[ประกาศ] ขอแรงชาว อินาสึมะ ทุกท่าน!!! ช่วยกันโหวตให้กำลังใจผมด้วยครับ..!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

[ประกาศ] ขอแรงชาว อินาสึมะ ทุกท่าน!!! ช่วยกันโหวตให้กำลังใจผมด้วยครับ..!!!

ตั้งหัวข้อ  skunwat on Fri Dec 16, 2011 7:32 pm

ตอนนี้ที่เฟสบุคของ สก๊อต เพียวเร่ ได้จัดกิจกรรมชิงรางวัล โดยให้จัดตกแต่งกระเช้าของขวัญปีใหม่ที่มีผลิตภัณฑ์ของ สก๊อต เพียวเร่ อยู่ในนั้น แล้วถ่ายรูปและอัพโหลดไปที่เฟสของสก๊อต เพียวเร่ ผลงานของคนที่ได้รับคะแนนโหวตสูงที่สุดจะเป็นผู้ชนะ ซึ่งผมก็ได้ลองทำผลงานของตนเองส่งไปที่นั่นด้วย นี่คือภาพผลงานของผมครับ

แต่ทว่าตอนนี้คะแนนของรูปผมตามหลังคนอื่นเยอะมากเลย ทั้งๆที่ทำออกมาได้ดีแล้ว แต่อัตราการเพิ่มของคะแนนโหวตนั้นช้ามากๆเลย ก็เลยจะมาขอความช่วยเหลือจากทุกคนที่อยู่ในเว็บบอร์ดนี้ ถ้าได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ได้โปรดช่วยเข้าไปโหวตให้หน่อยนะครับ

สำหรับท่านที่มี facebook นะครับ เข้าไปโหวตได้ที่นี่เลยครับ >>> http://www.levelup.in.th/fanpage_campaign/index.php/photo_contest/views/11 แล้วคลิกเข้าไปโหวตได้เลย

1 account สามารถโหวตได้ 1 คะแนนต่อ 1 รูป หากใครมี account ของเฟสบุ๊คมากกว่า 1 ID ก็ใช้ทั้งหมดโหวตได้นะครับ โหวตแล้วอย่าลืมชวนเพื่อนๆให้มาช่วยกันโหวตด้วยก็ได้นะครับ

ขอขอบคุณคนที่เข้ามาร่วมโหวตให้ผมนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย skunwat เมื่อ Sat Dec 17, 2011 9:18 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง

skunwat

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [ประกาศ] ขอแรงชาว อินาสึมะ ทุกท่าน!!! ช่วยกันโหวตให้กำลังใจผมด้วยครับ..!!!

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Fri Dec 16, 2011 8:02 pm

โหวตให้แล้วน๊าาาาาาาาาาาาาา

羽島 花

Re: [ประกาศ] ขอแรงชาว อินาสึมะ ทุกท่าน!!! ช่วยกันโหวตให้กำลังใจผมด้วยครับ..!!!

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Sat Dec 17, 2011 8:36 pm

โหวตให้แล้วเรียบร้อยค่ะ^^

Saki Kakashi

ตั้งหัวข้อ  supernova on Sun Dec 18, 2011 8:25 am

โหวตให้แล่วค่ะ Very Happy

supernova

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Dec 18, 2011 9:11 am

โหลตให้แล้วนะคะ Very Happy

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you

FunG

ตั้งหัวข้อ  skunwat on Mon Dec 19, 2011 10:31 am

ตอนนี้ได้คะแนนมาเยอะในระดับนึงแล้ว แต่คนที่นำมีคะแนนทิ้งห่างจากเราไปมากเลย ดังนั้นพวกเราต้องช่วยกันหาคนมาร่วมโหวตกันให้เยอะกว่านี้นะครับ ใครที่โหวตไปแล้วก็อย่าลืมชักชวนเพื่อนๆในเฟสคนอื่นๆมาร่วมโหวตได้นะครับ

skunwat

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics