คุณเห็นนี้แล้วรู้สึกยังไง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

คุณเห็นนี้แล้วรู้สึกยังไง

ตั้งหัวข้อ  pota on Fri Dec 03, 2010 8:46 pm

http://www.youtube.com/watch?v=CPqtxH6LaSI&feature=related
ผมเห็นแล้วเศร้ามากๆเลย

pota

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: คุณเห็นนี้แล้วรู้สึกยังไง

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sat Dec 04, 2010 11:47 am

ฉันเกลียดการเอาการ์ตูน2Dมาทำเป็น3Dที่สุดเลยน้า*กรีดร้องโหยหวน*
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ตั้งหัวข้อ  o Seven o on Sat Dec 04, 2010 4:41 pm

หน้าแต่ละคนรับมิได้ ชิโร่ของผมจะหน้าตาขนาดไหนล่ะเนี่ย
o Seven o

ตั้งหัวข้อ  pota on Sat Dec 04, 2010 5:14 pm

o Seven o พิมพ์ว่า:หน้าแต่ละคนรับมิได้ ชิโร่ของผมจะหน้าตาขนาดไหนล่ะเนี่ย
ชั้นผมขอ อาสึยะจัง555+ (โดนแย่งชิโร่)T_T

pota

ตั้งหัวข้อ  INUYASHA on Sun Dec 05, 2010 2:01 pm

อร๊ากก
ยังไงก็อยากดู อยากดูเค้าปล่อยเมกะตันเฮดอ่ะ
(จะมีมั้ยเนี้ย)
INUYASHA

ตั้งหัวข้อ  shiotari atsusa on Fri Dec 31, 2010 12:59 pm

น่ากลัวชิบหาย น่าแต่ละคนนี้มันหลอนชะมัดเห็นมันรู้สึก เอ่อ
shiotari atsusa

ตั้งหัวข้อ  sedsuna on Sun Jan 02, 2011 9:48 am

ว๊ากกกกกก คาเสะมารุ หน้าตามันเเบบเออ.........
เเล้วเทรุมินนางฟ้าสุดสวยจะหน้าตายังไงละ ไม่เคยเห็นฟุบุคิเป็น3Dเลยเเต่เราคงรับไม่ได้

โครมมมมมม
sedsuna

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Tue Jan 04, 2011 4:07 pm

อา.....ฟุบุกิคงไม่มีหรอกนะ.....เพราะตอนที่เค้าแสดงน่ะจะเป็นช่วงการแข่งขัน
ระหว่างไรมงกับเทโคคุ ชิโร่คุงกับอาซึยะคุงคงไม่ไปโผ่ลให้เห็นหรอกจ้า^^'''(รวมถึงเทรุมินซังด้วยนะ)
แต่ถึงจะแสดงเป็น3Dก็เถอะนะ.....รู้สึกว่าจะเล่นพาดโผ่นกันมาเลยนะนั้น= ='''
ยังไงก็อย่าไปคิดอะไรมากจะดีกว่านะ^^''' เค้าก็ทำสุดความสามารถของเค้า
ถ้าเราไม่พอใจก็เก็บไว้เงียบๆจะดีกว่านะ...คนอื่นที่คอยดูอยู่จะได้ไม่เสียความรู้สึกนะคะ^^''''
(อย่างน้อยก็ดีกว่าให้คนอเมริกามาแสดงละนะ= =''')

[Assistant : 炎の天使。]

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  Triple one FC on Sun Oct 02, 2011 12:23 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
คาเซมารุของช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Triple one FC

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Oct 02, 2011 7:31 pm

Mashiro-Hiro พิมพ์ว่า:อา.....ฟุบุกิคงไม่มีหรอกนะ.....เพราะตอนที่เค้าแสดงน่ะจะเป็นช่วงการแข่งขัน
ระหว่างไรมงกับเทโคคุ ชิโร่คุงกับอาซึยะคุงคงไม่ไปโผ่ลให้เห็นหรอกจ้า^^'''(รวมถึงเทรุมินซังด้วยนะ)
แต่ถึงจะแสดงเป็น3Dก็เถอะนะ.....รู้สึกว่าจะเล่นพาดโผ่นกันมาเลยนะนั้น= ='''
ยังไงก็อย่าไปคิดอะไรมากจะดีกว่านะ^^''' เค้าก็ทำสุดความสามารถของเค้า
ถ้าเราไม่พอใจก็เก็บไว้เงียบๆจะดีกว่านะ...คนอื่นที่คอยดูอยู่จะได้ไม่เสียความรู้สึกนะคะ^^''''
(อย่างน้อยก็ดีกว่าให้คนอเมริกามาแสดงละนะ= =''')

[Assistant : 炎の天使。]

กรี๊ดกร๊าดดดดดดดคิดเหมือกันเลย โกจังงงงงงงงงงงงงงง //////จับมือ
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  meimei29 on Wed Oct 26, 2011 1:27 pm

ดูหมดแล้ว เราชอบเบอร์ 10 ที่สุดหล่อมาก ๆๆๆ
meimei29

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics