เธาคือใครอะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เธาคือใครอะครับ

ตั้งหัวข้อ  superoat on Sat Oct 23, 2010 11:24 pm

ช่วยตอบทีน้า พอดีผมดู sud eng ไม่ค่อยรู้เรื่องอะคับ เลยอยากถามว่าเทอคือใครละเนี่ย

ตามรูป

superoat

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เธาคือใครอะครับ

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sat Oct 23, 2010 11:43 pm

superoat พิมพ์ว่า:ช่วยตอบทีน้า พอดีผมดู sud eng ไม่ค่อยรู้เรื่องอะคับ เลยอยากถามว่าเทอคือใครละเนี่ย

ตามรูป

เธอชื่อฟุยุกะคะ แต่กัปตันเราเรียกว่าฟุยุเปเนื่อจากว่าเธอเป็นเพื่อในสมัยประถมของกัปตัน ฟุยุกะเป็นลูกสาว(แบบโมเม)ของโค้ชคุโดค่ะ เนื่อจากความสามารถของเธอทางด้านฟุตบอล เธอจึงเข้ามาเป็นผู้จักการทีมอีกคนของทีมอินะสุมะเจแปน(เอาล่ะบอกคร่าวๆพอเดี๋ยวจะกลายเป็นสปอยไป)

羽島 花

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน