[ถาม] หนังสือการ์ตูน + เกมส์ + VCD

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

[ถาม] หนังสือการ์ตูน + เกมส์ + VCD

ตั้งหัวข้อ  Max1994 on Sun Nov 21, 2010 6:25 pm

เอ่อ หนังสือการ์ตูนถึงเล่มที่เท่าไรแล้วหรอครับ
แล้ว DVD พากษ์ไทย หรือ บรรยายไทย ถึงตอนไหนแล้วอ่า จะหาโหลดได้ที่ไหน
ส่วนเกมส์ที่เล่นมี บอท ด้วยอ่า คือเกมส์ไรหรอ
ช่วยบอกทีนะครับ พอดีเป็นสมาชิกใหม่อ่าครับ ... Crying or Very sad

Max1994

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [ถาม] หนังสือการ์ตูน + เกมส์ + VCD

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Mon Nov 22, 2010 3:37 am

หนังสือการ์ตูน ไม่ได้ติดตามน่ะจ้ะ รับเอนโดคุงไม่ได้ คาดว่าอาจจะเล่ม2แล้ว ใช่ไหมทุกคน? รอให้คนอื่นมาตอบดีกว่าแฮะอันนี้
ส่วนDVDตอนนี้ถึงตอนที่โกกลับมาแล้ว โค่นเดซามได้แล้ว แต่ไม่มีให้โหลดนะ ไม่มีใครกล้าแจกของที่มีลิทขสิทธิ์แล้วหรอกจ้ะ ถ้าทำแบบนั้นจะไม่มีใครซื้อ เค้าก็จะขายไม่ได้ แล้วเราจะไม่มีการ์ตูนที่ทำDVDให้ดูอีกนะ อินาสึมะ โชคดีมากๆแล้ว ที่เป็นการ์ตูนเด็กที่ทำDVDเนี้ย T T โชคดีสุดๆเลยละ นอกนั้นพวกดิจิม่อนหรือเบย์เบลดยังอดทำเลย สนับสนุนของแท้ดีกว่านะจ้ะ

ส่วนเกมส์ รอคนในนี้มาตอบเช่นเคย
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะงับ

kinno61

http://www.exteen.com/kinno61

Re: [ถาม] หนังสือการ์ตูน + เกมส์ + VCD

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Mon Nov 22, 2010 4:34 pm

หนังสือทางบงกชเค้าออกมาแค่ 2 เล่มเองคะ>< ตอนนี้ก็ยังคงค้างๆคาๆอยู่อย่างงั้นอะ=_='''
(ที่ยุ่นเค้าไปเล่ม 7 กว่าๆแล้วเห็นจะได้= =''')
DVD อันนี้ไม่แน่ใจอะจ้า^^''' แต่ออกมาถึงภาคที่สอง(ภาคเอเลื่ยน)
ที่จริงเค้ามีให้โหลดในเน็ตนะ แค่เค้าเก็บค่าลิขสิทธ์ของเค้าด้วยเหมือนกัน=_=''' ที่ปล่อยออกมาส่วนใหญ่จะเป็น
ทางฝั่งตะวันตกมากกว่า....ค่าโหลดต่อ1ตอนอยากบอกว่าแพงมากกว่าDVDบ้านเราอีก=[]=!!!
ส่วนบอทนี่...........หมายถึงบอทที่เราตั้งกระทู้กันอยู่รึเปล่าคะ0-0?
ถ้าใช่ละก็....อันนั้นมันไม่ใช่เกมหรอกนะคะ^^''' แต่เป็นโปรแกรมที่ตอบแบบออโต้ของทวิสเตอร์น่ะคะ^^''

ปล. ถ้าไม่ใช่ที่พูดถึงอยู่ละก็ขออภัยด้วยน้า~ ^^''''

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~

Mashiro-Hiro

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน