ประกาศ:: แจ้งข่าวเรื่องเว็บ imageshack

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ประกาศ:: แจ้งข่าวเรื่องเว็บ imageshack

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Feb 27, 2011 11:47 am

ตอนนี้แอดมินฟาเรนจังของเรายังคงติดธุระ(สอบ)นะคะ^^

เลยจะมาแจ้งให้คนในบอร์ดทราบเพื่อท่านใดที่ยังไม่รู้น่ะค่ะว่า
เพราะอะไรพอไปฝากไว้ใน imageshack แล้วถึงขึ้นเป็นน้องกบตัวสีเหลืองอย่างที่เห็นๆกันอยู่อานะคะ

(ขอโทษน้าฟังค์จัง>
ในกรณีของคนที่มีIDของเว็บ imageshack อยู่แล้วก็จะสามารถเห็นได้ตามปกติค่ะ'^'
แต่ในกรณีของคนที่ไม่มีIDก็จะไม่สามารถเห็นได้ไปตามระเบียบค่ะ
เพราะรู้สึกว่าทางเว็บเค้าได้เปลี่ยนมาใช้ระบบลิงค์รูปทั้งหมด ต้องlog in ถึงจะเห็นรูปค่ะ
รู้สึกว่าเค้าจะทำเพราะป้องกันการHotlinkน่ะค่ะ....

แล้วที่มาแจ้งให้ทราบก็เพราะบางท่านไม่มีไอดีฝากรูปของเว็บน้องกบเค้าน่ะค่ะ....
เลยคิดว่าขอให้เปลื่ยนเว็บฝากรูปน่ะค่ะ^^'''

สำหรับท่านไหนที่ยังไม่รู้ว่าจะฝากรูปที่เว็บไหนก็กดไปตามลิงค์ข้างล่างนี้นะคะ^^'''

http://forum.blythethailand.com/index.php?topic=4957.0

เครดิต :
http://ctstudio.all-up.com/t1777-topic#67877

Administrators : Faren [FK_Poinsetrine]
Assistant : Mashiro_Hiro [炎の天使。]

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ประกาศ:: แจ้งข่าวเรื่องเว็บ imageshack

ตั้งหัวข้อ  Anny_Torakun on Sun Feb 27, 2011 11:56 am

ขอบคุณค่ะ นึกว่าเปนเพราะเนตช้าโหลดไม่ได้อะไรประมาณนี้
Anny_Torakun

Re: ประกาศ:: แจ้งข่าวเรื่องเว็บ imageshack

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Feb 27, 2011 12:05 pm

รับทราบค่าฮิโระจัง

แบบว่า อันตัวข้านี้ก็เป็นคนฝากเว็บ imageshack ตลอด

แต่เกิดเหตุแบบนี้ก็เป็นอันต้องเปลี่ยนที่สิง (เว็บฝากรูป) ตามระเบียบ

ไว้รูปใหม่ๆถ้าจะลงจะฝากเว็บอื่นนะคะ

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO on Sun Feb 27, 2011 12:51 pm

ปกติจะอัพแค่เว็ป Photobucket นะแต่ว่าจะให้แนะนำเพราะอัพรูปในเว็บ, คอม ได้ด้วย
VEGA-ZERO

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน