ขอถามเกี่ยวกับโดจินอินะหน่อยคะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอถามเกี่ยวกับโดจินอินะหน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  7 on Thu Jan 06, 2011 4:20 pm

คือเราตั้งใจว่าจะเขียนโดจินอินะ แต่ไม่รู้ว่าจะเอาลงงานไหนดีอ่ะคะ
เพราะเห็นขายโดจินอินะมากสุดก็ที่ comic season แต่ก็ไม่รู้ว่าจะจัดเมื่อไหร่อีก
ตอนแรกคิดว่าจะขายงาน capsule ไม่ก็งาน plaster แต่ไม่เห็นบูทไหนที่ขายโดจินอินะเลย

ยังไงก็ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ว่างานไหนที่ควรจะขายดีค่ะ
7

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ขอถามเกี่ยวกับโดจินอินะหน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Fri Jan 14, 2011 5:29 pm

อา..ไม่รุสินะ....ไม่เคยทำโดเหมือนกันอ่ะ=v='''

ไว้หาข้อมูลสักหน่อยละกันเนอะ^^

Capsule Event #11 : Chance มีวันที่3 เม.ย.ค่ะ>< เด๋วจะไปเดินในงานอีกเช่นเคยค่ะ><

(ที่จริงไปทุกรอบอ่ะ555 คอสโกตลอดงานเจอเมื่อไรอย่าลืมทักนะ><)

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน