ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

หน้า 6 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sat Dec 25, 2010 10:40 am

matanui623 พิมพ์ว่า:ทำไมแฟนอาร์ต3pชินอิจิ ฟิดีโอ้ อิจิโนเสะ

ไม่ใช่3pเหรอค่ะ แต่สามคนนี้คล้ายกันนี่นา สีผมสีน้ำตาลเหมือนกัน หน้าตาดีเหมือนกันไงค่ะ

fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  mata-i623 on Sat Dec 25, 2010 10:09 pm

fujiwara พิมพ์ว่า:
จับมือกันเถอะค่ะ คู่โปรดเราหมดเลย เอ่อ แต่กรณีกาเซลเบิรน์ เราเชียร์เบิร์นกาเซลมากกว่า ไม่เป้นไร สองคนนี้มันสลับกันได้555555 ฟุโดคิโด เอ่อ กรณีนี้รับได้ค่ะ แต่สงสัยอย่างหนึ่ง คิโดเคะได้ด้วยเหรอ? ฮันดะแม๊ก เราเชียร์แม๊กฮันดะมากกว่าค่ะ เอ็ดการ์อโฟรดี้ คู่นี้น่าสน อิจิโนเสะริกะ (เชียร์ตามเพื่อนค่ะ เพราะถ้าเราเชียร์อากิแบบออกนอกหน้า จะโดนจระเข้ฟาดหางของซูกิจังแน่ เลยต้องเชียร์แบบลับๆ ) ของ เกนดะซากุมะ ขำอ่ะ อยู่กันสองคนตลอดจนสายฟ้าฟาดของญี่ปุ่นพรากทั้งสองไปจากกัน แจ่เราสงสัยอย่างหนึ่งที่เกนดะเข้านีโอเจแปน เพราะอยากพยายามแทนซากุมะที่ตอนนั้นไม่ได้รับคัดเลือกรึเปล่าน้า เราชอบคู่นี้ที่สุดเลยค่า

หมับ!!!! จับมือสองมือ
ฮันดะแม็กพิมพ์สลับครับโทษที
ส่วนคิโดเนี่ยจงใจครับ

mata-i623

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Tue Dec 28, 2010 10:11 am

matanui623 พิมพ์ว่า:
จับมือกันเถอะค่ะ คู่โปรดเราหมดเลย เอ่อ แต่กรณีกาเซลเบิรน์ เราเชียร์เบิร์นกาเซลมากกว่า ไม่เป้นไร สองคนนี้มันสลับกันได้555555 ฟุโดคิโด เอ่อ กรณีนี้รับได้ค่ะ แต่สงสัยอย่างหนึ่ง คิโดเคะได้ด้วยเหรอ? ฮันดะแม๊ก เราเชียร์แม๊กฮันดะมากกว่าค่ะ เอ็ดการ์อโฟรดี้ คู่นี้น่าสน อิจิโนเสะริกะ (เชียร์ตามเพื่อนค่ะ เพราะถ้าเราเชียร์อากิแบบออกนอกหน้า จะโดนจระเข้ฟาดหางของซูกิจังแน่ เลยต้องเชียร์แบบลับๆ ) ของ เกนดะซากุมะ ขำอ่ะ อยู่กันสองคนตลอดจนสายฟ้าฟาดของญี่ปุ่นพรากทั้งสองไปจากกัน แจ่เราสงสัยอย่างหนึ่งที่เกนดะเข้านีโอเจแปน เพราะอยากพยายามแทนซากุมะที่ตอนนั้นไม่ได้รับคัดเลือกรึเปล่าน้า เราชอบคู่นี้ที่สุดเลยค่า

หมับ!!!! จับมือสองมือ
ฮันดะแม็กพิมพ์สลับครับโทษที
ส่วนคิโดเนี่ยจงใจครับ

หมับ!!//จับมือสองมือแน่น

ไม่เป็นไรค่ะ คิโดก็เคะได้ แต่เราไม่ค่อยเชียร์เท่านั้นแหละค่ะ (คู่อื่นที่ไม่ได้เชียร์ ยังไงก็ได้)
เอ๊ะ ทุกคนค่ะขอบอกไว้นะ่ะ หนูเป้นสาววายกึ่งนอมอลค่ะ^ ^

fujiwara

ตั้งหัวข้อ  Triple one FC on Fri Dec 31, 2010 10:04 am

เล่นด้วยๆ
เอนโด-โทโกะ(ตอน65เห็นโทโกะจุ๊บเอนโดน่ะ อิอิอิ)
โกเอนจิ-ฟุบุคิ(เห็นบ่อยมาก)
คิโด-ฮารุนะ(พี่น้องจิ้นกันเองซะแหล่วววววววว)
คาเซะ-มิยาซากะ(หุหุหุ คู่รุ่นพี่รุ่นน้อง)
แมกซ์-ฮันดะ
เกนดะ-ซาคุมะ
คาเบยาม่า-คุริ(ห่วยกับห่วยแตก อยู่ด้วยกันก็เหมาะกันดีนะ)
อิจิโนเสะ-ริกะ

ส่วนไฟเออร์ดราก้อนมีดังนี้
กาเซล-เบิร์น
เบิร์น-อโฟรดี้
อโฟรดี้-กาเซล(หรือจะเอาทั้งหมดนี่เลยก็เวิร์คดีนะ)

Triple one FC

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Fri Dec 31, 2010 10:40 am

Triple one FC พิมพ์ว่า:เล่นด้วยๆ
เอนโด-โทโกะ(ตอน65เห็นโทโกะจุ๊บเอนโดน่ะ อิอิอิ)
โกเอนจิ-ฟุบุคิ(เห็นบ่อยมาก)
คิโด-ฮารุนะ(พี่น้องจิ้นกันเองซะแหล่วววววววว)
คาเซะ-มิยาซากะ(หุหุหุ คู่รุ่นพี่รุ่นน้อง)
แมกซ์-ฮันดะ
เกนดะ-ซาคุมะ
คาเบยาม่า-คุริ(ห่วยกับห่วยแตก อยู่ด้วยกันก็เหมาะกันดีนะ)
อิจิโนเสะ-ริกะ

ส่วนไฟเออร์ดราก้อนมีดังนี้
กาเซล-เบิร์น
เบิร์น-อโฟรดี้
อโฟรดี้-กาเซล(หรือจะเอาทั้งหมดนี่เลยก็เวิร์คดีนะ)

-แหะ เจ้าอ้วนกับหัวเกาลัดเหรอค่ะ ให้เป็นเพื่อนกันเฉยๆเถอะค่า
-คู่3TOPเกาหลี หนูว่า เวลาอยู่ด้วยกันคนในแฟนอาต ทำไมหนูรู้สึกว่าอโฟรดี้เป็นแม่ลูก2เลยอ่ะ
จริงๆนะค่ะ
ตามไปเลย

แม่ลูกสามXD
เอ้า ถ่ายรูปๆ

fujiwara

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Mon Jan 10, 2011 1:15 pm

ฟิเอนสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
วิ่งหายไป 55555แง้
ตอนแรกไม่ได้เชียรแท้ๆ เกิดอะไรขึ้น ฮิโรโตะเป็นลูกเมียน้อยไปแล้ว Crying or Very sad

คาน่อนเอน 55555555 เริ่มเล่นคนในครอบครัววววววววว

เทนมะเอน แนวๆว่า พี่ชายฮะ รอผมโตก่อนนะแล้วจะมาขอเป็นเจ้าสาว ราวๆนั้นเลย555555555

หลักฐานพาเพลิน
Spoiler:

kinno61

http://www.exteen.com/kinno61

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Mon Jan 10, 2011 3:03 pm

matanui623 พิมพ์ว่า:เรียงนะครับหน้าเมะหลังเคะ

เอ็นโด x ฟุยุปเป้(ฟุยุกะ)-ก็เค้ามาคนแรกนี่ครับแถมมีชื่อเรียกพิเศษกันด้วยน้าาาาาาาาาา
โกเอนจิ x คาเซมารุ-เพราะผมชอบครับมันเริ่มมีชากแบบนี้ก็ตอนอิจิโนเซะมาและดูมีความเป็นผู้ใหญ่ทั้งคู่ มีใครชอบเป็นเพื่อนมั้งมั้ยครับ
สึนามิ x ทาจิมุไค-ตอนทาจิมุไคได้มุเกน เดอะ แฮนด์ เพราะใครตอนได้มาโอเพราะใคร!!!!!!
โทบิทากะ x โทระมารุ-ตอนแรกเพราะจินตนาการและตอนที่โทระเป็นโฮมซิค
ฟุโด x คิโด-ทรงผมครับเค้ากันได้ดี
ฮิโรโตะ x ริวจิ-ทั้งคู่มีอีเว้นท์ให้จิ้นมากมาย
อิจิโนเสะ x ริกะ-พออิจิโนเสะพูดกับอากิตอน97แล้วถ้าริกะรู้มันดูลุ้นดีครับ
ชินอิจิ x มาสึโนะ(แม็ก)-เพราะมันหน้าตาดีที่สุดในไรมงที่เหลือไงล่ะ
โรโคโค่ x นัตสึมิ-เหตุผลไม่ค่อยมีครับความชอบส่วนตัว
เดซาม x โค้ชฮิโตมิโกะ-เพราะว่าเดซามหน้าแก่และเพราะมีแฟนอาร์ตล้อตอนเดซามไปขอให้โค้ชฝึกให้ตัวเองเป็นตอนเนกิขอให้เอวาฝึกให้ผมเลยรู้สึกว่าเป็นเมะทาสกับเคะราชินี
เก็นดะ x ซาคุมะ-อยู่กันสองคนตลอดจนสายฟ้าฟาดของญี่ปุ่นพรากทั้งสองไปจากกัน
กาเซล x เบิร์น-พอกาเซลปรากฎตัวเห็นเบิร์นก็เห็นต้องเห็นกาเซล
เอ็ดการ์ x อโฟรตี้-มันไม่เคยเจอกัน............แต่ว่า!!!!!!มันให้ความรู้สึกนางฟ้า(นาง????)กับอัศวิน
คู่หูอเมริกา ม,ด-ก็อยู่กันนาน

อีกเยอะครับให้เขียนครึ่งวันก็ไม่หมด(ขี้เกียจพิมพ์)
อย่าเข้าใจผิดผมไม่ใช่เกย์แค่ชอบyเท่านั้นแหละมันติดนิสัยจิ้นตูนกีฬาจากอายชีลด์และพี่สาวลากผมเข้าเส้นทางนี้

ยืนยันนั่งยัน นอนยันค่ะว่าคิโดเคะได้
หลักฐาน

Spoiler:

ยังไม่หมด อันนี้ขอมาแบบเป็นลิ้งเนื่องจากไม่กล้าโพส

Spoiler:
http://www.bishibooru.com/_images/66447cc6e5f57b1eb076959aa3bea369/45010%20-%204boys%20blush%20brown_hair%20endou_mamoru%20fudou_akio%20head_band%20inazuma_eleven%20kidou_yuuto%20oral_sex%20sakuma_jirou%20spread_legs%20tears%20tongue%20white_hair.png
[

羽島 花

ตั้งหัวข้อ  mata-i623 on Mon Jan 10, 2011 5:23 pm

โอ้โฮ.....
/me มองเรปบนอย่างอึ้งๆ

mata-i623

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Mon Jan 10, 2011 8:21 pm

นอนยั่วคนอื่นหรอจ้ะคิจัง=v=

(วิ่งหลบเพนกวิ้น)

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~

Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Mon Jan 10, 2011 8:36 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:นอนยั่วคนอื่นหรอจ้ะคิจัง=v=

อยากให้ผมยั่วคนอื่นเหราครับโก (โกถั่งงอกมากมาย ยังไม่รู้อีก *งอน*)

羽島 花

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Tue Jan 11, 2011 4:34 pm

飯野 幸代 พิมพ์ว่า:
炎の天使。 พิมพ์ว่า:นอนยั่วคนอื่นหรอจ้ะคิจัง=v=

อยากให้ผมยั่วคนอื่นเหราครับโก (โกถั่งงอกมากมาย ยังไม่รู้อีก *งอน*)

ง่ะ........เค้าไม่ใช่ถั่วงอกน้าT^T(และก็ไม่ใช่กระเทียมด้วย)

ตั้งหัวข้อ  คุณน้องข้าว on Sun Jan 16, 2011 8:57 pm

kinno61 พิมพ์ว่า:ฟิเอนสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
วิ่งหายไป 55555แง้
ตอนแรกไม่ได้เชียรแท้ๆ เกิดอะไรขึ้น ฮิโรโตะเป็นลูกเมียน้อยไปแล้ว Crying or Very sad

คาน่อนเอน 55555555 เริ่มเล่นคนในครอบครัววววววววว

เทนมะเอน แนวๆว่า พี่ชายฮะ รอผมโตก่อนนะแล้วจะมาขอเป็นเจ้าสาว ราวๆนั้นเลย555555555

หลักฐานพาเพลิน
Spoiler:

พูดได้ถูกใจทุกอัน และทุกคู่ชนิดเราไม่ต้องออกความเห็นเลยค่ะ 555

คุณน้องข้าว

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Tue Jan 18, 2011 7:48 pm

เดี๋ยวนี้เริ่มจิ้นคู่แปลกๆอ่ะ=w='''

นิไคโด x โกเอน
Spoiler:

ฮิชิกาตะ x โกเอน
Spoiler:

สึนามิ x โกเอน....?
Spoiler:

เอารูปมาลงด้วยซะเลย=w='''

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Tue Jan 18, 2011 8:27 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:เดี๋ยวนี้เริ่มจิ้นคู่แปลกๆอ่ะ=w='''

Spoiler:

Spoiler:

Spoiler:

เพิ่มรู้ว่าตะเองชอบของแปลก (วิ่งหนี)

羽島 花

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Wed Jan 19, 2011 5:26 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:เดี๋ยวนี้เริ่มจิ้นคู่แปลกๆอ่ะ=w='''

Spoiler:

Spoiler:

Spoiler:

พิลึกทั้งนั้นแต่ก็พอทำความยอมรับได้ค่ะ

fujiwara

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Mon Mar 28, 2011 6:33 pm

คราวนี้มาลงแบบจริงๆจังๆค่ะ

----Y----
เก็นดะ*ซากุมะ เชียร์ขาดใจค่า
ฮิโรโตะ*ริวจิ น่ารักดีนะ ถ้าคนไม่วาดให้ฮิโระเสื่อม
เบิร์น*กาเซล *ชูป้าย "กาเซลไม่เสะน้า!!!" *
เนคเปอร์*ฮีท ทำไมนีโอแจแปนเนคเปอร์ไม่เข้าร่วม!!!TTOTT
โกเอ็นจิ*เอ็นโด ได้มาจากเพื่อนตัวดี
คิโด*เอ็นโด ได้มาจากเพื่อนตัวดีคนเดิมเหมือนกัน
ฟิดิโอ้*เอ็นโด น่ารักดีค่ะ
เอ็นโด*อโฟรดี้ คู่แรร์เหรอไม่สนค่า!!
เอ็นโด*คาเสะ เชียร์ขาดใจเหมือนก้านน
โกเอ็นจิ*คาเสะ เชียร์ขาดใจเลย!!
คาเสะ*ริวจิ น่ารักดี แต่คุ่นี้เหมือนยูริมากว่า
โกเอ็นจิ*ฟุบุคิ หนูไม่สนใจคู่โซเมฟุบุหรอกนะค่ะ - -+
แม๊กซ์*ฮันดะ ก็น่ารักดีนะค่ะ
คิโด*ฟุโด or ฟุโด*คิโด ก็มันสลับกันได้นี่ค่ะ ^^
มัลโก้*แจนลูก้า เพื่อนตัวดีไซโคลนใส่
เฮรา*อโฟรดี้ หรือ อโฟรดี้เฮรา หว่า - -?
สึนามิ*ทาจิ เพื่อนตัวดีไซโคลนมาเหมือนกัน
มาร์ก*ดีแลน น่ารักดีค่า(โดนเพื่อนตัวดีไซโคลนมาเหมือนกัน)
เดสตร้า*เซน ปีศาจ*เทวดาXD
โทบิทากะ*โทระมารุ คู่นี้เหมือนพี่น้องกันเลยเนาะ
โอซามุ*ริวจิ พี่ชายน้องสาว(?)
ดีอาม*ริวจิ น่ารักดี
คิโด*เดมิเดโอ้ (มาได้ไง=[ ]=)
คนสักคนนี้แหละที่ผมเทาๆมีที่คาดหัวสีขาวในทีมxอ่ะ*เดมิเดโอ้

---normal---
โรโคโค่*นัตสึมิ!! (ต้องเป็นเธอ/เขาเท่านั้น!!) (ฉันไม่เอาโกนัตสึน้าTTOTT)
อิจิโนเสะ*อากิ!! (ต้องเป็นเธอ/เขาเท่านั้น!!)
เอ็ดการ์*ริกะ
เซน*ริกะ *ชูป้าย"ไม่เอาอิจิโนเสะ*ริกะ"* อ่อก *โดนซูกิจังจระเข้ฟาดหาง*
ทาจิมุไค*ฮารุนะ
โกเอ็นจิ*ฮารุนะ
เอ็นโด*โทโกะ
สึนามิ*โทโกะ
เอ็นโด*ฟุยุกะ
โคงุเระ*ฮารุนะ
ฟุโด*ฮารุนะ
ฮิโรโตะ*อูววีด้า
เดมิเดโอ้(คิโดนับเบอร์2ไง)*ฮารุนะ

เยอะเหมือนกันแฮะเรา แหะๆ

fujiwara

ตั้งหัวข้อ  Bakunetsu Japan on Mon Mar 28, 2011 6:35 pm

fujiwara พิมพ์ว่า:คราวนี้มาลงแบบจริงๆจังๆค่ะ

----Y----
เก็นดะ*ซากุมะ เชียร์ขาดใจค่า
ฮิโรโตะ*ริวจิ น่ารักดีนะ ถ้าคนไม่วาดให้ฮิโระเสื่อม
เบิร์น*กาเซล *ชูป้าย "กาเซลไม่เสะน้า!!!" *
เนคเปอร์*ฮีท ทำไมนีโอแจแปนเนคเปอร์ไม่เข้าร่วม!!!TTOTT
โกเอ็นจิ*เอ็นโด ได้มาจากเพื่อนตัวดี
คิโด*เอ็นโด ได้มาจากเพื่อนตัวดีคนเดิมเหมือนกัน
ฟิดิโอ้*เอ็นโด น่ารักดีค่ะ
เอ็นโด*อโฟรดี้ คู่แรร์เหรอไม่สนค่า!!
เอ็นโด*คาเสะ เชียร์ขาดใจเหมือนก้านน
โกเอ็นจิ*คาเสะ เชียร์ขาดใจเลย!!
คาเสะ*ริวจิ น่ารักดี แต่คุ่นี้เหมือนยูริมากว่า
โกเอ็นจิ*ฟุบุคิ หนูไม่สนใจคู่โซเมฟุบุหรอกนะค่ะ - -+
แม๊กซ์*ฮันดะ ก็น่ารักดีนะค่ะ
คิโด*ฟุโด or ฟุโด*คิโด ก็มันสลับกันได้นี่ค่ะ ^^
มัลโก้*แจนลูก้า เพื่อนตัวดีไซโคลนใส่
เฮรา*อโฟรดี้ หรือ อโฟรดี้เฮรา หว่า - -?
สึนามิ*ทาจิ เพื่อนตัวดีไซโคลนมาเหมือนกัน
มาร์ก*ดีแลน น่ารักดีค่า(โดนเพื่อนตัวดีไซโคลนมาเหมือนกัน)
เดสตร้า*เซน ปีศาจ*เทวดาXD
โทบิทากะ*โทระมารุ คู่นี้เหมือนพี่น้องกันเลยเนาะ
โอซามุ*ริวจิ พี่ชายน้องสาว(?)
ดีอาม*ริวจิ น่ารักดี
คิโด*เดมิเดโอ้ (มาได้ไง=[ ]=)
คนสักคนนี้แหละที่ผมเทาๆมีที่คาดหัวสีขาวในทีมxอ่ะ*เดมิเดโอ้

---normal---
โรโคโค่*นัตสึมิ!! (ต้องเป็นเธอ/เขาเท่านั้น!!) (ฉันไม่เอาโกนัตสึน้าTTOTT)
อิจิโนเสะ*อากิ!! (ต้องเป็นเธอ/เขาเท่านั้น!!)
เอ็ดการ์*ริกะ
เซน*ริกะ *ชูป้าย"ไม่เอาอิจิโนเสะ*ริกะ"* อ่อก *โดนซูกิจังจระเข้ฟาดหาง*
ทาจิมุไค*ฮารุนะ
โกเอ็นจิ*ฮารุนะ
เอ็นโด*โทโกะ
สึนามิ*โทโกะ
เอ็นโด*ฟุยุกะ
โคงุเระ*ฮารุนะ
ฟุโด*ฮารุนะ
ฮิโรโตะ*อูววีด้า
เดมิเดโอ้(คิโดนับเบอร์2ไง)*ฮารุนะ

เยอะเหมือนกันแฮะเรา แหะๆ

พวกเดียวกัน // จับมือๆ

เราก็เป็นสาวกโรโค่นัตสึนะ คู่นี้น่ารักมากๆเลย

แต่นัตสึมิไปชอบกัปตันซะนี่

Bakunetsu Japan

http://miraclemelody.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Mon Mar 28, 2011 7:57 pm

kazekung!! *กระโดดกอด* พวกเดียวกันเลยค่า^O^

fujiwara

หน้า 6 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน