ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

หน้า 3 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Sun Aug 15, 2010 7:12 pm

Samurai_Spirit พิมพ์ว่า:
suprem พิมพ์ว่า:สภาพห้องนอนทาจิ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

สงสัยคลั่งจัด มีแต่เอ็นโด

นายเป็นแฟนคลับ No.1สินะ!
ピエロココ

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Aug 15, 2010 8:07 pm

i-am-Tiki พิมพ์ว่า:สำหรับเราแล้ว....

1.เอ็นโดXอโฟรดี้
2.ฟุบุกิxAll <<< ยกเว้นโซเมเพราะว่าแกไม่หล่อ!
3.แมกซ์xฮันดะ <<< คู่นี่น่ารัก เห็นมาหลายรูปในPixiv
4.แมกซ์xAll <<< เหอๆๆๆ Twisted Evil
โกเอ็นจิxคิโด

ง่ะ! เอ็นโดซังกะเทรุมิหรอ Shocked

ไม่ค่อยชอบคู่นี้เท่าไรหรอกนา...

แต่ฟุบุกิสนับสนุนเช่นกันเน้อให้ได้ทุกคนยกเว้นโซเมะโอกะ Twisted Evil

แมกซ์กะฮันดะก็น่ารักดีนะ แต่ที่สนับสนุนที่สุดคือ....!!!

คู่โกซังกะคิซัง><! แต่จริงแล้วคู่ใครก็ได้ทั้งนั้นแหละขอแค่มีโกเอ็นจิซามะก็พอ
me/โดนตรบ+-+

พึ่งอ่านโดประหลาดไปแวบหนึ่งมะกี้เห็นแล้วฮาดี= =
อันนี้ศึกแย่งโซเมะ= = ระหว่างยูกะจังกะฟุบุกิคุง= =lll

(อ๊าก!!! ฟุบุกิ๊ถอยออกมาจากเจ้านั้นน้า!! แล้วโกเอ็นจิซังไปเอาน้องสาวกลับมาซะ )

อันนี้เป่ายิ้งชุบแย่งคาเซะระหว่างเอ็นโดกะโกเอ็นจิซัง ใครจะชนะกันนะ!

http://img.mugimugi.org/imagedb/135/270161.jpg *อันนี้เรตนะจ้ะ ถ้าไม่ชอบก็อย่าเปิด*

=_=;;;;; สุดจะบรรยาย

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Sun Aug 15, 2010 10:13 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:
i-am-Tiki พิมพ์ว่า:สำหรับเราแล้ว....

1.เอ็นโดXอโฟรดี้
2.ฟุบุกิxAll <<< ยกเว้นโซเมเพราะว่าแกไม่หล่อ!
3.แมกซ์xฮันดะ <<< คู่นี่น่ารัก เห็นมาหลายรูปในPixiv
4.แมกซ์xAll <<< เหอๆๆๆ Twisted Evil
โกเอ็นจิxคิโด

ง่ะ! เอ็นโดซังกะเทรุมิหรอ Shocked

ไม่ค่อยชอบคู่นี้เท่าไรหรอกนา...

แต่ฟุบุกิสนับสนุนเช่นกันเน้อให้ได้ทุกคนยกเว้นโซเมะโอกะ Twisted Evil

แมกซ์กะฮันดะก็น่ารักดีนะ แต่ที่สนับสนุนที่สุดคือ....!!!

คู่โกซังกะคิซัง><! แต่จริงแล้วคู่ใครก็ได้ทั้งนั้นแหละขอแค่มีโกเอ็นจิซามะก็พอ
me/โดนตรบ+-+

พึ่งอ่านโดประหลาดไปแวบหนึ่งมะกี้เห็นแล้วฮาดี= =
อันนี้ศึกแย่งโซเมะ= = ระหว่างยูกะจังกะฟุบุกิคุง= =lll

(อ๊าก!!! ฟุบุกิ๊ถอยออกมาจากเจ้านั้นน้า!! แล้วโกเอ็นจิซังไปเอาน้องสาวกลับมาซะ )

อันนี้เป่ายิ้งชุบแย่งคาเซะระหว่างเอ็นโดกะโกเอ็นจิซัง ใครจะชนะกันนะ!

http://img.mugimugi.org/imagedb/135/270161.jpg *อันนี้เรตนะจ้ะ ถ้าไม่ชอบก็อย่าเปิด*

=_=;;;;; สุดจะบรรยาย

ขอหนับนุนให้ฟุบุกกี้ถอยห่างไปจากโซเมโอกะซะ
/me ช่วยดึง

ปล.ลิ้งค์มันเปิดไม่ได้อ่ะ =w="a
ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  FunG on Mon Aug 16, 2010 6:39 am

ดูรูปแล้วนะคะ

เห็ยด้วยกะข้างบนค่ะ

(ให้โกมาดึงตัวน้องออกไป แล้วก็ให้ฟุออกไปเอง *0*)

อันที่สองติดเรท 555

แต่ก็น่ารักดีค่ะ

ขอสปอย

Spoiler:
โกเอนจิเป่ายิ้งฉุบกับเอ็นโดแพ้
FunG

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Mon Oct 18, 2010 6:03 am

รายงานตัวเจ้าค่า><
คู่ที่จิ้นอยู่ตอนนี้ก็
เอนคาเซะ
คาเซะฟุ(เฮ้ย)
เทรุเบินกาเซล(3P)
เอนโก
โกคาเซะ
มิยะคาเซะ
เอนAll555+
ฟุบุกิโกเอนจิ
Bakunetsu Japan

http://miraclemelody.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  FunG on Mon Oct 18, 2010 10:11 pm

ู^
^
^
ที่คาเซะคุงจิ้นนี่ เราจิ้นหมดเลย *0*

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Tue Oct 19, 2010 5:18 am

ชอบ all x กัปตัน 55555555

ถ้าชอบมากสุดก็ ฮิโระxกัปตัน
รองมาก็ คาเซะxกัปตัน
แล้วค่อย สึนามิxกัปตัน
แต่เอาจริงๆชอบแบบรั่วๆ อย่าง allร่วมมือกันเชือด>>>ฮิโรโตะ x กัปตัน มากกว่านะ55555 ตลกดี

ถ้าเป็นคู่นอร์มอล ชอบ กัปตันกับนัตสึมิจังแหะ
ส่วนยูริก็เป้น คิโนะกับนัตสึมิ55555555

ไอ้นี้จิ้นครบทุกพลังเลยวุ้ย
kinno61

http://www.exteen.com/kinno61

ตั้งหัวข้อ  FunG on Tue Oct 19, 2010 8:53 am

kinno61 พิมพ์ว่า:ชอบ all x กัปตัน 55555555
ถ้าชอบมากสุดก็ ฮิโระxกัปตัน
รองมาก็ คาเซะxกัปตัน
แล้วค่อย สึนามิxกัปตัน
แต่เอาจริงๆชอบแบบรั่วๆ อย่าง allร่วมมือกันเชือด>>>ฮิโรโตะ x กัปตัน มากกว่านะ55555 ตลกดี
ถ้าเป็นคู่นอร์มอล ชอบ กัปตันกับนัตสึมิจังแหะ
ส่วนยูริก็เป้น คิโนะกับนัตสึมิ55555555
ไอ้นี้จิ้นครบทุกพลังเลยวุ้ย

All กัปตันเราก็ชอบค่ะ ฮ่าๆ

ถ้าชอบมากสุดก็ ฮิโระxกัปตัน <<< ฮิโรโตะเอ็นโด...คู่นี้เฉยๆนะคะ แต่ก็มีเชียร์บ้างค่ะ เหอๆ
รองมาก็ คาเซะxกัปตัน <<< คนเชีนร์คู่นี้เยอะมากเลย *0* ส่วนตัวเราก็เชียร์นิดๆเหมือนคู่บนจ้า
แล้วค่อย สึนามิxกัปตัน <<< ? สึนามิเอ็นโด ข้าเจ้าไม่เคยเห็นคู่นี้แฮะ *-* แต่ให้จิ้นก็จิ้นออกค่ะ ฮ่าๆ
allร่วมมือกันเชือด>>>ฮิโรโตะ x กัปตัน <<< ฮา่ๆ ชอบเช่นกันค่ะ *3*
ถ้าเป็นคู่นอร์มอล ชอบ กัปตันกับนัตสึมิจังแหะ <<< คู่นอร์มอลเราเชียร์คิโนะกับเอ็นโด แล้วก็คิโนะกับอิจิโนเสะ ค่ะ ^ ^
ส่วนยูริก็เป้น คิโนะกับนัตสึมิ <<< คู่ยูริเหรอคะ... เราจิ้นคิโนะกับฮารุนะอ่ะค่ะ Very Happy

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  warit15 on Tue Oct 19, 2010 10:44 am

ชอบให้พวกนี้เป็นเกย์หรอ
มันผู้ชายนะ
warit15

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Tue Oct 19, 2010 10:50 am

เอาน่า แล้วแต่คนชอบนี้นะ^^
ไม่ชอบอะไรก็เก็บไว้ในใจดีกว่านะจ้ะ Razz
kinno61

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Tue Oct 19, 2010 11:25 am

เล่นพิมมาซะแอนติเลยแห่ะ=_=;;;;

ก็พอเข้าใจอยู่อะนะที่ว่าไม่อยากให้มันแหกกฎธรรมชาติชายกับชาย หญิงกับหญิง
แต่ว่ามันก็เป็นความชอบของแต่ละคน ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้เก็บไว้ในใจแบบที่คินซังบอกอานะ
เพราะบางครั้งการแสดงความคิดเห็นที่ขัดๆ มันก็เป็นสาเหตุที่ทำให้คนหลายๆคนแตกแยกกันค่ะ
แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรหรอกนะ แค่บอกไว้เฉยๆอานะ เพราะเวลาไปพูดในสังคมเค้าจะดูถูกเราอาค่ะ=_=
(ซึ่งน้องชายของข้าน้อยก็เป็น ถึงได้มาเตือนเอาไว้ก่อนน่ะค่ะ)

ปล. ถ้าเค้าพิมมากไปหน่อยก็ขอโทษด้วยนะ T^T

ตั้งหัวข้อ  FunG on Tue Oct 19, 2010 1:20 pm

เห็นด้วยกับฮิโระนะคะ

FunG

ตั้งหัวข้อ  warit15 on Tue Oct 19, 2010 3:21 pm

ขอบคุณสำหรับความหวังดีครับ
ผมโดนมาเยอะละ แต่อยากรู้เหตุผลอ่ะครับ cyclops
warit15

ตั้งหัวข้อ  lovlyprao on Tue Oct 19, 2010 6:44 pm

FunG พิมพ์ว่า:
endo-kun พิมพ์ว่า:คู่ที่อยากจิ้น (ป.ล.ชอบคู่เเปลก ระวังนะ )

1.เอ็นโด X ทาจิมุไก (อันนี้หวังมาชาตินึงล่ะ)
2.สึนามิ X อโฟรดี้ (นี่ตูคิดอะไร ??)
3.โคงุเระ X เอ็นโด (เฮ้ย *--*)
4.คุริมัตสึ X คาเบยาม่า (ทุบโต้ะคอม ปึ้งๆๆๆ)
5.คาเซมารุ X คาเบยาม่า (อันนี้ ฟาเรน ทุบโต้ะ 55)
6.ฟุบุกิ X โกเอนจิ (อันนี้น่าสน)
7.โทระมารุ X โทบิคาคะ (อันนี้คิดสดๆ)
8.อิจิโนะเสะ X โดม่อน (............)
9.มิโดริคาว่า X ฮิโรโตะ (..............2)
10.ฟุโด X ฟุบุกิ (อันนี้ผมชอบนะ เเต่บางคนเเถวนี้ไม่ชอบ (ใครหว่า))

ที่เราเห็นด้วยมีข้อ 1 5 6 และ 8

โดยเฉพาะ 6 เนี่ย เราเห็นด้วยๆๆๆ

เอสสไตรค์เกอร์เหมือนกันแถมยังดูจะสนิทกันด้วย (สนิทกันแบบว่า มองตากันก็เข้าใจ ไรงี้อ่ะมั้ง) Embarassed

เห็นด้วยๆ เชียร์ฟุบุกิกับโกเอนจิ
>_< สุดหัวใจจจจจ

อันดับสองก็
กาเซลกับเบิร์น ^^
lovlyprao

ตั้งหัวข้อ  _ANNIE_ on Wed Oct 20, 2010 7:02 pm

ว้าวๆจิ้มกันแปลกๆทั้งนั้นเลยนะค่ะ(นายก็แปลก- -*)
ว่าแต่ในนี้มีใครจิ้มคู่ธรรมดาไหมค่ะ~
_ANNIE_

ตั้งหัวข้อ  FunG on Wed Oct 20, 2010 7:16 pm

_ANNIE_ พิมพ์ว่า:ว้าวๆจิ้มกันแปลกๆทั้งนั้นเลยนะค่ะ(นายก็แปลก- -*)
ว่าแต่ในนี้มีใครจิ้มคู่ธรรมดาไหมค่ะ~

คู่ธรรมดาเหรอคะ... ที่เราจิ้นก็

เอ็นโด x อากิ
อิจิโนเสะ x อากิ
เอ็นโด x นัตสึมิ
โกเอนจิ x นัตสึมิ
สึนามิ x โทโกะ

นั่นแหละค่ะ =w=

FunG

ตั้งหัวข้อ  _ANNIE_ on Wed Oct 20, 2010 7:25 pm

ชอบคู่ธรรมดามากกว่านะค่ะ =w=

แต่คู่วายก็อ่านได้(แต่แต่งเองไม่ได้= =)

ดีใจมีคนจิ้มคู่ธรรมดาเหมือนกัน

ปล.แต่ข้าพเจ้าก็จิ้มคู่วาายเหมือนกันนะ แค่บางคู่

แก้ไขล่าสุดโดย _ANNIE_ เมื่อ Sat Oct 23, 2010 9:11 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
_ANNIE_

ตั้งหัวข้อ  snow on Wed Oct 20, 2010 7:45 pm

_ANNIE_ พิมพ์ว่า:ว้าวๆจิ้มกันแปลกๆทั้งนั้นเลยนะค่ะ(นายก็แปลก- -*)

เราก็เป็นหนึ่งในคนที่จิ้นคู่ NL ค่า =w= ที่จิ้นเหมือนท่าน FunG ก็มี

เอ็นโด X อากิ
สึนามิ X โทโกะ

ส่วนที่เหลือก็มี

ฮิโรโตะ X อูลบีด้า
ทาจิมุไก X ฮารุนะ
โรโคโค่ X นัตสึมิ
อิจิโนเสะ X ริกะ
ฟีดีโอ้ X รูเช่

ความจริงเเล้วก็มีคู่อื่นเหมือนกัน เเต่พิมพ์ไม่หมด XD จะมีใครจิ้นเหมือนเราบ้างมั้ยเนี่ย 555+

snow

ตั้งหัวข้อ  FunG on Wed Oct 20, 2010 7:55 pm

snow พิมพ์ว่า:
เราก็เป็นหนึ่งในคนที่จิ้นคู่ NL ค่า =w= ที่จิ้นเหมือนท่าน FunG ก็มี

เอ็นโด X อากิ
สึนามิ X โทโกะ

ฮิโรโตะ X อูลบีด้า <<< จิ้นบ้างเช่นกันจ้ะ XD
ทาจิมุไก X ฮารุนะ <<< เอ๋...เราจิ้นโคงุเระ X ฮารุนะมากกว่าอ่ะ เหอๆๆ
โรโคโค่ X นัตสึมิ <<< อ่า...ไม่ได้จิ้นแฮะ =w=
อิจิโนเสะ X ริกะ <<< ไม่ได้จิ้นเช่นกันจ้ะ เพราะรู้สึกเหมือนริกะบังคับอิจิโนเสะซะมากกว่า
ฟีดีโอ้ X รูเช่ <<< รูเช่? ใช่คนที่ผมเหลืองๆตัวเล็กๆรึเปล่าคะ ถ้าใช่เราก็จิ้นค่ะ *-*

FunG

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Wed Oct 20, 2010 10:18 pm

^
^
^ คู่ฮารุนะจัง........เราจิ้นแบบ โกฮารุมากกว่าอะ=w=
(/เผ่นออกไปนอกกระทู้)

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Wed Oct 20, 2010 10:35 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:^
^
^ คู่ฮารุนะจัง........เราจิ้นแบบ โกฮารุมากกว่าอะ=w=
(/เผ่นออกไปนอกกระทู้)
อ่ะ จะเอาเพื่อนร่วมทีมเป็นพี่เขยเลยเหรอ!!!
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Wed Oct 20, 2010 10:49 pm

555 อาจจะใช่

แต่มันมีหลักฐานนะเออ

โกแอบสโตรกน้องสาวคิโด (/วิ่งหนีฝูงเพนกวิน)

Spoiler:

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Thu Oct 21, 2010 5:14 am

ต่อจากโกฮารุ ก็ตามมาอวย เอนนัตสึมิ5555555555
Laughing
Spoiler:

เผ่น อิอิ Embarassed
kinno61

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Thu Oct 21, 2010 7:52 am

snow พิมพ์ว่า:

เอ็นโด X อากิ <<<<< นู๋จิ้นโนเสะกะอากิ XD
สึนามิ X โทโกะ <<<<< เช่นกันฮะร์

ฮิโรโตะ X อูลบีด้า <<<< อันนี้หนูดันค่ะ
ทาจิมุไก X ฮารุนะ <<<< เค้าก็ชอบนะงิ
โรโคโค่ X นัตสึมิ <<<< พอเห็นคู่นี้เข้ามันจะมีอาการเยี่ยงนี้

พออาการออกจะแสวงหาเพลง Rolling Girl ของมิกุมาฟังทันที
Spoiler:
(เอาล่ะ เค้าจิ้นคู่เอ็นโรง่ะ Embarassed ... (ฮา)//โดนถีบ)
อิจิโนเสะ X ริกะ <<<<< อันนี้เฉยๆ นะ(รู้สึกสงสารโนเสะเล็กๆ)
ฟีดีโอ้ X รูเช่ <<<< รูเซ่นี่ไผหว่า?

ความจริงเเล้วก็มีคู่อื่นเหมือนกัน เเต่พิมพ์ไม่หมด XD จะมีใครจิ้นเหมือนเราบ้างมั้ยเนี่ย 555+

ตรูจะโดนข้อหาดราม่าเรื่องโรโคะนัตสึมั้ยฟะเนี่ย ; A ;"
ปล. ด้วยคนนะคินซัง =w=
ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  FunG on Thu Oct 21, 2010 10:19 am

โกฮารุ?!!!

รูปหลักฐานนี่เต็มๆเลยแฮะ

เอ็นนัตสึ >///<

ทิกิใจเย็นๆเด้อ เหอๆๆ

FunG

หน้า 3 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน