มาเล่นกันดู (คิดเองงง!!)

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: มาเล่นกันดู (คิดเองงง!!)

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Tue Feb 22, 2011 7:18 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:
FunG พิมพ์ว่า:
飯野 幸代 พิมพ์ว่า:
炎の天使。 พิมพ์ว่า:
endo-kun พิมพ์ว่า:เห็นสองคนนั้นดราม่ากันแบบนี้
อยากแปะฉายาให้ว่า "เจ้าแม่ดราม่า" จังเลย (/แต่ทำไม่เป็นอะ...ว่าแต่บอร์ดนี้มีฉายาด้วยเหรอ ไม่ยักจะรู้)
ป.ล.ฮิกะซัง กับ ฟาเรนซัง ยังไม่มาเล่นแฮะ
แต่ถ้าเป็นฮิกะซังคงจะบอกว่า "ฟุบุกิ น่าร๊ากกกกกที่สุด สินะ 55+ Very Happy
อ๊าา~~~ เค้าเปล่าดราม่าน้า~~ (หรอ?)
เค้าแค่ติดมาจากใครแถวๆนี้อานะ^^'''
(*/วิ่งหลบไปอย่างว่อง= =''''''')
นี่หาว่าเค้าแพร่เชื้อคราม่าให้ตะเองงั้นเหรอ.................ผิดอีกแล้ว..................*กระซิกๆ* ใช่สิเค้าไม่เหมือนกัปตันหนิ รายนั้นทำอะไรก็ชอบก็ถูกใจส่วนเค้า...........ก็แค่เพนกวินใช่ม๊ะ ถั่วงอก ถั่วงอกที่สุด*วิ่งหนี*
โฮ้ว โกเอนจิโดนอีกแล้ว มาง้อคิโดคุงเร็วโกจัง
หว่า~~!!เดี๋ยวตามมาง้อทีหลังละกัน+ +
ร่างทรงโกติดสอบงั้บ+ +
ปล.เล่นไอโฟนแล้วขี้เกียจพิมเยอะอ่ะ
ตามใจ................ข้ามากระวังถูกงาบด้วย ตอนนี้ดิโดเซนเซกะลังเนื้อหอมในหมู่นักเรียน^^

ปล.โทษทีนะตอบMSG.ช้าเค้าอยู่ในห้องตรวจกะลังทะเลาะกะหมออยู่ จ่ายยาได้ ติ้งต๊องสิ้นดี พอตรวจเสร็จออกมาจะวิ่งขึ้นรถ รองเท้าดันขาดอีก เลยต้องเดินเท้าเปล่ากลับบ้าน ซวยกว่านี้มีอีกไหม
ปปล. มีคนฝากบอกมาว่า ตอนนี้น้ำมันปาล์มมันแพงนะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าทอดทิ้ง(*/ฮิ้ว~~~เน่าโว้ยยยยยย/ร่างทรงโดนถีบกระเด็น)
羽島 花

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Wed Feb 23, 2011 5:28 pm

飯野 幸代 พิมพ์ว่า:ตามใจ................ข้ามากระวังถูกงาบด้วย ตอนนี้ดิโดเซนเซกะลังเนื้อหอมในหมู่นักเรียน^^

ปล.โทษทีนะตอบMSG.ช้าเค้าอยู่ในห้องตรวจกะลังทะเลาะกะหมออยู่ จ่ายยาได้ ติ้งต๊องสิ้นดี พอตรวจเสร็จออกมาจะวิ่งขึ้นรถ รองเท้าดันขาดอีก เลยต้องเดินเท้าเปล่ากลับบ้าน ซวยกว่านี้มีอีกไหม
ปปล. มีคนฝากบอกมาว่า ตอนนี้น้ำมันปาล์มมันแพงนะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าทอดทิ้ง(*/ฮิ้ว~~~เน่าโว้ยยยยยย/ร่างทรงโดนถีบกระเด็น)

น่ะ....มิวายจะปล่อยมุขอีกนะ......ว่างๆหาน้ำมันหล่อลื่นมาใส่บ้างนะ....ฟืด~~~อ่ะ=w= (/โดนเตะตัวปลิว)
ไว้เคลียร์กันในโทรศัพท์ดีก่านะ^^''' รบกวนกระทู้คนอื่นเก๊า~~

ปล. มาสอนคอมเก๊าที~~~~TT[]TT!!

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Wed Feb 23, 2011 5:41 pm

สอนADV.ของออฟฟิสพื้นฐานน่ะ แล้วก็ โฟโต้เฉาะ จุมล่า ถ้าอยากเรียนก็มายินดีสอน แถมแคมตาเซียให้ด้วย 5555+
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  warit15 on Thu Feb 24, 2011 9:12 am

ที่กล่าวมานั้น ผมพูดภาษาญีปุ่นไม่ได้-*-
warit15

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Fri Feb 25, 2011 7:20 pm

เล่นมั่งๆ อ่านของคนอื่นๆแล้วน้ำตาคลอ สุดท้ายก็ต้องจากลากันไปสินะ ฮือ...
1.ถ้าคุณหลุดเข้าไปในโลกอินาสึมะ????
ซากิ: ฝัน ฝันไปแน่ๆ
ว่าจบ ก็เอาหัวกระแทกต้นไม้ (ไอ้นี่ซาดิสม์)
2.ถ้าคุณได้เจอกับ มิโดริคาวะ คุณจะ???
ซากิ: (*//เดินเข้าไปหาพลางจับแขนชาเขียวน้อย) นะ...นาย...นายจริงๆด้วย (*//กอด)
มิโดริคาวะ: ใครอ่ะ? ไม่เคยเห็นหน้า
ซากิ: ก็แฟน(คลับ)นายไง
มิโดริคาวะ: เอ๋???
3.คุณได้ทำอาหาร 1 อย่างให้ มิโดริคาวะ คุณจะทำอะไร??
อาหารสุตรพิเศษสำหรับคนพิเศษ อ๊ายยยยยย///
4.ถ้าเค้าชวนให้เข้าทีม
ซากิ: ฉันคงไม่มีฝีมือมากพอหรอ เข้าทีมไปก็คงจะเป็นตัวถ่วงเปล่า ไม่เข้าหรอก
มิโดริคาะวะ: หืม? อืม...งั้นเอางี้ ถ้าเธอเข้าทีม ฉันให้หอมแก้มฟอดนึงเลย
ซากิ: (*//ลุกพรวด) เอนโด นายอยู่ไหน?? ขอสมัครเข้าทีมด้วยคน
มิโดริคาวะ: ว่าแล้วว่าต้องตอบตกลง ฮะๆ
5.ถ้าคุณแข่งแล้วบาดเจ็บ คิดว่า มิโดริคาวะ จะ??
มิโดริตาวะ: (*//ถอนตัวออกจากการแข่งขัน เพื่อพาเราไปห้องพยาบาล)
ซากิ: นายถอนตัวจากการแข่งขันเพื่อ? (ก็เพื่อใครล่ะ?)
6.ถ้าไปเข้าค่ายแล้วได้นอนกับ มิโดริคาวะ คุณจะ??
ซากิ: ฉันขอนอนกอดนายทั้งคืนเลยได้ไหมอ่ะ?
มิโดริคาวะ: อืม เชิญตามสบายเลย
(เสร็จตรู)
7.อยู่ๆก็เกิดหลงป่าด้วยกัน???
ซากิ: ให้ตายสิใกล้มืดแล้วด้วย จะหลงอะไรตอนนี้เนี่ย?
มิโดริคาวะ: นั่นสินะ
ซากิ: แต่ก็ดีนะ จะได้อยูา่กับมิโดริคาวะคุงนานๆไง (*//ยิ้มกว้า)
มิโดริคาวะ: ///
8.คุณนั่งอยู่ดีๆแล้ว มิโดริคาวะ ก็มานอนซบไหล่!!!
ซากิ: ขนาดหลับยังน่าัรักเลยนะเนี่ย (*//หอมแก้มมิโดริคาวะฟอดใหญ่)
มิโดริคาวะ: (*//สะดุ้งตื่น)
9.ถ้าอยู่ๆเขาจูบคุณ!!!!????
ซากิ: นะ...นาย? ไหงทำแบบเนี้ย?
มิโดริคาวะ: ขะ...ขอโทษนะ มันอดใจไม่ได้จริงๆ
(ติดเชื้อมาจากฮิโรโตะชัวร์)
10.ในที่สุดก็ต้องกลับโลกจริง จะทำไมยังไงจ้ะ??
ซากิ: ขอโทษนะ ที่เรามาพบกันได้แค่นี้ (*//น้ำตาไหล)
มิโดริคาวะ: ทะ...ทำไมล่ะ? ทำไมถึงได้พูดแบบนั้น? (*//เขย่าตัวซากิ)
ซากิ: คือ...ฉัน...ฉัน...
มิโดริคาวะ: ฉัน? ฉันอะไรล่ะ?
ซากิ: ฉันไม่ใช่คนบนโลกนี้
มิโดริคาวะ: เอ๋? (*//น้ำตาคลอ)
ซากิ: ขอโทษนะ แล้วก็ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งที่ผ่านมา ฉันจะจดจำมันไปตลอด
มิโดริคาวะ: ซะ...ซากิ (*//กอด) ฉันจะไม่มีวันลืมเธอ จะจดจำเธอตลอดไป
ซากิ: (*//กอดตอบ น้ำตาไหลเป็นสาย) เช่นกัน สัญญาแล้วนะ
มิโดริคาวะ: อืม
ซากิ+มิโดริคาวะ: เราจะจดจำกันตลอดไป...
แล้วร่างกายของซากิของหายไปกับสายลม...

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก!!! อยากจะร้องไห้เป็นสายเลือด ทำไมตอนจบมัน...ฮือ...แต่สุดท้าย ก็ต้องหาทางกลับไปจนได้
Saki Kakashi

ตั้งหัวข้อ  shiotari atsusa on Sun Feb 27, 2011 8:29 am

มีแบบนี้หรอขอเล่นดูหน่อยนะ
1.ถ้าคุณหลุดเข้าไปในโลกอินาสึมะ????
ว้ากกกกกกกกกกกก ช้อก ที่นี่ที่หน่ายยยยยยยยยย
2.คุณเจอกับกาเซลคุณจะ???
ว้ากกกกกกกกกกกก (เขย่าคอ)ชั้นมาอยู่นี่ได้ไงบอกหน่อยเด้
3.คุณได้ทำอาหาร1อย่างให้กาเซลคุณจะทำอะไร??
ว้ากกกกกกกกกกกก ชั้นทามม่ายเป้นนนนนนนนนน
ว้ากกกกกกกกกกกก ชวนชั้นทามมาย แต่เอาก้เอา^^
5.ถ้าคุณแข่งแล้วบาดเจ็บ คิดว่ากาเซลจะ??
ช่วยทำแผลให้
อาซึสะ:ว้ากกกกกกกกก เจ็บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กาเซล:เลิกพูดเกินบทซะทีจะได้หม่ายยยยยย (ที่ทำให้เพราะถูกบังคับ)
6.ถ้าไปเข้าค่ายแล้วได้นอนกับกาเซลคุณจะ??
อาซึสะ:ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ม่ายอาววววววว (เอาปืนM-79ระดมยิง)ถ้าไม่ออกไปจะยิงให้พรุนเลย
กาเซล:ยิงไปแล้วเฟ้ย(อยู่ในสภาพเกือบตาย)ชั้นไม่คิดมานอนด้วยตั้งแต่แรกแล้วววววว
ว้ากกกกกกกกกกกกก ทามมายกานนนนนน (เอาหัวโขกกำแพงตาย)
8.คุณนั่งอยู่ดีๆแล้วกาเซลก็มานอนซบไหล่!!!
อาซึสะ:ว้ากกกกกกกกกกกกก ชั้นยังไม่ได้ทำอะไรนายเลยนะ ผัวะ (ต่อยกระเด็น)
กาเซล:เฮ้ยยยยยย ชั้นไม่ได้ทำ
อาซึสะ:ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ม่ายยยยยยยยยยยยยยยย (เอาดาบไล่ฟัน) ไอ้กาเซล ไอ้@#$$%@#@!!!++-/05
กาเซล: ............(โดนด่าจนช้อกตายไปแล้ว)
10.ในที่สุดได้กลับโลกจริง จะทำยังไงจ้ะ??
ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก โอ้ะ นี่เป็นความฝันเหรอ

The End
กาเซล:เรื่องนี้ปัญญาอ่อนได้โล่จริงๆเลยแหะ ว้ากทั้งเรื่อง สุดท้ายชั้นก้อซวยทุกที
อาซึสะ:ว้ากกกกกกกกกกกกกกกก นายอีกแล้วววววววววเหรออออ!!!!!!!!!

ปล.ว้ากกกกก จนถึงวินาทีสุดท้าย

shiotari atsusa

ตั้งหัวข้อ  sedsuna on Tue Mar 01, 2011 2:13 pm

เล่นด้วยๆ
อืม...(สลบไป) ที่นี้มัน มะ...ไม่จริง นี้มันความฝันช่ายม่ายยยยยยยยยย(เเต่ลึกๆดีใจจนบ้า )
2.คุณเจอกับ__เทรุมิน(อโฟรดี้)__คุณจะ??
เซ็ดสึนะ:O_o (ช็อกไปเรียบร้อยโรงเรียนไทย)
เทรุมิน:เธอนะ เป็นอะไรรึเปล่าเห็นจ้องหน้าฉันมานานเเล้วนิ
เซ็ดสึนะ:นายคือ อโฟรดี้เหรอ!!!!!!!!!!
เทรุมิน:อะ...อืม ทำไมเหรอ
เซ็ดสึนะ: (เป็นลมไปเเล้ว)
เทรุมิน:อ้าว เธอ-0-"
3.คุณได้ทำอาหาร 1 อย่างให้__(ชื่อตัวละคร)__คุณจะทำอะไร??
ฉันจะทำอะไรเป็นละ-_-"ขนาดไข่ดาวยังไหม้(รันทด )กินอาหารกล่องละกัน-_-"
เซ็ดสึนะ:เเน่ใจนะจะชวนฉันเข้าจริงๆนะ
เทรุมิน:เเน่ใจสิ
เซ็ดสึนะ:อย่าเลย ฉันเล่นไม่เก่งจะเป็นตัวถ่วงเปล่าๆ
เทรุมิน:ไม่เป็นไรหรอก^^(ยิ้ม)
5.ถ้าคุณแข่งแล้วบาดเจ็บ คิดว่า__เทรุมิน(อโฟรดี้)__จะ??
เทรุมิน:เซ็ดสึนะ เป็นอะไรรึเปล่า(วิ่งมาดูอย่างเป็นห่วง)
เซ็ดสึนะ:มะ...ไม่เป็นไร นายไปเเข่งต่อสิ
เทรุมิน:เเต่...
เซ็ดสึนะ:ไปสิ
เทรุมิน:อะ...อืม
6.ถ้าไปเข้าค่ายแล้วได้นอนกับ__เทรุมิน(อโฟรดี้)__คุณจะ??
เซ็ดสึนะ:เอ่อ คือว่า >/////////<
เทรุมิน:จะนอนก็นอนไปสิจ้องหน้าอยู่ได้=////////=
เซ็ดสึนะ:เฮอ หลงซะเเล้ว เป็นเพราะฉันเเท้ๆ(เริ่มร้องไห้)
เทรุมิน:อย่าร้องไห้ซิ เซ็ดสึนะที่ฉันรู้จักไม่ร้องไห้ง่ายๆเเบบนี้หรอก
เซ็ดสึนะ:ขะ...ขอบคุณนะ ที่ให้กำลังใจ
8.คุณนั่งอยู่ดีๆแล้ว__เทรุมิน(อโฟรดี้)__ก็มานอนซบไหล่!!!
เซ็ดสึนะ:อืม คงเหนื่อยเเล้วสินะ งั้นปล่อยให้เป็นเเบบนี้ซักพักดีกว่า>/////<(โรคจิตเเระ)
เซ็ดสึนะ:ทะ...เทรุมินจะทำอะไรอ่ะ!?
เทรุมิน:หนวกหูน่า เธออ่ะอยู่เฉยๆเเล้วทำตามที่ฉันบอกก็พอ(ทำไมครั้งนี้นางฟ้าโหดจัง)
10.ในที่สุดก็ต้องกลับโลกจริง จะทำไมยังไงจ้ะ??
เซ็ดสึนะ:เอ่อ คือ
เทรุมิน:มีอะไรเหรอ
เซ็ดสึนะ:ถ้ามีวันๆหนึ่ง...ที่ฉันต้องไป...ในที่ๆไกลไกลมากๆ นายจะให้ฉันไปไหม
เทรุมิน:เเล้วเธอจะไปไหนละ
เซ็ดสึนะ:อ่ะ เปล่า ฉันไม่ไจไปไหนสักหน่อย(ร้องไห้น้ำตาคลอเบ้า)
เทรุมิน:ถ้าไม่มีอะไรเเล้วเธอจะร้องไห้ขนาดนี้เหรอ?! บอกมาเลยดีกว่าว่ามีอะไร
เซ็ดสึนะ:มันถึงเวลาเเล้วล่ะ ฉันต้องไป...
เทรุมิน:ยังก็เจอกันอีกนั้นเเหละ
เซ็ดสึนะ:ไม่ ไม่เจอเเล้ว ฉันต้องไปจริงๆเเล้วคงจะกลับมาไม่ได้อีกเเล้ว
เทรุมิน:เธออยู่ที่นี่ก็ได้นิ
เซ็ดสึนะ:ไม่ได้หรอก ฉันต้องกลับไปในที่ๆฉันอยู่ ในโลกความเป็นจริง
เทรุมิน:งั้นฉันไปกับเธอ
เซ็ดสึนะ:ไม่ได้หรอก
เทรุมิน:งั้นเหรอ เธอคงต้องไปสินะ งั้น ขออย่างเดี๋ยวนะ อย่าลืมฉันเด็ดขาด(เข้ามากอดพร้อมร้องไห้)
เซ็ดสึนะ:ฉันไม่ลืมหรอก ไม่มีทางลืม...
เทรุมิน:ลาก่อน
เซ็ดสึนะ:ลาก่อน
เเละจากนั้นไม่กี่วันเซ็ดสึนะก็ตายเเละมีดอกกุหลาบงอกออกมาจากหัวใจ(จบโหดเเหะ)

ว๊ากกกกกกกกกก กลับมาอ่านเเล้วรู้สึกเเปลกๆโดยเฉพาะตอนจบ เราคิดได้ไงเนี่ย!!!!!!โครม!!!!!/me คว้ำโต๊ะคอม

sedsuna

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Thu Mar 03, 2011 6:32 pm

เดี๋ยว ตะ...ตายเลยหรอ?
Saki Kakashi

ตั้งหัวข้อ  sedsuna on Mon Mar 07, 2011 10:48 am

Saki Kakashi พิมพ์ว่า:เดี๋ยว ตะ...ตายเลยหรอ?

นั้นซินะ เรามาอ่านอีกที่รู้สึกมันเเหม่งๆอ่ะ
sedsuna

ตั้งหัวข้อ  cosmos~ on Fri Mar 18, 2011 3:54 pm

อ้ากกกกกส์นี่เป็นเรื่องจริงใช่ม้าย~อ้ากส์~(ดิ้นไปมากับพื้นสนามบอล)
2.คุณเจอกับฟุบุคิคุณจะ??
(สลบไปแหล่ว)
3.คุณได้ทำอาหาร1อย่างให้ฟุบุคิคุณจะทำอะไร??
ฟุบุคิซังผมทำอาหารไม่เป็นน้า~ทำให้ผมกินแทนก็ได้~(โดนแฟนๆฟบุคิถีบกลับ)
แน่นอน~แน่นอนอยู่แล้วฟุบุคิคุง~!(ดิ้นบนสนามบอลอีกรอบ)
5.ถ้าคุณแข่งแล้วบาดเจ็บ คิดว่าฟุบุคิจะ??
แข่งต่อไม่สนใจใยดี(ฮว้ากกกก!!ฟุบุคิ~)
6.ถ้าไปเข้าค่ายแล้วได้นอนกับฟุบุคิคุณจะ??
(เป็นลม)
ไม่เป็นไรฟุบุคิคุง!ผมจะปกป้องคุณเอง!(เสียงกิ่งไม้หักตกลงมารีบวิ่งไปหลบหลังฟุบุคิ เหอๆ)
8.คุณนั่งอยู่ดีๆแล้วฟุบุคิก็มานอนซบไหล่!!!
(สลบ)คนข้างๆนึกว่าหลับ ฮาาาาา
(ฮว้ากกกกกกกกก!!!หน้าแดงแต่ในใจกลับรู้สึกดีใจมากกกกก)
เฮ้ย!!!โนว์~ข้าน้อยยังไม่อยากกลั๊าบ~~~
cosmos~

http://my.dek-d.com/gogogoletgo

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Fri Mar 18, 2011 7:30 pm

แปะโป้งไว้ก่อนเดี๋ยวพรุ่งนี้มาอีดิทอีกที กำลังจะทำละโดนเรียกนอนก่อน 555+

**Edit**

-บร๊ะเจ้าตรูข้าไม่ได้ฝันไปใช่มั้ย //ดีใจจนเตะอินาสึมะเบรคได้
จากนั้นจึงตามสโตรคเด็กเตะบอลทันที

2.คุณเจอกับ__เอนโด__คุณจะ??

-วิ่งเข้าไปหาแล้วพูดว่า
ฟ้า:ซัคก้า ยาโร่วเซ่
เอนโด:เธอเป็นใครอ่ะ
ฟ้า:ชั้นเป็นใครมันไม่สำคัญหรอกนะ แค่นายรู้ว่าฉันน่ะเป็นสาวกจอมสโตรคเกอร์ของนายก็พอแล้วล่ะ มา่เ่ล่นฟุตบอลกันเถอะนะ
เอนโด:อื้มได้เลย

3.คุณได้ทำอาหาร 1 อย่างให้__เอนโด__คุณจะทำอะไร??

-ไข่เจียวมาม่าเค้าอยากกินอะไรเราก็ทำให้หมดล่ะค่ะ 555+

-จริงๆเหรอเอนโดคุง me///ตัวลอยดีใจที่สุดในสามโลก

5.ถ้าคุณแข่งแล้วบาดเจ็บ คิดว่า__เอนโด__จะ??

-พยุงไปห้องพยาบาล

6.ถ้าไปเข้าค่ายแล้วได้นอนกับ__เอนโด__คุณจะ??

-นอนไม่หลับกระสับกระส่ายแล้วบอกเอนโดว่า
ฟ้า:เอนโดคุง
เอนโด:มีอะไรเหรอ
ฟ้า:เค้า..........กลัวผีอ่า
เอนโด:ห๊ะ=[]=

-ฟ้า:เรื่องนี้ชั้นผิดเองล่ะเอนโดคุง แต่ว่าไม่ต้องกังวลไปหรอกนะยังไงชั้นก็จะปกป้องนายไว้ให้ได้
*ครืน เสียงกิ่งไม้หักลงมา
ฟ้า:ว้ายยย (เข้าไปซบเอนโดทันที)
เอนโด:ไม่เป็นไรหรอกนะ แค่กิ่งไม้หักเองน่ะ
ฟ้า:ขอโทษนะเอนโดคุงชั้นมันอ่อนแอ แค่กิ่งไม้หักแค่นี้ชั้นยังกลัวเลยแล้วแบบนี้ชั้นจะไปปกป้องนายได้ยังไงล่ะ///ร้องไห้
เอนโด:ไม่ต้องร้องไห้หรอกนะ ยังไงเรา2คนก็ต้องหาทางออกจากป่านี้ให้ได้เลย ถ้ามีอะไรเกิดขึ้นชั้นจะปกป้องเธอเองไม่ต้องห่วง
ฟ้า:ขอบใจมากๆนะเอนโดคุง //ปาดน้ำตา

8.คุณนั่งอยู่ดีๆแล้ว__เอนโด__ก็มานอนซบไหล่!!!

-ลูบหัวแล้วพูดว่า "นายน่ารักทั้งตอนหลับตอนตื่นเลยนะ เอนโดคุง''

-ฟ้า:ทำบ้าอะไรของนายน่ะเอนโดคุงแต่ก็ชอบนะขออีกทีนึงจิ
เอนโด:ห๊ะ=[]=

-ฟ้า:ลาก่อนนะเอนโดคุง สัญญานะว่าเราจะกลับมาเล่นฟุตบอลด้วยกันอีก
เอนโด:แน่นอน ไว้ซักวันเราอาจจะได้เจอกันเมื่อถึงวันนั้นเรามาเล่นฟุตบอลด้วยกันอีกครั้งหนึ่งนะ
ฟ้า: ก่อนจะจากกันชั้นมีเรื่องอยากบอกนายน่ะ
เอนโด:เอ๋ มีอะไรเหรอ
ฟ้า:ชั้นน่ะชอบนายนะ ชอบนายมาตลอดเลยล่ะ ใจจริงแล้วชั้นก็ไม่อยากกลับฌลกเดิมหรอกนะ ชั้นน่ะอยากอยู่กับนายและที่เมืองนี้ตลอดไปน่ะ แต่ว่า..............
เอนโด:แต่อะไรเหรอ
ฟ้า:คือว่า.................การบ้านเรียนซัมเมอร์เค้ายังทำไม่เสร็จเลยอ่ะ
เอนโด:ห๊ะะะะ
ฟ้า:งุงิ ชั้นกลับโลกเดิมก่อนนะ ชั้นน่ะเชื่อว่าซักวันเราต้องได้เจอกันอีก อย่าลืมชั้นซะก่อนล่ะ
เอนโด:ปั่นการบ้านเสร็จแล้วอย่าลืมมาหานะ (เฮ้ย//คิดได้ไงเนี่ยเรา)
ฟ้า:ลาก่อนนะ เอนโดคุง หวังว่าชั้นมาหานายอีกนายคงได้ไประดับประเทศแล้วนะ เอนโด
เอนโด:อื้อ ลาก่อนนะ

ปล.เวิ่นได้อีกจริงๆ
ปลล.กำลังดราม่าซึ้งๆ แต่สุดท้ายตอนจบก็รั่ว 555+
Bakunetsu Japan

http://miraclemelody.exteen.com/

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน