยยฮร่ะ Crying or Very sad
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Aug 08, 2010 10:36 pm

รูปด่วนค่ะรูป
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  FunG on Mon Aug 09, 2010 6:09 am

ichigo-megane พิมพ์ว่า:

เห็นด้วยค่ะ ^ ^

ปล.งานโคโรโระคืองานอะไร มีวันไหนอ่ะคะ
ปล.2 พอดีเราไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับวงการณ์นีั้้เลย พอดีเพิ่งมาบ้าเอาจริงๆจรังๆก็ตอบชอบอินะอิเละเนี่ยแหละ
FunG

ตั้งหัวข้อ  lordcrimson on Mon Aug 09, 2010 2:36 pm

มีคนนั่งสครีมกันหน้าลิฟต์ด้วยรึนี่ พอดีผมเรียนญี่ปุ่นเสร็จก็รีบตามมาหาเพื่อนเพราะอยากได้นักเตะจากภาคเก่าก็เลยไม่ได้สังเกต

เข้างานปุ๊บ...ก็เจอกลุ่มเพื่อนนั่งเล่นแต่ psp กันแถมไม่ลงภาค Blizzard มาเลยอดอาซึยะไป แต่ยังดีได้ฟุโดวกับคิโดวของภาคสองมาใช้

สรุปนั่งเล่นอินาสุมะคนเดียว ท่ามกลาง psp กว่าสิบเครื่อง T-T
lordcrimson

ตั้งหัวข้อ  Rikusama on Mon Aug 09, 2010 3:53 pm

มีตติ้งคอสเพล์กันไปเลย >3<~!
Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

ตั้งหัวข้อ  hikawasa on Mon Aug 09, 2010 6:42 pm

assaschan พิมพ์ว่า:สครีมกันจนเราเห็นภาพเลยค่ะ=[]=!
นึกภาพตามเเล้วก็อดม่ได้ อ๊า~!! อยากเห็นทุกคนในชุดสูทมั่ง!! (อยากเห็นฟุบุกิด้วย คงโมเอะ..โมเอะสินะ!!)

อดไปงานเเคป เสียดายอยู่เลยค่ะT T
รอโคโคโระต่อ ~

ฟุบุกิโมเอะค่ะ งื้ออออออ แบบว่าเท่ด้วยโมเอะด้วย อธิบายไม่ถูกเลยค่ะ Embarassed Embarassed

มีคาเซมารุตอนใส่สูทแล้วใช้ท่าแยกร่างด้วยนะคะ แยกออกเป็น 3 คน กำลังคิดว่าน่าจะดีกับ FC คาเซ นะคะ ทรัพยากรคาเซจะได้กระจายสู่ปากท้องกันได้ทั่วถึง เห็นแม่ยกล้นหลามมาก 555

แต่ก็มีช็อตที่คาเซโดนย่าง ตอนมกจังเอาอิจิโนเสะมา Flame Dance สตีลลูกไปค่ะ คาเซโดนย่างทั้งสูทลงไปกองกับสนาม แล้วพยายามตะกายขึ้นมา แต่ตามไม่ทันเลยเอากำปั้นทุบดินค่ะ กร๊ากกกกกกก ขออภัยแม่ยกคาเซทุกคนนะคะ แต่เห็นท่าตอนนั้นแล้วมันอดขำไม่ได้ค่ะ
Laughing

私の吹雪士郎
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Mon Aug 09, 2010 7:34 pm

ง่าอยากเห็นน
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  kao on Mon Aug 09, 2010 7:36 pm

fung0001 พิมพ์ว่า:
ichigo-megane พิมพ์ว่า:

เห็นด้วยค่ะ ^ ^

ปล.งานโคโรโระคืองานอะไร มีวันไหนอ่ะคะ
ปล.2 พอดีเราไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับวงการณ์นีั้้เลย พอดีเพิ่งมาบ้าเอาจริงๆจรังๆก็ตอบชอบอินะอิเละเนี่ยแหละ

เป็นงานการ์ตูนเหมือนงานแคปซูลน่ะค่ะ แต่เป็นงานการกุศล รายได้ค่าเข้างานเอาไปบริจาคค่ะ 55 มีวันที่ 29/8 นี้ละค่า

ถ้าจัดมีตติ้งก็อยากไปนะคะ ฮาาาาาาาา คนชอบรอบตัวเราไม่มีเลย เศร้าใจจริงๆ

โอย ยิ่งฟังคนอื่นเล่าแล้วอยากเห็นเด็กๆในชุดต่างๆเข้าไปใหญ่เลยค่ะ (สรุปแล้วคาเซะจะฮาแค่ไหนหนอ)
Very Happy
kao

ตั้งหัวข้อ  hikawasa on Mon Aug 09, 2010 7:55 pm

kao พิมพ์ว่า:โอย ยิ่งฟังคนอื่นเล่าแล้วอยากเห็นเด็กๆในชุดต่างๆเข้าไปใหญ่เลยค่ะ (สรุปแล้วคาเซะจะฮาแค่ไหนหนอ)
Very Happy

เห็นแล้วกรี๊ดแน่เลยค่ะคาโอะซัง เตรียมผ้าขนหนูไปด้วยนะคะเผื่อซับเลือด 555

คาเซฮาจริงๆ ค่ะ

แต่ตอนฟุบุกิโดนฟุโดเตะอัดถลุงท้องไม่ฮาค่ะ เห็นแล้วตะลึง No จากนั้นเราก็กรีดร้อง โน่ววววววววววววววว แล้วก็ด่าฟุโด 555 ฟุโดมันโดะเอสค่ะ Laughing Laughing

私の吹雪士郎
hikawasa

ตั้งหัวข้อ  kao on Mon Aug 09, 2010 8:48 pm

hikawasa พิมพ์ว่า:เห็นแล้วกรี๊ดแน่เลยค่ะคาโอะซัง เตรียมผ้าขนหนูไปด้วยนะคะเผื่อซับเลือด 555

คาเซฮาจริงๆ ค่ะ

แต่ตอนฟุบุกิโดนฟุโดเตะอัดถลุงท้องไม่ฮาค่ะ เห็นแล้วตะลึง No จากนั้นเราก็กรีดร้อง โน่ววววววววววววววว แล้วก็ด่าฟุโด 555 ฟุโดมันโดะเอสค่ะ Laughing Laughing

555555555555+ ไม่พลาดแน่ค่ะๆ คราวหน้าจะขอยลให้ได้ค่ะ Very Happy มีนัดมีทเมื่อไหร่จะตามไปค่ะ ฮาาา
ฟุโดมัน S จริงๆนั่นละคะ โอยยย ฟุบุกิ~~~~~~~~~~~~~~~~~ Shocked
kao

ตั้งหัวข้อ  FunG on Mon Aug 09, 2010 9:03 pm

แล้วงานนี้มันจัดที่ไหนอ่ะคะ

(กรุงเทพอ่ะแหงมๆแต่ส่วนไหนอ่ะ)

แล้วงานมีกี่โมงถึงกี่โมงคะ

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Tue Aug 10, 2010 1:10 pm

แต่ก็มีช็อตที่คาเซโดนย่าง ตอนมกจังเอาอิจิโนเสะมา Flame Dance สตีลลูกไปค่ะ คาเซโดนย่างทั้งสูทลงไปกองกับสนาม แล้วพยายามตะกายขึ้นมา แต่ตามไม่ทันเลยเอากำปั้นทุบดินค่ะ กร๊ากกกกกกก ขออภัยแม่ยกคาเซทุกคนนะคะ แต่เห็นท่าตอนนั้นแล้วมันอดขำไม่ได้ค่ะ

55555555555555555555
จะบอกว่าโนะเสะโหดร้ายก็ได้นะคะเนี่ย 5555 แบบย่างทั้งสูทจริง ๆ
นั่งขำ สูทไหม้ ๆ

แต่ตอนฟุบุกิโดนฟุโดเตะอัดถลุงท้องไม่ฮาค่ะ เห็นแล้วตะลึง No จากนั้นเราก็กรีดร้อง โน่ววววววววววววววว

ฟุโดโหดร้าย 55555555555
(ได้ข่าวว่าฟุโดตัวเอง 555555)

เพิ่มเติม

งานโคโคโระวันที่ 29 สิงหา ห้องประชุมใหญ่ อาคารรวมจิตเพียรธรรม โรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์ ตั้งแต่เวลา 10.30-15.30 ค่ะ

อยากให้มีมีตติ้งด้วยอีกคนนะคะเนี่ย ;v; คงแบบก่อม็อบนั่งเล่นดีเอสไปสครีมไป

(ตั้งกระทู้รวมพลนัดมีตติ้งงานโคโคโระเลยดีมั้ยหว่า....?)
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Wed Aug 11, 2010 6:28 pm

สครีมกัน จนข้าพเจ้าใจเต้นตึกตักไปด้วยเลย = ="
ท่านฮิกะกับท่านมกจังเนี่ย สุดยอดมาก กรี้ดกันได้ทุกทีจริงๆ (ว่าแต่เขา เธอก็เป็น)
มีตติ้งๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้ใกล้ๆ... ไกลๆแม่ไม่ให้ไป =[]= (ปกติก็ไม่ให้ไปไหนอยู่แล้ว T T)
เศร้าใจ ไปไม่เป็น มารับข้าพเจ้าด้วย!!!!

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน