บ่นจุกจิก เรื่อง อันดับ inazuma elven

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

บ่นจุกจิก เรื่อง อันดับ inazuma elven

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Tue Jul 20, 2010 8:02 am

วันนี้หยุดเรียนครับ ม 6 สอบกัน Very Happy

พอดีเดินไปเจอ หนังสือ TV เเมกกาซีน เล่มใหม่ เลยซื้อติดมือมา

เเล้วก็พลิกดูอันดับการ์ตูนอย่างใจจ่ดใจจ่อ เนื่องจากผมโหวตไปหลายคะเเนนเลยนะ

พลิกมาดู 10 อันดับเเรกยังไม่มีเเฮะ Embarassed

เเต่พอเลื่อนลงมาดูอันดับท้ายๆก็พบว่ามีจริงๆ อันดับ 12 (ไม่มีรูปให้ดูด้วย มีเเต่ชื่อ)

เเม้จะไม่สูงมาก ก็นับว่าดีนะ

ฉบับหน้าอาจจะได้เยอะกว่านี้ก็ได้ ช่วยกันโหวตกันเถอะครับ Very Happy

วิธีโหวต ส่งจดหมาย หรือ เข้าไปเว๊บบอร์ดก็ได้ครับ

ป.ล.เสียดายเรื่องอันดับดาราชายยอดนิยมไม่ติดอันดับเพราะปมโหวตไปทั้งทีมเลยนะ ทั้ง เอ็น โก คิ ฟุ เซะ Razz
endo-kun

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: บ่นจุกจิก เรื่อง อันดับ inazuma elven

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Tue Jul 20, 2010 8:29 pm

ความดังลามไปถึงทีวีแมกเลย กรี๊ดดดดดดดดดดด
//ไม่ได้เก็บมานาน
อยากโหวต แต่ไม่มีเวลาส่งจดหมายไปเลยค่ะ T3T
ขอให้ไต่อันดับขึ้นเยอะๆ สู้ต่อไปอินะซึมะ
(ถ้ากัปตันหรือลูกน้องติดอันดับดาราชายยอดนิยมได้ ขอคารวะค่ะ)
ployvychan

Re: บ่นจุกจิก เรื่อง อันดับ inazuma elven

ตั้งหัวข้อ  hikawasa on Tue Jul 20, 2010 9:27 pm

โอววว แบบนี้สงสัยต้องร่วมโหวต

แคมปัสก็ซื้อกินจนหมดเซเว่นแถวบ้านไปแล้ว ตอนนี้เริ่มแทะล็อกใหม่ค่ะ 55+ ไปเจออีกเซเว่นมีอันที่คู่กับสมุดสะสมการ์ดด้วย เลยหยิบมา เพิ่งรู้ว่ามี 5 แบบ เอาล่ะสิ วันนี้หยิบอันที่เป็นคิโดซาคุมะมาอะ เซเว่นแถวบ้านไม่มีสมุดแนบ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปถามดู คุยนอกเรื่องจะโดนเอ็นโดะคุงถีบกระเด็นมั้ยเนี่ย แอร่กก geek

私の吹雪士郎
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Wed Jul 21, 2010 5:25 am

ทีวีแมกไม่เคยอ่านเลยยยย
แอบดีใจแฮะ ติดสิบสอง อีกไม่นานคงได้อยู่ในหนึ่งในสิบ
(สงสัยว่าคนโหวตนี่จะมีแต่เด็ก ๆ รึเปล่าน๊าาา)
ไว้เข้าไปเว็บบอร์ดไปช่วยโหวตค่ะ กรั่ก ๆ ๆ ๆ

ขอให้ใครซักคนติดอันดับตัวละครชายเถิดดด
ใครก็ด้ายยยยยย

ปเจออีกเซเว่นมีอันที่คู่กับสมุดสะสมการ์ดด้วย

กรี๊ดดด พี่ฮิกะ มันคืออะไรเคอะ ๆ ๆ ๆ ๆ
แล้วแคสปัสนั่นอะไรเคอะ
(ชักสงสัย ตาลุกวาววววววว) (ชวนนอกเรื่องด้วยอีกคน)
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Wed Jul 21, 2010 1:30 pm

hikawasa พิมพ์ว่า:โอววว แบบนี้สงสัยต้องร่วมโหวต

แคมปัสก็ซื้อกินจนหมดเซเว่นแถวบ้านไปแล้ว ตอนนี้เริ่มแทะล็อกใหม่ค่ะ 55+ ไปเจออีกเซเว่นมีอันที่คู่กับสมุดสะสมการ์ดด้วย เลยหยิบมา เพิ่งรู้ว่ามี 5 แบบ เอาล่ะสิ วันนี้หยิบอันที่เป็นคิโดซาคุมะมาอะ เซเว่นแถวบ้านไม่มีสมุดแนบ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปถามดู คุยนอกเรื่องจะโดนเอ็นโดะคุงถีบกระเด็นมั้ยเนี่ย แอร่กก geek

กรี้ดดดดด
ข้าพเจ้ากินไปสองห่อเอง ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหน
แง้ๆๆ...จาเอาสมุดสะสมการ์ดอ่ะ
มีแบบไหนบ้างค่ะเนี่ย??
อยากได้...
การ์ดด้วย
ตอนนี้มีคาเซะใบนึงเอง ดีใจ เปิดห่อแรกได้คาเซะ 55+

คราวหน้าเอาใครดีน้าาา?? (เลือกได้เรอะ = = )

ว่าแต่ ทำไม่ต้องเป็นแคมปัส!!!!!!!!!
ข้าพเจ้าไม่ชอบกิน!!!

ทีวีแม็ก ไม่ได้เก็บค่ะ =A="

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  suprem on Thu Jul 22, 2010 6:58 pm

เรายังต้องไปอีกไกลครับตอนนี้คะแนนได้ 7.30
suprem

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO on Tue Oct 26, 2010 6:20 pm

อัพเดทหน่อย
เล่มที่ 222 ตอนนี้กลายเป็นอันดับที่ 2 ของผลโหวตแล้วด้วยคะแนน 2,048 คะแนนไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนโหวตเยอะอย่างนี้
VEGA-ZERO

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Tue Oct 26, 2010 6:57 pm

อะ!!

มองดูดีๆอีกหลายคะแนนกว่าจะชิงอันดับหนึ่งมาครอง

ในเมื่อโหวตเรื่องแล้วก็อย่าลืมโหวตตัวละครด้วยน้า~~

โคนันยังคงครองตำแหน่งแชมป์ พวกเราเหล่าอินะซึมะบอร์ดต้องช่วยกันโหวต
(/จะก่อลัทธิเรอะ=[]=!!)

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  suprem on Tue Oct 26, 2010 7:29 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:อะ!!

มองดูดีๆอีกหลายคะแนนกว่าจะชิงอันดับหนึ่งมาครอง

ในเมื่อโหวตเรื่องแล้วก็อย่าลืมโหวตตัวละครด้วยน้า~~

โคนันยังคงครองตำแหน่งแชมป์ พวกเราเหล่าอินะซึมะบอร์ดต้องช่วยกันโหวต
(/จะก่อลัทธิเรอะ=[]=!!)

โหวตที่ไหนเหรอครับ
suprem

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Wed Oct 27, 2010 7:20 am

แต่ว่าตอนนี้คงไม่ต้องบ่นแล้วล่ะเนอะ เพราะว่า..................
อยากรู้ก็จิ้ม

Spoiler:
ได้อันดับที่2 อะไรจะขึ้นพรวดขนาดนี้แต่ก็ดีใจนะเออ
Bakunetsu Japan

http://miraclemelody.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Wed Oct 27, 2010 7:25 am

ด้วยพลังของแม่ยกแฟนคลับทำให้อันดับขึ้นมาอย่างเร็วรวด......ดีใจขิงๆ ; w ; b
ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Wed Oct 27, 2010 5:42 pm

suprem พิมพ์ว่า:
โหวตที่ไหนเหรอครับ

โหวตได้จากการส่งคะแนนไปให้ทีวีแมกกาซีนจ้า~ ^^

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO on Sun Nov 21, 2010 8:37 pm

อัพเดทเรื่องอันดับสักหน่อย
ผลโหวตจากเซนชูเล่มที่ 36 ผลปรากฏว่า Inazuma ได้อันดับที่3 แล้วครับไดประมาณ 14% ครับ
VEGA-ZERO

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics