กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

หน้า 23 จาก 26 Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24, 25, 26  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: กระทู้แนะนำตัวชาวนักเตะฯ

ตั้งหัวข้อ  jass-blue2020 on Sat May 07, 2011 6:17 pm

(/เข้ามาอย่างอึ้งๆ)
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเลยเจ้าค่ะ

~ •♥ TENSHI ♥• ~ พิมพ์ว่า:หวัดดีพี่ทุกคนนะคะ ดีใจมากที่เจอเว็บนี้ บ้าอินะมานานละ แต่ไม่มีที่โพสต์ โด เป็นหลักเป็นแหล่ง งั้นเอาชื่อก่อนละกันนะ
ชื่อ - YUKI TENSHI เรียกไรก้อได้คะ แปลว่านางฟ้าแห่งหิมะ (คงรู้ว่าบ้าใครแล้วนะ)
อายุ - 11 ปี..เองอ่ะ (ถึงเรียกว่าพี่กัน)
วันจุติ -13/05/43
การศึกษา - ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย เชียงใหม่
สถานที่สิง - มุมสงบ คาราโอเกะ ห้อมซ้อมดุริยางค์ แล้วก้อ เซเว่น..
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - lolibaka.com,zerochan.net,facebook.com,ไร้สาระนุกรม โอยย มากอ่ะ
สายของตนเอง - Yaoi,Moe,nekomimi,Twincest,Gothic ว้ากก เยอะอีก
สายที่เกลียด - Hentai,Ecchi,Raep =_= นู๋เกลียดมาก.. ถึงจะมีคนชอบ..แต่คงไม่มีใครยอมรับ(เพื่อนนู๋เป็นมันยังไม่ยอมรับ)
ของชอบ - เค้ก,อมยิ้ม,คอมฯ,สระว่ายน้ำ,แมว,กีต้าร์ไฟฟ้า..(เป็นเครื่องดนตรีเสียงดังอันแรกที่ชอบ)
ของเกลียด - เอ่อ..ติ่งหู,โรงเรียน!!!,เสียงดังที่มันฟังแล้วน่ารำคาญ
งานอดิเรก - วาดโดจิน,นอนหลับ,เล่นคอม,เล่นกับแมว,กินขนม,วาดรูป,ไปเดินดูงานคอสฯ,ดูอนิเม,อ่านการ์ตูน,ฟังเพลง
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เป็นรุ่นน้องของพี่ jass-blue2020 อ่าค่ะ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ไม่รู้..สิคะ ก้อพึ่งเข้ามาอ่ะ คนที่ชอบก็ พี่ฟอกซ์ล่ะมั้งคะ (เห็นบอกว่าดราม่าเทพ) Shocked
เว็ปที่ชอบเข้าชม - lolibaka.com,zerochan.net,ไร้สาระนุกรม
การ์ตูนที่ชอบ - INAZUMA 11 ,REBORN !,นูระ หลานจอมภูติ,โดราเอมอน
ตัวละครที่ชอบ - ฟุบุคิ,อัทสึยะ,อโฟรดี้,กาเซลล์,เบิร์น,ฮิโรโตะ
อดีต - เด็กผมหยิก ผิวขาว ตัวเตี้ย ๆกอดตุ๊กตาเดินไปเดินมารอบๆ ห้าง
ปัจจุบัน - กลายเป็นซาดาโกะ ตัวสูงๆ ไปซะแล้ว 55+
อนาคต - หือ มะรู้ดิ จะปัยเรียนต่อญี่ปุ่นให้ได้ แล่วก้อเปิดร้านเมดคาเฟ่
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - สวัดดีนะคะ อยากบอกว่านู๋วาดรูปสวยมาก (เฮ้ย!!!)ฝากตัวด้วยนะคะ จะอยู่กับบอร์ดนี้ตลอดไปนะคะ

อ่ะ.........เอางี้เลยเหรอ (/me ถึงกับสั่นแต่ก็ยังนั่งหัวเราะ)
เพิ่งรู้นะว่าชอบสิงอยู่ที่ห้องดุริยางค์ (ที่ซึ่ง me อยากจะออกห่างเล็กน้อย// เผ่น)

อ่าๆ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดนี้นะ ^W^ ขอให้สนุกและอยู่กันไปนานๆ................................ เหอๆ (หัวเราะเพื่อ?)
jass-blue2020

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sat May 07, 2011 6:40 pm

ยินดีต้อนรับจ๊ะ
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sat May 07, 2011 8:20 pm

ยินดีต้อนรับทุกๆคน แล้วก็ยูคิจังนะคะ ^ ^

เราก็สิงห้องวงโยฯตลอดนะ อิอิ ไม่มีที่สิงอื่นแล้ว Laughing

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Sat May 07, 2011 8:46 pm

ยินดีต้อนรับจ่ะน้องจ๋า พี่ซากินะ ดีจังที่น้องก็ชอบเรื่องนี้ มีคนชอบเรื่องนี้เยอะๆดีใจจัง แล้วมาสนุกด้วยกันนะ
Saki Kakashi

ตั้งหัวข้อ  cosmos~ on Sun May 08, 2011 8:05 am

อึ้งกับข้อความท่านยูกิ

ท่านอดทนในการพิมพ์มาก55+

ยินดีที่ได้รู้จักขอรับ~
cosmos~

http://my.dek-d.com/gogogoletgo

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Sun May 08, 2011 11:21 am

สวัสดีค่ะยูกิจัง

พี่ชื่อว่าฟ้าเน้อ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอรด์อินะไทยจ้า ><

(สายวาย เนโกะมิมิสินะ หุหุ จงชาบูว์ทัคคุงซะ /// โดนเตะข้อหาไซโคเด็กใหม่)
Bakunetsu Japan

http://miraclemelody.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  babyknock on Mon May 16, 2011 1:58 pm

สวัสดีค่ะ
ชื่อ มิสึค่ะ น้องสาวเรียกมิกกี้สึ ^_^
อายุ - 13ย่าง14ค่า
วันจุติ -1/10/40
การศึกษา - อยู่คอนแวนต์ค่ะ กรุงเทพฯนี่แหละ
สถานที่สิง - อยู่ได้ทุกที่ค่ะโดนเฉพาะที่ที่มีขนมเค้กกับน้ำชา >_<
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - Google(เปิดคอมมาก็เจอเลย...)
สายของตนเอง - ...
สายที่เกลียด - ....
ของชอบ - แฟชั่น ของวินเทจ ม้า ปืน ฟุตบอล เปียโน วอลท์ดิสนีย์!!! (แต่ละอันไม่ได้เข้ากันเลย...)
ของเกลียด - Versase T_T
งานอดิเรก - นั่งดูซีรีส์สงครามโลกครั้งที่สอง...
รู้จักเวปนี้ได้ไง - น้องนั่งเสริช์Googleกันแล้วเลยเรียกมิสึมาสมัครด้วยเหตุผลง่ายๆว่า'หนูไม่มีอีเมลของตัวเอง'...
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ...
เว็ปที่ชอบเข้าชม - ไปเข้าได้ทุกทีที่มีสิ่งที่ตัวเองชอบ
การ์ตูนที่ชอบ - Inazuma 11กับ ไม่รู้นับรึเปล่านะแต่มิสึชอบดูการ์ตูนวอลท์ดิสนีย์เรื่องยาวสมัยก่อนอ่ะค่ะ ประมาณปี 1961
ตัวละครที่ชอบ - มิสึไม่ชอบใครเป็นพิเศษนะ ถ้าถามน้องมิสึ น้องมิสึจะตอบว่าคิโดคุงกับฟุบุกิคุงแหละ
อดีต - สิ่งที่ผ่านไปแล้ว เคยเป็นเศษเสี้ยวของปัจจุบันและอนาคต บางสิ่งบางอย่างที่น่าจดจำและไม่น่าจดจำ
ปัจจุบัน - สิ่งที่เราเป็นอยู่(เป็นเด็กคอนแวนต์เพี้ยนๆ)
อนาคต - สิ่งที่เราต้องสร้างขึ้นเอง เกิดจากอดีตและปัจจุบัน(จะไปเรียนต่อแฟชั่นที่อังกฤษ!!! ไปเรียนดัดโครงสุ่มไก่ใส่กระโปรง ฟูฟ่องสมัยควีนแมรี่บ้าเลือด 555+)
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - มิสึมาสมัครโดยไม่ได้ตั้งใจ(น้องบังคับ) มิสึไม่ได้ชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากถึงขนาดต้องนั่งดูทุกวันค่ะ แต่ก็หลงรักความบ้าๆบอๆของเว็บนี้ไปแล้วค่ะ(555+) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
babyknock

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Mon May 16, 2011 5:27 pm

ยินดีต้อนรับนะคะมิสึซัง ^^

(ปล.วันที่มิสึซังเกิดนี่มัน เอน โก //โดนถีบ)

ขอให้สนุกนะคะ

ที่นี่เปิดโอกาศให้ทุกคนค่า ไม่จำเป็นต้องบ้าเข้าสายเลือดเหมือนอย่างเราก็ได้นะคะ

http://miraclemelody.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Mon May 16, 2011 5:46 pm

ยินดีต้อนรับค่ะ
อยู่คอนแวนต์หรือ? ไม่รู้ว่าใช่ที่เดียวกันรึเปล่านะ เราก็อยู่คอนแวนต์ 555+

ตั้งหัวข้อ  imahari on Tue May 17, 2011 3:03 pm

ชื่อ - ก็..เรียกว่า อิมะ ละกันนะคะ //อย่าแซวชื่อนะ *ขำ
อายุ - 16
วันจุติ - 01/22
การศึกษา - ม.5
สถานที่สิง - โรงเรียนน่ะค่ะ ชอบอยู่โรงเรียนค่ะ 55
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - facebook exteen youtube etc.
สายของตนเอง - เอ่อม...เยอะนะ //ฮา
สายที่เกลียด - ไม่มีเป็นพิเศษค่ะ
ของชอบ - ดนตรี cosplay อาหาร(??) สัตว์ อนิเม มังงะ เงินน
ของเกลียด - เอ่อม..ข้าวโพดค่ะ ไม่เชิงเกลียด แต่ไม่ชอบ แล้วก็ของเผ็ดๆ
งานอดิเรก - ไม่มีเป็นพิเศษค่ะ ถ้าเอาจริงๆก็เล่นเน็ต(เน็ตแอดดิดมากๆ) ซ้อมดนตรีค่ะ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เซิจมาเจอโดยบังเอิญค่ะ (เมื่อวานนี้ยังบ่นอยู่เลยว่าทำไมไม่มีอินะอิเระแฟนเพจ //หัวเราะ)
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - เยอะมากเลยค่ะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - หลักๆก็ตามด้านบนค่ะ
การ์ตูนที่ชอบ - เยอะมากเลยค่ะ
ตัวละครที่ชอบ - ถ้าที่ 1 ในใจก็ รุ่นพี่ฟูจิ ชูสึเกะค่ะ(POT) ถ้าในอินะอิเระ..ไม่กล้านับค่ะ เยอะมาก //ขำ แต่ชอบฟุบุกิ(ชิโร่) ฮันดะ มิสเทร โอโตมุระ มาร์ก ฟิดิโอ้ กาเซล ฮิโรโตะ เอ็นโด รันมารุ//คนนู้น คนนี้....
อดีต - ม.4
ปัจจุบัน - ม.5
อนาคต - ม.6
//ไม่ได้ตอบเกรียนนะคะ จริงจริงงงงงงงงงงงงงงงงงงง แค่ไม่รู้ว่าจะตอบว่าอะไรเท่านั้นเอง

ฝากตัวด้วยนะคะ

imahari

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Tue May 17, 2011 3:09 pm

ยินดีต้อนรับค่ะอิมะซัง

ว้าว สาวกสาวดุ้นรันมารุ

ขอให้สนุกนะคะ ^^

ตั้งหัวข้อ  inkphoenix on Tue May 17, 2011 5:27 pm

สะ...สวัสดีค่า เป็นผีสิงบอร์ดมานาน จริงๆสมัครไว้ก็นานแล้วนะนั่น..แต่ไม่เคยมาแนะนำตัวเลย 555+(/น่าเขกกระโหลกตัวเองจริงจัง)
ชื่อ อิ๊งค์ ค่า เรียก inkka ก็ได้(ดูมันคล้องจองแปลกๆนะว่ามั้ย) เพื่อนชอบเรียกว่าปลาหมึกเป็นประจำ(ika ญี่ปุ่นแปลว่าปลาหมึกนี่เนอะ)
อายุ - 17 เจ้าค่ะ (แก่แล้วนะเรา =v= เอ๊ะ แต่อีกนิดเดียวอายุก็จะอ่านโดแบบนั้นได้อย่างสบายใจแล้ว กร๊าซซซ)
เกิด - 16/11/36
การศึกษา - รร.ราชินีบน
สถานที่สิง - ก็ pantip กับ Lolibaka แล้วก็ facebook อ่ะค่ะ อยู่แล้วเลือดลมไหลเวียนดี(เอ๊ะยังไง?)
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - ก็ pixiv ไปเก็บรูป แล้วก็เว็บบอร์ด+บลอกอนิเมตามต่างประเทศ ไปหาข่าวมั่ง ไปแจมเขาโฮกมั่งอะไรมั่ง จะฝรั่งหรือญี่ปุ่นก็ตามแต่เหอะ กูเกิ้ลช่วยให้ท่านอ่านออกได้ไม่ว่าจะไปแห่งหนใด 555+
สายของตนเอง - โชตะ โลลิ วาย(กระเดียดไปทาง shounen-ai ก็จะดี)
สายที่เกลียด - milk อึ๋ม
ของชอบ - อนิเม คอมมิก เพลงทุกประเภท ชอบฟังตลอดเวลาเล่นคอม ได้ทุกสาย, ฟุตบอล(อันนี้ในโลกจริงด้วย),นิยาย,ดูรายการจำพวกตามล่าหาฝัน 555+
ของเกลียด - หนังผี และหนังอะไรก็ตามแต่ที่มันเห็นตับไตไส้พุง..แบบโลก 3D นะ..
งานอดิเรก - หาอะไรใหม่ๆทำตลอดแหละ แต่ถ้าอับจนจัด สุดท้ายก็จะกลับมาดูอินาซึมะและอ่านโด(เน้นคู่โกเอน)เพื่อจิ้นเสพสุขต่อไป..
รู้จักเวปนี้ได้ไง - ก็..เสิร์จกูเกิ้ลมาแล้วก็เจอ -*-
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ตอบไม่ได้...มันตอบไม่ถูกจริงๆนะ 555+
เว็ปที่ชอบเข้าชม - ก็ช่วงนั้นบ้าอะไรก็เข้าเว็บเกี่ยวกับสิ่งที่ตัวเองชอบนั่นแหละ
การ์ตูนที่ชอบ - Inazuma eleven อันนี้มันแหงอยู่แล้ว แต่ถ้าอมตะ ที่ดูแบบร้องไห้จับใจ+ชอบแบบมากๆต้อง Clannad after story,Gurren lagann,Fullmetal alchemist,gundam00 4 เรื่องนี้ลืมไม่ลงเด็ดขาด
ตัวละครที่ชอบ - โกเอนจิ >///< ถ้ายิ่งอยู่คู่กับเอนโดจะเป็นอะไรที่เรียลและเลิฟลี่สุดยอดดดด แต่ถ้าภาค go ตอนนี้อันดับ 1 ในใจก็ สึรุงิคุง !
อดีต - ความทรงจำอันงดงามที่ราวกับเป็นความฝัน...ตอนนี้ถ้าหวนนึกไปถึงมันเวลาที่เฟลจัดบางทีอาจถึงขั้นร้องไห้ บางครั้งก็รู้สึกอยากกลับไปเหมือนวันเก่าๆจัง
ปัจจุบัน - สุข เศร้า เคล้าน้ำตา ดราม่าบ้าง หัวเราะบ้าง ก็ดี..มั้ง?
อนาคต - สอบเข้าสถาปัตย์ให้ติดก่อนละกัน กร๊ากกกก หลังจากนั้นอะไรมันจะเกิดก็ให้มันเกิดไปเหอะ..
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ขอโทษที่พึ่งมาแนะนำตัวเอาป่านนี้ค่ะ เป็นผีบอร์ดมานานมากเลย T_Tยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ! yoroshiku onegaishimasu ! Very Happy
inkphoenix

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Tue May 17, 2011 6:02 pm

ยินดีต้อนรับ(พี่ๆ)ทั้งสองคนเลยนะค้าาาาาาาาาาาาาาา

ตั้งหัวข้อ  FunG on Tue May 17, 2011 6:40 pm

ยินดีต้อนรับค่ะ Very Happy

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Wed May 18, 2011 3:47 pm

อ๊าาา อิงกะซัง //กอด

เราอรยาณีไงคะ

ยินดีต้อนรับค่า ><

ตั้งหัวข้อ  inkphoenix on Wed May 18, 2011 4:52 pm

โอ๊ะ น้องอรยาณีนี่เอง จำได้แน่นอน >< ! Embarassed
/โผเข้าไปกระโดดกอดด้วยคน แอร๋ย ~
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเช่นกันงัฟฟฟฟฟฟฟฟ
inkphoenix

ตั้งหัวข้อ  cosmos~ on Wed May 18, 2011 5:17 pm

โอ้~สมาชิกใหม่~
cosmos~

http://my.dek-d.com/gogogoletgo

ตั้งหัวข้อ  PloyyPloyyja on Sat May 28, 2011 4:38 am

ขอฝากตัวด้วยนะค่าา//โค้งงามๆ

ชื่อ - พลอย
อายุ - 12
วันจุติ - 1 มิ.ย. 42
การศึกษา - ป.6
สถานที่สิง - ที่ที่มีโดจินนน~~~
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เล่นแต่เฟส[ไม่สนโลกล่ะ]
สายของตนเอง - อาโอย โชตะ[ม๊าง...]
สายที่เกลียด - ...
ของชอบ - การ์ตูน ขาว-ดำ [เท่าน๊าน]
ของเกลียด - ไส้เดือน แมงแสนติน บลาๆ ๆ ๆ ๆ
งานอดิเรก - วาดโดจินสิค่าา~
รู้จักเวปนี้ได้ไง - หลงเข้ามา...= ="
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - จำไม่ได้..
เว็ปที่ชอบเข้าชม - มั่วๆไปละอารมณ์
การ์ตูนที่ชอบ - อินะนี่แหละ
ตัวละครที่ชอบ - ทาคุ รัน ฮายา มินา
อดีต - มันจบไปแล้ว
ปัจจุบัน - ทำให้ดีที่สุด
อนาคต - กำหนดมันได้
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - .... เริ่มต้นชีวิตใหม่ค่ะ....

ปล.ไม่ได้เล่นนาน ลืมID และทุกๆอย่าง เริ่มชีวิตใหม่ดีกว่า Smile
PloyyPloyyja

ตั้งหัวข้อ  cosmos~ on Sat May 28, 2011 9:07 am

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ขอรับกระผม~
cosmos~

ตั้งหัวข้อ  argofangle on Sat May 28, 2011 4:54 pm

แนะนำตัว
ชื่อ - มายด์ เอาชื่อจริงไปเถอะ ไม่มีนามปากกา
อายุ - 15
วันจุติ - 5/5/1996
การศึกษา - ม.4
สถานที่สิง - เฟซบุ๊ค โดจินฟาร์ม บอร์ดอินาซึมะ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - เฟซบุ๊ค คุณท่อ pixiv
สายของตนเอง - สายอะไร? Y SM หรือ วิทย์-คณิต
สายที่เกลียด - yuri โดจินนอร์มอลr-18++
ของชอบ - การ์ตูน นิยาย เพลงอนิเม ไอติม หมูปิ้ง คู่แรร์
ของเกลียด - ปีเตอร์ การบ้าน
งานอดิเรก - กิน นอน ดูอนิเม อ่านนิยาย เล่นเฟซ ฯลฯ
รู้จักเวปนี้ได้ไง - จะหาข่าวกับข้อมูลของเรื่องนี้เลยถามอากู๋โลด
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - อ.ฮิมะ (เฮตาเลีย) ท่านอวี้หว่อ (LSK,NHR,KNM ฯลฯ)
เว็ปที่ชอบเข้าชม - แล้วแต่เวลา พีคเรื่องไหนก็สิงบอร์ดนั้น
การ์ตูนที่ชอบ - บ้าเป็นช่วงๆ ตอนนี้ก็ชอบอินะอิเระอยู่ อีกซักพักคงเปลี่ยนเรื่องละนะ(หลายใจ!!!)
ตัวละครที่ชอบ - เยอะมาก ถ้าให้บอก10วันก็พูดไม่หมด
อดีต - ช่างหัวมัน
ปัจจุบัน - จะดูอนิเม
อนาคต - ต้องดูภาคGOให้จบ
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - หวัดดี
argofangle

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Sat May 28, 2011 7:12 pm

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทั้งสองคนเลยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  meimei29 on Fri Jul 08, 2011 10:36 pm

ชื่อ - อะไรก็ได้
อายุ - เกิน1ปี

วันจุติ - 29 ตุลา
การศึกษา - ประถม
สถานที่สิง - บ้านเราดิ
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - hi5 เฟตบุ๊ต ยูทูบ แล้วก็เว็บนี้
สายของตนเอง - สายไรก็ได้
สายที่เกลียด - สายไรก็ได้
ของชอบ - ของอะไรก็ได้ที่แฟนให้(บ้า!ป่าวเรา เพิ่งประถมเองจะมีแฟน)
ของเกลียด - ไรก็ได้
งานอดิเรก - ดูการ์ตูน นอน กิน เล่นคอม
รู้จักเวปนี้ได้ไง - เปิดๆก็เจอ
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ไม่รู้จักนักเขียนสักคน
เว็ปที่ชอบเข้าชม - เฟตบุ๊ต
การ์ตูนที่ชอบ - inazuma eleven (ดูเรื่องเดียวตอนนี้)
ตัวละครที่ชอบ - โกเอนจิ ชูยะ ฟุบูคิ ชีโร่ (ชอบที่สุดเลย)
อดีต - รู้ไปทำไม
ปัจจุบัน - ก็เรื่องของเรา
อนาคต - ใครก้มองเห็น
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ชอบโกเอนจิกับฟุบูคิน่ะครับ ใครอยู่โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัยก็บอกด้วยน่ะค่ะ
meimei29

ตั้งหัวข้อ  dlkl1 on Fri Jul 15, 2011 4:59 am

ยินดีต้อนรับจ้ะสมาชิกทุกคน
dlkl1

ตั้งหัวข้อ  horsekol on Mon Aug 15, 2011 7:49 pm

ชื่อ - นุ้ย
อายุ - 20
วันจุติ - 24/03/34
การศึกษา - มหาวิทยาลัย
สถานที่สิง - กระท่อมที่มรตากับยาย
เว็บที่ชอบเข้าบ่อยๆ - facebook
สายของตนเอง - ไม่รู้สิน้า
สายที่เกลียด -
ของชอบ - การ์ตูน ดนตรี นิยาย เพลง(การ์ตูน)
ของเกลียด - เยอะมาก
งานอดิเรก - ฟังเพลง อ่านหนังสือ(การ์ตูน
รู้จักเวปนี้ได้ไง - พี่เกิ้ล
นักเขียนที่ท่านชื่นชม - ไม่มีค่ะ
เว็ปที่ชอบเข้าชม - มากมาย
การ์ตูนที่ชอบ - มากมาย
ตัวละครที่ชอบ - เอนโดคุง จะดีมากๆถ้าเคะให้โกเอนจิและคิโด หุหุ
อดีต - ปล่อยมันไปเถอะ
ปัจจุบัน - ทำให้ดีที่สุดเป็นพอ
อนาคต - เดี๋ยวก็มาถึง
มีอะไรอยากบอกกะแอดมิน และ คนในบอร์ดบ้าง - ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Shocked
horsekol

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Mon Aug 15, 2011 8:08 pm

ยินดีต้อนรับค่า มาสนุกในบอร์ดนี้กันนะคะ

หน้า 23 จาก 26 Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24, 25, 26  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน