กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

หน้า 4 จาก 26 Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 15 ... 26  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  snow on Mon Jul 26, 2010 3:18 pm

ชื่อ - สโนว์
อายุ - 13
วันจุติ - 11/05/40
การศึกษา - ม.2
สถานที่สิง - pkbasic exteen devianart pixiv ฯลฯ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เหมือนข้างบนค่ะ ^^''
สายของตนเอง - นอร์มอล โชตะ =w=
สายที่เกลียด - ส่วนใหญ่จะเฉยๆค่ะ =A=
ของชอบ - หลายอย่างค่ะ >.< /me โดนเตะ
ของเกลียด - หลายอย่างเหมือนของที่ชอบค่ะ /me โดนเตะรอบ 2
งานอดิเรก - วาดรูป เล่นเกม ดูการ์ตูน ฟังเพลง ฯลฯ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - บล็อกของท่าน hikawasa ค่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ถ้าเป็นการ์ตูนก็ อ.เอมะ โทยามะค่ะ อยากลายเส้นเหมือนอ.เค้ามาก >_<
เว็ปที่ชอบเข้าชม - pkbasic exteen devianart pixiv ฯลฯ
การ์ตูนที่ชอบ - โปเกมอน อินาซึมะ ฯลฯ
ตัวละครที่ชอบ - ฟุบุกิ คาเซมารุ ฮิโรโตะ อโฟรดี้ ฟีดีโอ้ คิโด โกเอ็นจิ กัปตัน ฯลฯ อีกมากมาย orz (เเต่ชอบ 2 คนเเรกมากที่สุด =w=)
อดีต - ผ่านไปเเล้ว
ปัจจุบัน - กำลังเกิดขึ้น
อนาคต - สิ่งที่รออยู่
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ สมัครมานานเเล้วยังไม่ได้โพสซักที =w= ฝากตัวด้วยนะคะ ^^

snow

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Mon Jul 26, 2010 3:53 pm

สวัสดีค่ะ
ท่านสโนว์

ยินดีต้อนรับนะค่ะ >0<
(จริงๆแล้วท่านต้องตอนรับข้าพเจ้านะเนี่ย 55+ สมัครก่อนข้าพเจ้าใช่มั้ยฮะ?)

สายโชตะเหมือนกันเลย...
แต่เอ...นอร์มอลหรอค่ะ? 55+
ฮิ้ว!! ชอบ คาเซะเหมือนกัน (ได้สาวกอีกแล้วซินะ)

ยังไงก็ ขอให้สนุกกับบอร์ดรั่วๆนี้นะค่ะ

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Mon Jul 26, 2010 5:20 pm

ยินดีต้อนรับสโนว์จังค่ะ *3*
มาสนุกและรั่วไปพร้อมกับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ
(กรี๊ดดด ชอบฟุบุกิกับคาเซะเหมือนกันเลย)
อยู่ม.2 เหมือนกันด้วย มีเพื่อนเพิ่มอีกคนแล้ว //อายุ 13 แอบเยอะแฮะ =w=
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Mon Jul 26, 2010 8:03 pm

อุ
ไม่ได้เข้ามาแปปเดียว คนมาสมัครเพิ่มเยอะเลยยย
ดีใจ~~~~

ยินดีต้อนรับ
แพร คุเระ โม สุชัจจ์ นัตตี้ เวก้า คาริน สโนว์ นะคะ *3*

(อูยย ขอเวลาจำชื่อแปปนึงนะ 5555)
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Mon Jul 26, 2010 11:42 pm

คนมาสมัครเต็มเลย 'w'/
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ!!

ยินดีต้อนรับค่ะ>w< ใครบ้างน้า แพร คุเระ โม สุชัจจ์ นัตตี้ เวก้า คาริน สโนว์

สโนว์ซังทางนี้ก็ชอบลายส้นอ.เอมะเหมือนกันค่ะ (ของเขางามจริงงง*3*)

ปล.ม.2เยอะเหมือนกันนะเนี่ย มีเพื่อน55+
assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Tue Jul 27, 2010 7:00 am

ไม่ได้เข้ากระทู้นี้เเวบเดียว สมัครกันเยอะเเยะเลย Very Happy

นับเป็นเรื่องน่ายินดีจัง ที่ยังมีคนนิยม อินาสึมะ อยู่พอสมควร

ว่าเเต่ คุณสโนว์นี้เห็นสมัครได้ตั้งนานเเล้วไม่ใช่เหรอครับ เเต่ยังไม่โพส Very Happy

สมาชิกใหม่เพียบเลยว่าเเต่มีใครเห็น ฮิกะ บ้างไหมเนี้ย
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  suprem on Tue Jul 27, 2010 7:57 am

ตอนนี้เพิ่มเป็น 43 คนแล้วครับแต่ยังไม่ปรากฏตัว
suprem

ตั้งหัวข้อ  Rikusama on Fri Jul 30, 2010 2:12 am

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวละนะคะXD

ชื่อ : ริคุ เจ้าค่ะ
วันเกิด : 11 เมษายน
สถานที่สิง : My DA. ล่าสุดก็คงเป็นที่บอร์ดนี้XD
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ : DA, Cure, อะไรก็ได้ที่เป็นอินะอิเระ แบบว่าอินเลิฟค่ะ 55
สายของตนเอง : ถ้าสายยาโอย คู่ที่ชอบมีบานตะไท แต่ถ้าเป็นอินะอิเระก็มี เอนเทรุ เอนคาเสะ ฮิโรชาเขียว บานกาเซล
สายที่เกลียด : ตอนนี้นึกไม่ออกฮ่า
ของชอบ : เคะงามๆ
ของเกลียด : กิ้งกือ
งานอดิเรก : มหาศาล แต่ถ้าหลักๆคงเป็นคอสเพล์ เล่นเกมส์ ดูอนิเม
รู้จักเวปนี้ ได้ไง : หลงเข้ามาโดยบังเอิญXD
นักเขียนที่ท่านชื่นชม : เพียบเลย
การ์ตูนที่ชอบ : เยอะอย่างแรง แต่ตอนนี้รักอินะอิเระมากกกก
ตัวละครที่ชอบ : อาฟุโระ เทรุมิ นางฟ้าคนงามในใจคือเธอออ (กร้าส) มิโดริคาว่า ริวจิ เพราะเราชอบ(กลืน)กินชาเขียว คาเสะมารุ อิจิโรวตะ ยิ่งโหมดดาร์กเอ็มเพอเร่อร์ ยิ่งคลั่งไคล้เธอ งามโฮก อร้ากก!
แก๊งที่ชอบ : เอเลียกักคุเอ็น
อดีต : ดูอินะอิเระโดยบังเอิญแล้วคิดว่า การ์ตูนอะไรทำไมมันเว่อร์จัง(วะ)
ปัจจุบัน : เนื่องจากเว่อร์จนติดตา ติดใจ ยิ่งดูยิ่งหยุดไม่ได้ เลยคลั่งไปแล้วกับอินะอิเระ กู่ไม่กลับ ช่วยด้วย >[]<!
อนาคต : หวังว่านางฟ้ากะชาเขียวจะมีบทเยอะกว่านี้ โฮฮฮ
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง : ดีใจมากๆที่มีคนสร้างบอร์ดนี้ขึ้นมา อยากมีเพื่อนบ้าด้วยกันมากมาย แต่เพื่อนรอบตัวเราไม่เอาด้วยเลย โฮฮฮฮ จากนี้ไปต้องขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านด้วยนะเจ้าคะ จ๊วบบบๆ >3<

แก้ไขล่าสุดโดย Rikusama เมื่อ Fri Jul 30, 2010 2:31 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Fri Jul 30, 2010 2:23 am

สวัดดีค่ะ ชื่อfoxค่ะ เพื่อนๆชอบเรียกว่าจิ้งจอกน้อย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Fri Jul 30, 2010 7:03 am

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักริคุกับฟ็อกซ์ค่าาา >v<b!!
ยังไงก็มารั่ว บ้า สครีม ด้วยกันในบอร์ดนี้นะคะ 555
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  hydae on Fri Jul 30, 2010 8:40 am

ไม่ได้เข้ามาดูในนี้นาน สมาชิกเยอะขึ้นนน
ยินดีๆ=w=
แต่มีแต่คนอายุน้อยกว่า(ยกเว้นนัตตี้นะ55//นัตตี้เสย)
ฮว๊ากกก ฮาาาา(มีใครอายุเท่าเราบ้าง//รู้สึกแก่เพิ่มไปอีกสามปี ฮาาา)
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  FunG on Fri Jul 30, 2010 5:01 pm

ยินดีต้อนรับริคุและฟ๊อกซ์นะคะ

มาสครีม+บ้า+หลุดฮา ไปกับพวกเรากันเถอะค่ะ!
FunG

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Fri Jul 30, 2010 7:35 pm

ยินดีที่ได้รู้จักริคุกับฟ็อกซังค่ะ!!
คลั่งคาเซะเหมือนกัน!*จับมือเเล้วเขย่า*

มารั่วไปด้วยกันเน่อ>w</
assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Fri Jul 30, 2010 7:59 pm

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Fri Jul 30, 2010 9:31 pm

ยินดีที่ได้รู้จักทั้งสองคนนะค่ะ =w=

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome on Sat Jul 31, 2010 7:16 am

ริคุกับฟ๊อกซ์สินะ ยินดีที่ได้รู้จักค่า *w*//
Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Sat Jul 31, 2010 9:14 am

มาช้าไปไหมเนี้ย Shocked

ยินดีที่ได้รู้จัก ริคุ กับ ฟ็อก Very Happy

มาสนุกกันเถอะ จงบูชาทาจิมุไกให้มากขึ้นครับ ("นิเเกจะเเพร่เชื้อชาบู ทาจิมุไก ใส่ชาวบ้านสินะ" ใครพูดหว่า )

ป.ล.ล้อเล่น เอาเป็นว่ามาสนุกกันเถอครับ กับบอร์ดนี้

endo-kun

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Sat Jul 31, 2010 3:15 pm

ยินดีต้อนรับริคุซังกับฟ๊อกซังค่ะ *3*
มาสนุกและรั่วไปกับชาวบอร์ดด้วยกันนะคะ
ขอรับประกันว่าทุกท่าน (+แอดมิน) "รั่ว" ทะลุ B+ แน่นอน //ชั่ว เอ๊ย ชัวร์!
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  suprem on Sat Jul 31, 2010 4:10 pm

ยินดีต้อนรับครับ มากันเยอะแยะเลยทีเดียว

ตกลงอายุเท่าไหร่กันบ้างเอ่ย

endo-kun พิมพ์ว่า:มาช้าไปไหมเนี้ย Shocked

ยินดีที่ได้รู้จัก ริคุ กับ ฟ็อก Very Happy

มาสนุกกันเถอะ จงบูชาทาจิมุไกให้มากขึ้นครับ ("นิเเกจะเเพร่เชื้อชาบู ทาจิมุไก ใส่ชาวบ้านสินะ" ใครพูดหว่า )

ป.ล.ล้อเล่น เอาเป็นว่ามาสนุกกันเถอครับ กับบอร์ดนี้

ผมไปเจอสาวกทาจิในยูทูปมา 4 คนเป็น อิตาลี 1 บราซิล 1(มาได้ไงเนี่ย) ญี่ปุ่น 2
suprem

ตั้งหัวข้อ  kintaekun on Sun Aug 01, 2010 6:54 pm

ชื่อ - คินทะเอะ [คุง] แต่เรียนคินทะเอะหรือ คิน เฉยๆก็ได้นะ =3=
อายุ - 13
วันจุติ - 19/09/39
สถานที่สิง - pkbasic exteen fogu
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - pkbasic exteen fogu thaids pixiv akibatan
สายของตนเอง - ซึนเดเระ , yuri เล็กน้อย >w<
สายที่เกลียด - รับได้ทุกสายนะ >w<
ของชอบ - ชอบของหวาน >w<
ของเกลียด - เกลียดสัตว์เลื้อยคลานอ่ะ *[]*
งานอดิเรก - อ่านการ์ตูน วาดรูป เล่นเกม ดูการ์ตูน [แต่ละอย่างไร้แก่นสารจริงๆ =w=b]
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ตามแพรกับสโนว์มาคร้าบ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ชอบ peach-pit กับ CLAMP อ่ะครับ ไม่รู้จะรู้จักรึเปล่านะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - pixiv pkbasic exteen devianart
การ์ตูนที่ชอบ - อินาซึมะ โปเกม่อน ดิจิม่อน shugo chara Tsubasa [TCF] xxxholic chobits
ตัวละครที่ชอบ - คิโด ฮิโรโตะ นัตสึมิ ฟุบุกิ คาเซะมารุ อโฟรดี้
อดีต - แก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว
ปัจจุบัน - ทำให้ดีที่สุด
อนาคต - ยังไม่รู้
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ฝากตัวด้วยนะครับ 'w'

kintaekun

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Sun Aug 01, 2010 7:09 pm

ยินดีต้อนรับคินคุงครับ มาสนุกกันเเละจงบูชาทาจิมุไกให้มากขึ้น (อีกเเล้ว !!!!)

suprem พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับครับ มากันเยอะแยะเลยทีเดียว

endo-kun พิมพ์ว่า:มาช้าไปไหมเนี้ย Shocked

ผมไปเจอสาวกทาจิในยูทูปมา 4 คนเป็น อิตาลี 1 บราซิล 1(มาได้ไงเนี่ย) ญี่ปุ่น 2

^
^

เอ้ะ....ยังไงละนั่น *-*
ทำไมในมีคนอิตาลีกับบราซิล Shocked
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  suprem on Sun Aug 01, 2010 7:19 pm

endo-kun พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับคินคุงครับ มาสนุกกันเเละจงบูชาทาจิมุไกให้มากขึ้น (อีกเเล้ว !!!!)

suprem พิมพ์ว่า:ยินดีต้อนรับครับ มากันเยอะแยะเลยทีเดียว

^
^

เอ้ะ....ยังไงละนั่น *-*
ทำไมในมีคนอิตาลีกับบราซิล Shocked

เป็นchannelประเทศของเขาครับเผอิญไปเจอ นักเตะแข้งสายฟ้าแบบพากษ์เสียงอิตาลีแล้วยูเซอร์ที่อัพวีดิโอใช้รูปประจำตัวเป็น
ทาจิ ครับ(เสียงพากษ์ทาจิแบบอิตาลีฮามาก)
อีกคนที่เป็นบราซิล(ผมเข้าดูมั่วๆแล้วไปเจอเขาใช้รูปประจำตัวตอนที่ทาจิใช้Mugen The Hand)
ปล.ต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับม.2เยอะแยะเลย
นี่ครับวีดีโอ(บางครั้งคนพากษ์พูดไม่ทันต้องกลับไปตัดฉากใหม่)
suprem

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Aug 01, 2010 7:31 pm

ดีจ้า~!!^^
ชื่อ - Mashiro Hiroki เรียก Hiroเฉยๆก็ได้นะ Smile นามแฝงก็ Yokai no hi ค้า~\^0^/
อายุ - 13 เจ้าค่ะ^^
วันจุติ - 12 June
สถานที่สิง - อยู่ทั่วทุกที่...??....
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - หลายๆเว็บอะ
สายของตนเอง - เอ๋~! อันนี้ก็....ไม่รู้เหมือนกัน Laughing
สายที่เกลียด - งืม~ Yuri อยู่แล้วละ=_=;;;;;;
ของชอบ - All about MANGA!!!
ของเกลียด - อะไรที่เกี่ยวกะคำนวณอะ
งานอดิเรก - วาดรูป อ่านการ์ตูน&หนังสือที่ไม่ใช่หนังสือเรียน(=[ ]=!!!) เล่นViolinกะPiano(เพลงของอนิเมะ)
รู้จักเวปนี้ได้ไง - หาเว็บที่เกี่ยวกับInazumaอยู่ตลอดจนกระทั่ง......มาเจอเข้ากะเว็บนี้นี่แหละ><!!!!
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เยอะแยะ^^ ขี้เกียจพิมพ์มันเจอจัดอะ(me/โดนเตะ+ +)
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เออ....ก็เยอะอะ แต่ตอนนี้ก็..เว็บInazumaของญี่ปุ่นเนื้ยแหละ Very Happy
การ์ตูนที่ชอบ - มากมาย
ตัวละครที่ชอบ - ท่านโกเอ็นจิ~!!!!! (ตอนนี้คลั่งเป็นบ้าเป็นหลัง I love you )
อดีต - คือสิ่งที่ผ่านไป ไม่อาจแก้ไขมันได้อีก
ปัจจุบัน - ทำสิ่งให้ดีที่สุด เพื่อสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอานาคต
อนาคต - ผลจากปัจจุบันที่เปลื่ยนไปมาตลอดเวลา
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - Yoroshiku!! Minna!! ยินดีที่ได้รู้จักนะทุกคน^^!!

แก้ไขล่าสุดโดย Yokai no hi เมื่อ Mon Aug 02, 2010 10:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  suprem on Sun Aug 01, 2010 7:54 pm

อ่ายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่อีกคนนะครับ

13 ปีเยอะมากเลยครับท่านประชากร ม.2 เยอะหลาย
suprem

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Aug 01, 2010 8:56 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:ดีจ้า~!!^^
ชื่อ - Mashiro Hiroki เรียก Hiroเฉยๆก็ได้นะ Smile นามแฝงก็ Yokai no hi ค้า~\^0^/
อายุ - 13 เจ้าค่ะ^^
วันจุติ - 12 June
สถานที่สิง - อยู่ทั่วทุกที่...??....
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - หลายๆเว็บอะ
สายของตนเอง - เอ๋~! อันนี้ก็....ไม่รู้เหมือนกัน Laughing
สายที่เกลียด - งืม~ Yuri อยู่แล้วละ=_=;;;;;;
ของชอบ - All about MANGA!!!
ของเกลียด - อะไรที่เกี่ยวกะคำนวณอะ
งานอดิเรก - วาดรูป อ่านการ์ตูน&หนังสือที่ไม่ใช่หนังสือเรียน(=[ ]=!!!) เล่นViolinกะPiano(เพลงของอนิเมะ)
รู้จักเวปนี้ได้ไง - หาเว็บที่เกี่ยวกับInazumaอยู่ตลอดจนกระทั่ง......มาเจอเข้ากะเว็บนี้นี่แหละ><!!!!
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เยอะแยะ^^ ขี้เกียจพิมพ์มันเจอจัดอะ(me/โดนเตะ+ +)
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เออ....ก็เยอะอะ แต่ตอนนี้ก็..เว็บInazumaของญี่ปุ่นเนื้ยแหละ Very Happy
การ์ตูนที่ชอบ - มากมาย
ตัวละครที่ชอบ - ท่านโกเอ็นจิ~!!!!! (ตอนนี้คลั่งเป็นบ้าเป็นหลัง I love you )
อดีต - คือสิ่งที่ผ่านไป ไม่อาจแก้ไขมันได้อีก
ปัจจุบัน - ทำสิ่งให้ดีที่สุด เพื่อสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอานาคต
อนาคต - ผลจากปัจจุบันที่เปลื่ยนไปมาตลอดเวลา
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - Yoroshiku!! Minna!! ยินดีที่ได้รู้จักนะทุกคน^^!!

ยินดีต้อนรับคินกับฮิโระนะคะ ^ ^

FC โกเอนจิสินะคะ พวกเดียวกัน อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดย fung0001 เมื่อ Mon Aug 02, 2010 7:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
FunG

หน้า 4 จาก 26 Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 15 ... 26  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน