(ถามจริงนะ) ฮิโรโตะเสื่อมจริงรึเปล่า?

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

(ถามจริงนะ) ฮิโรโตะเสื่อมจริงรึเปล่า?

ตั้งหัวข้อ  Midorikawa Ryuji on Fri Jan 28, 2011 6:47 pm

เห็นมีอยู่เว็บหนึ่ง แฟนอาร์ตบางภาพของฮิโรโตะออกแนวเสื่อม (คนที่คอมเมนต์ภาพฮิโรโตะของเว็บนั้นบอกว่าเสื่อม+โรคจิต+หื่น)
อยากรู้ว่า เขาเสื่อมจริงหรือเปล่า หรือว่าคนในแฟนอาร์ตวาดให้มันเสื่อม

ปล. ขออภัยแฟนคลับนายซีดด้วย
Midorikawa Ryuji

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: (ถามจริงนะ) ฮิโรโตะเสื่อมจริงรึเปล่า?

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sat Jan 29, 2011 10:21 am

Midorikawa Ryuji พิมพ์ว่า:เห็นมีอยู่เว็บหนึ่ง แฟนอาร์ตบางภาพของฮิโรโตะออกแนวเสื่อม (คนที่คอมเมนต์ภาพฮิโรโตะของเว็บนั้นบอกว่าเสื่อม+โรคจิต+หื่น)
อยากรู้ว่า เขาเสื่อมจริงหรือเปล่า หรือว่าคนในแฟนอาร์ตวาดให้มันเสื่อม

ปล. ขออภัยแฟนคลับนายซีดด้วย

ตาซีดไม่ได้หื่นหรือเสื่อมแต่อย่างใดค่ะ แฟนคลับเอาไปวาดเอง Laughing

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

Re: (ถามจริงนะ) ฮิโรโตะเสื่อมจริงรึเปล่า?

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sat Jan 29, 2011 11:10 am

ค่า ไม่ได้เสื่อมไม่ได้โรคจิต แต่แฟนๆเค้าเอาไปวาดกันเอง เหมือนกับ คาเสะที่ความจริงไม่ได้เป้นเพื่อนสมัยเด็กของกันตัปแต่บางคนวาดโด หรือแฟนอาต์ออกมา หลายคนเลยเข้าใจผิดว่าเป็นเพื่อนสมัยเด็กกันจริงๆ
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ตั้งหัวข้อ  คุณน้องข้าว on Sun Jan 30, 2011 8:13 pm

วาดกันเอาฮาค่ะ อย่าไปคิดมากเลย อ่านเอาขำๆเหมือนกันค่ะ

ตัวจริงเขาไม่ได้เสื่อมค่ะ ออกจะหล่อ เท่ห์ นิสัยดี

แต่ลึกๆเราโดนความเสื่อมของตานี่ฝังรากไปแล้ว เลยเวลาเจอทีไร ก็แบบว่า...เอิ่ม...
คุณน้องข้าว

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Mon Jan 31, 2011 4:42 am

fujiwara พิมพ์ว่า:ค่า ไม่ได้เสื่อมไม่ได้โรคจิต แต่แฟนๆเค้าเอาไปวาดกันเอง เหมือนกับ คาเสะที่ความจริงไม่ได้เป้นเพื่อนสมัยเด็กของกันตัปแต่บางคนวาดโด หรือแฟนอาต์ออกมา หลายคนเลยเข้าใจผิดว่าเป็นเพื่อนสมัยเด็กกันจริงๆ

อ้าว ไม่ได้เป็นเหรอ? เห็นว่าในเกมส์มีบอกนะว่าเป็น แถมดูเอ็นโดรู้จักกับคาเสะมารุมาก่อนหน้าแล้วด้วย ในอนิเมตอนแรกที่ชวนเข้าชมรมอ่ะ
kinno61

http://www.exteen.com/kinno61

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Tue Feb 01, 2011 5:42 pm

kinno61 พิมพ์ว่า:
fujiwara พิมพ์ว่า:ค่า ไม่ได้เสื่อมไม่ได้โรคจิต แต่แฟนๆเค้าเอาไปวาดกันเอง เหมือนกับ คาเสะที่ความจริงไม่ได้เป้นเพื่อนสมัยเด็กของกันตัปแต่บางคนวาดโด หรือแฟนอาต์ออกมา หลายคนเลยเข้าใจผิดว่าเป็นเพื่อนสมัยเด็กกันจริงๆ

อ้าว ไม่ได้เป็นเหรอ? เห็นว่าในเกมส์มีบอกนะว่าเป็น แถมดูเอ็นโดรู้จักกับคาเสะมารุมาก่อนหน้าแล้วด้วย ในอนิเมตอนแรกที่ชวนเข้าชมรมอ่ะ
อ้าว เหรอค่ะ พูดตรงๆหนูก็ไม่รู้อ่ะ แต่เห็นสองคนนี้ตอนเด็กๆออกมาบ่อยๆ แต่ก็ไม่แน่ใจอ่ะค่ะ(ต้องไปดูตอนแรกแล้ว (ไม่ได้ดู))
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน