ใครคิดทำเพจตัวละครในอินะบนเฟซบ้างครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ใครคิดทำเพจตัวละครในอินะบนเฟซบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO on Fri Mar 04, 2011 10:29 pm

เห็นแต่บอทของทวิตเตอร์คราวนี้คิดจะสร้างเพจตัวละครเลยประมาณว่าคล้ายๆเพจแฟนนั่นแหละขอยกตัวอย่างเพจของตัวละครอื่นที่ไม่ใช่อินะอย่างพวกอุลตร้าแมน เพจของอุลตร้าแมน เป็นต้นเลยจึงคิดอยากสร้าง้เพจตัวละครมีใครเห็นด้วยไหมครับช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ

VEGA-ZERO

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ใครคิดทำเพจตัวละครในอินะบนเฟซบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Sat Mar 05, 2011 3:42 am

เราก็คิดว่าเป็นความคิดที่ดีนะคะ

น่าสนใจดี
(ปลาตกลงทำจริงๆจะทำเพจ โรโคโร่ อิอิ)

Bakunetsu Japan

http://miraclemelody.exteen.com/

Re: ใครคิดทำเพจตัวละครในอินะบนเฟซบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sat Mar 05, 2011 12:05 pm

น่าสนใจนะ^^

ไว้ว่างๆจะลองทำดู....

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~

Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  suiren on Sun Mar 06, 2011 6:36 pm

เราเคยเสิร์ชเจอเพจของกัปตันแล้วก็โกเอ็นจิ แต่มันเป็นเพจเปล่าๆยังไม่มีใครโพสอะไรไว้เลยอะค่ะ มีคน like แค่ไม่กี่คนเองด้วย (ของโก มีเรากด like คนเดียว ="=)
ลองเสิร์ชชื่อกัปตันกับโกเอ็นจิแล้วเข้าไปดูกันนะคะ Very Happy

suiren

ตั้งหัวข้อ  suprem on Mon Mar 07, 2011 4:35 pm

suiren พิมพ์ว่า:เราเคยเสิร์ชเจอเพจของกัปตันแล้วก็โกเอ็นจิ แต่มันเป็นเพจเปล่าๆยังไม่มีใครโพสอะไรไว้เลยอะค่ะ มีคน like แค่ไม่กี่คนเองด้วย (ของโก มีเรากด like คนเดียว ="=)
ลองเสิร์ชชื่อกัปตันกับโกเอ็นจิแล้วเข้าไปดูกันนะคะ Very Happy

เจอนะของกัปตันกับโก แต่ว่าของกัปตันทำไมเป็นนักกีฬา...

suprem

ตั้งหัวข้อ  suiren on Tue Mar 08, 2011 5:00 pm

เพราะเล่นฟุตบอลเลยจัดเป็นนักกีฬาสินะ ^^ อันที่อยู่หมวดนักกีฬานี่คนเข้าดูเยอะกว่าอันที่เราไปเจอตอนแรกเยอะเลยแฮะ

ตอบกระทู้ ทำเพจของไทยก็ดีนะคะ ท่าทางน่าสนุกดี

ปล. ขนาดท่านศาสดายังมี fb เลยอะ

suiren

ตั้งหัวข้อ  suprem on Tue Mar 08, 2011 9:18 pm

suiren พิมพ์ว่า:เพราะเล่นฟุตบอลเลยจัดเป็นนักกีฬาสินะ ^^ อันที่อยู่หมวดนักกีฬานี่คนเข้าดูเยอะกว่าอันที่เราไปเจอตอนแรกเยอะเลยแฮะ

ตอบกระทู้ ทำเพจของไทยก็ดีนะคะ ท่าทางน่าสนุกดี

ปล. ขนาดท่านศาสดายังมี fb เลยอะ

อย่าบอกนะว่าท่านศาสดาคือท่านผู้นั้น...

suprem

ตั้งหัวข้อ  suiren on Wed Mar 09, 2011 4:01 pm

suprem พิมพ์ว่า:
อย่าบอกนะว่าท่านศาสดาคือท่านผู้นั้น...

ค่ะ หมายถึงท่านผู้นั้น ที่มีประโยคเด็ดว่า Yaranaika? นั่นแหละ

suiren

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Wed Mar 09, 2011 8:22 pm

suiren พิมพ์ว่า:
suprem พิมพ์ว่า:

ค่ะ หมายถึงท่านผู้นั้น ที่มีประโยคเด็ดว่า Yaranaika? นั่นแหละ

-/ รีบกดไลค์โดยเร็วพลัน อิอิ

ピエロココ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน