ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

หน้า 5 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  56roger on Fri Nov 19, 2010 8:25 am

ครั้งก่อนโพสแบบมั่วถั่วไป ขอกลับมารีใหม่ให้ครบกว่าเดิมนะคะ แฮ่~
--Y--
โกเอนจิ*เอนโด - คู่นี้มันของตายอยู่แล้ว~
คิโด*เอนโด - คิเอนสุดยอด~ เริ่มจิ้นตั้งแต่เทย์โคคุอกมาตอนแรกแล้ว*3*
โซเมโอกะ*ฟุบุคิ - อย่างที่ว่ากันล่ะ คู่นี้ออกแนวพี่เลี้ยงค่ะ แต่หวานๆก็กินใจไปเลยXD!!
เบิร์น*กาเซล , กาเซล*เบิร์น - สลับกันได้ไม่ว่ากันนะคะ หุหุ
เบิร์น*ฮีท , ฮีท*เบิร์น - ขอโทษค่ะ ฉันรักตัวประกอบอดทนTvT
สึนามิ*ทาจิมุไค , ทาจิมุไค*สึนามิ - คู่นี้ออกแนวคู่หูรั่วฮาค่ะ สลับกันได้ไม่ว่ากัน เพราะทาจิเสะก็ขึ้นนะเธอ*3*
ฮิโรโตะ*มิโดริคาว่า - ชาเขียวสีซีดๆ~ //โดนตบ
มาร์ค*ดีแลน - ดีแลนน่ารัก~
โอซามุ*เอนโด , โอซามุ*มิโดริคาว่า - โอซ่ะเอนนี่จิ้นเองล้วนๆค่ะ แต่โอซ่ะชาเขียวนี่เห็นแฟนอาร์ตบ่อยๆเลยชอบค่ะ*3*
--normal--
สึนามิ*โทโกะ - คู่รักสีชมพู ไรมงพิ้งค์สุดยอด~
เอนโด*โทโกะ - คู่เพื่อนสนิท ชอบเวลาโทโกะจังอยู่กับเอนโดค่ะ ดูฮาดีแท้ 55
ทาจิมุไค*โทโกะ - จริงๆแล้วคู่นี้ต้องเป็น"ผู้สาวกด"สินะคะ //หัวเราะลั่น คู่นี้เหมือนพี่น้องยังไงบอกไม่ถูกค่ะ
คิโด*โทโกะ - เฮ้ย!! มาไงฟะ? อืมมม อันเนื่องมาจากว่าตอนคุ้ยหาเซอร์เคิ่ลยุ่นเกี่ยวกับคู่ของโทโกะจังแล้วไปเจอเข้าค่ะ นี่หลักฐานเด้อ~ ::จิ้มๆ:: ::จิ้มๆ::
อิจิโนเสะ*ริกะ - ชอบคู่นี้จริงๆเล๊ย!! ด่าลิ้งก็น่ารัก ริกะจังก็น่ารัก*3*

อืม ว่าไปมันก็เยอะเหมือนกันแฮะ นี่เราทำร้ายการ์ตูนเด็กหรือเปล่าเนี่ย
(จริงๆแล้วตั้งแต่เริ่มติดก็หวั่นสายตาน้องชายอยู่เหมือนกันค่ะ กลัวมันจะรับไม่ได้=w= //หัวเราะ)
56roger

http://56roger.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sat Nov 20, 2010 12:10 pm

เอ่อ *มองคอมเมนต์คนอื่นๆ*
หนูชอบ เบิรน์กาเซล ฮิโรโตะริวจิ เกนดะซากุมะ ฮิโรโตะอูววีด้า โคงุเระฮารุนะ สึนามิโทโกะ ส่วนALLกันตับนี่ก็เฉยๆค่ะ ALLฟุบุคิก็เฉยๆเหมือนกันค่ะ ยกเว้นโซเมโอกะ เพราะหน้าตาไม่ผ่าน Twisted Evil Twisted Evil แต่ถ้าคู่ของฟิบุคิที่เชียร์จริงๆก็โกเอนจิฟุบุคิค่ะ ^ ^ อ๋อ ALLคาเซะมารุก็ได้นะค่ะ ALLอโฟรดี้ก็ดี(ปัญหาคือรายนี้หน้าเคะ แต่นิสัยดันเสะ (มาดเทพีเกินเหตุ หาเสะมาจับคู่ไม่ได้สักคน)=[ ]=Wink และก็ โกเอ็นจิALL(หาเสะให้นางฟ้าได้แล้ว555) แม็กฮันดะ (คู่อื่นตามน้ำ เอ่ออ่อตามไปด้วยกับเพื่อน)

แก้ไขล่าสุดโดย fujiwara เมื่อ Sat Dec 04, 2010 6:15 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
fujiwara

http://my.dek-d.com/aisouno/

ตั้งหัวข้อ  kinno61 on Sun Nov 21, 2010 4:55 am

อะ....โทโกะกับคิโดเนี้ยนะ..........
จริงๆเห็นแค่ครั้งเดียวเองนะ ที่โทโกะส่งลูกให้คิโด........
แต่ไม่คิดว่าจะจิ้นกันได้ถึงเพียงนี้ โฮ้................... Shocked จินตนาการลึกล้ำมาก
kinno61

http://www.exteen.com/kinno61

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Sun Nov 21, 2010 6:17 am

คนส่วนใหญ่ที่ไม่ปลื้มโซเมฟุบุ(ข้าน้อยด้วย -/โดนรองเท้าแตะ...หัว)เห็นมีแค่ประการเดียวคือ......โซเมมันไม่หล่อ ฮาา
แต่เอามาวาดเอาฮาได้ดีดัก
ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  pear_damage on Sat Dec 04, 2010 4:58 pm

ฟุบุกิ X โกเอนจิ [ชอบมากกก คู่นี้ ><]
แล้วก็คู่นี้เลย

ชอบมากกก คิยาม่าฮิโรโตะ x มิโดริคาว่าริวจิ [2 เอเลี่ยนผู้น่ารักในยามที่ชาเขียวท้อแท้ใจฮิโรโตะมักจะคอยเป็นห่วงเป็นใยอยู่เสมอ ไหนจะช่วยฝึกซ้อมให้ยามค่ำคืน(?)ทำให้ชาเขียวได้ท่าไม้ตายใหม่ในวันต่อมา เมื่อถึงคราวต้องจากชาเขียวมาที่เกาะไลโอคอตฮิโรโตะก็อาลัยอาวรกว่าเพื่อนคนอื่นมาก และจดหมายเพียงฉบับเดียวก็ทำให้ใบหน้าหล่อเปื้อนยิ้มได้แม้จะเหน็ดเหนื่อยจากการซ้อมมามากก็ตาม ดูแล้วยังไงก็เป็นคู่สุดแสนจะน่าร๊าก คนหนึ่งหล่อมากแมนมาก อีกคนน่ารักมากเคะมาก เหมาะสมกันยิ่งกว่ากิ่งทองใบหยก ดาเมจสาวกเหลือเกิน Embarassed ]
บรรยายซะ =_=;;

เบิร์น x กาเซล [นี่ก็โอนะ ^^]
3คู่เนี่ย ยย จิ้นหลักเลย ส่วนคู่อื่น ก็ ตามมน้ำไปตามเค้า 55 [?]
pear_damage

ตั้งหัวข้อ  56roger on Sat Dec 04, 2010 9:03 pm

มาเพิ่มคู่นิดหน่อยค่า~
ฮิโรโตะ x อุลบีด้า[อุลบีด้าสวย ฮิโรโตะก็หล่อ(แบบซีดๆ) หุหุ]

มาร์ค x ดีแลน[คู่นี้น่ารัก~]

มาคาโตะ x คาน่อน [รู้จักกันไหมเอ่ย? หลานโกเอนจิกับหลานเอนโดไง=w=~]

สุดท้าย...

All x Endou!!................. ค่ะ!!

แก้ไขล่าสุดโดย 56roger เมื่อ Sun Dec 05, 2010 5:07 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
56roger

ตั้งหัวข้อ  INUYASHA on Sat Dec 04, 2010 11:11 pm

มากมายเลยเรื่องนี้ พลังจิ้นพลุ่งพล่าน(อร๊าก เว่อร์)

ชอบสุดคือนี่! อโฟรดี้Xฟุบุคิ
อโฟรดี้ : ชั้นจะปลดปล่อยนายเอง!!
ฟุบุคิ : เอ่อ??
//หลบลี้หนีเผ่นไปหลบไปนอน
INUYASHA

ตั้งหัวข้อ  pota on Sun Dec 05, 2010 8:00 am

INUYASHA พิมพ์ว่า:มากมายเลยเรื่องนี้ พลังจิ้นพลุ่งพล่าน(อร๊าก เว่อร์)

ชอบสุดคือนี่! อโฟรดี้Xฟุบุคิ
อโฟรดี้ : ชั้นจะปลดปล่อยนายเอง!!
ฟุบุคิ : เอ่อ??
//หลบลี้หนีเผ่นไปหลบไปนอน
ก็คล้ายๆกันแต่ ผู้ชายฮือๆ

pota

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sun Dec 05, 2010 10:38 am

56roger พิมพ์ว่า:มาเพิ่มคู่นิดหน่อยค่า~
ฮิโรโตะ x อุลบีด้า[อุลบีด้าสวย ฮิโรโตะก็หล่อ(แบบซีดๆ) หุหุ]

มาร์ค x ดีแลน[คู่นี้น่ารัก~]

มาคาโตะ x คาน่อน [รู้จักกันไหมเอ่ย? หลานโกเอนจิกับหลานเอนโดไง=w=~]

สุดท้าย...

All x Endou!!................. ค่ะ!!

บัวรูปไม่ขึ้นอ่ะ TT^TT
fujiwara

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Dec 05, 2010 5:23 pm

เห็นคนอื่นมาเพิ่มเรื่อยๆ ข้าพเจ้าก็ขอเพิ่มขึ้นบ้าง><

ช่วงนี้บ้าความซิสค่อนของโกมาก ฮาาา
โกเอนจิ*ยูกะ : อันนี้ของแท้แน่นอน><!!
คิโด*ฮารุนะ : อันออกแนวเป็นห่วงกันมากกว่า=w='' แต่เค้าก็จะจิ้น><!!!

นอกจากนี่โกจังยังแสดงความโลลิค่อนออกมาด้วย=[]=! (น้องสาวตัวเองยังไม่พอ...ยังเอาน้องสาวคนอื่นเค้าอีก!?)
โกเอนจิ*ฮารุนะ : คู่นี้น่ารักนะ><!! แต่ชอบมีพี่ชาย(คิโด)มาเป็นก้าง...(/วิ่งหลบเพนกวิ้นสีม่วง><)
โกเอนจิ*มาโค : อันนี้ไปเจอเข้าโดยบังเอิญ*-* ตอนแรกก็เฉยๆอานะ....แต่พอดูไปดูมามันก็ดันติดคู่นี้ซะงั้น><(มาโคเป็นเด็กผู้หญิงที่ชูยะช่วยตอนเปิดเรื่องอะ=w=''' )

แล้วๆๆ ก็ยังจิ้นโค้ชกับเด็กอีก>< (/เวง...)
คาเงะ*คิโด : ทุกคนคงบอกเป็นเสียงเดียวกันว่าใช่><d เพราะเจอค่อนข้างเยอะพอดู
นิไคโด*โกเอนจิ : โค้ชแห่งคิโดคาวะเซชูที่ชอบโกเป็นพิเศษ=[]=!? ตอนแรกๆกะกันให้มันออกปาย...แต่ดูท่าเค้ามาแนวเดียวกับคู่มะกี้เลยอะ=w='''

อันนี้เป็นเก็บตกอยากลงให้รู้ว่าเราก็เชียร์มาตลอด...(/ว้อท!?)
โกเอน*โทระ(โทระโก) : อ๊ากกก ตอนแรกไม่ชอบเด็กโทระ แต่เริ่มมาชอบก็เพราะจิ้นคู่นี้เนื่ยแหละ*w*
โรโคโค่*เอนโด : เริ่มเชียร์ตามใครบางคน...โกลกับโกล=w='''
เอนโด*ทาจิมุไค : อยากบอกว่าทาจิน่ารักมาก (/ฮาา)
โกเอน*คิโด : กริ๊ดดดด!!! คู่นี้เชียร์สุดใจ>< ไม่รู้เพราะทำไม...แต่มันก็เข้ากันได้ดีอะ!
โกเอน*เอนโด : คู่นี้มันREAL!!! ตลอดกาล><!!!

คู่ที่เชียร์เยอะมากขี้เกียจพิมพ์ Laughing

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Dec 05, 2010 6:57 pm

^
^
^
โกเอนจิ คน หลายใจ!!! (อีนี่ก็ดราม่าไม่เลือกที่)
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sun Dec 05, 2010 7:01 pm

飯野 幸代 พิมพ์ว่า:^
^
^
โกเอนจิ คน หลายใจ!!! (อีนี่ก็ดราม่าไม่เลือกที่)

แต่หนูเชียร์ โกALL นะค่ะ 5555555555
fujiwara

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Dec 05, 2010 7:03 pm

fujiwara พิมพ์ว่า:
^
^

แต่หนูเชียร์ โกALL นะค่ะ 5555555555
555555555+เขาก็ดราม่ากะโกไปเรื่อยน่ะแหละ รอโกง้ออย่างเดียว (/*วิ่งหนี)
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Dec 05, 2010 7:56 pm

飯野 幸代 พิมพ์ว่า:
^
^

555555555+เขาก็ดราม่ากะโกไปเรื่อยน่ะแหละ รอโกง้ออย่างเดียว (/*วิ่งหนี)

อาเระ!? Shocked Allโกเนื่ย หมายถึงโกเคะหรือเมะ....หรือว่ารวมอาจ้ะ0-0

ส่วนคิจัง....ดราม่าใส่ตลอด=v=''''อย่าเพิ่งดราม่าในเน้! เดี๋ยวค่อยคุยกันในเอม ฮาา

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Dec 05, 2010 7:59 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:
飯野 幸代 พิมพ์ว่า:
^
^

อาเระ!? Shocked Allโกเนื่ย หมายถึงโกเคะหรือเมะ....หรือว่ารวมอาจ้ะ0-0

ส่วนคิจัง....ดราม่าใส่ตลอด=v=''''อย่าเพิ่งดราม่าในเน้! เดี๋ยวค่อยคุยกันในเอม ฮาา
OK. สำหรับโกจังได้เสมอ (ความสุขของเราคือดราม่า */โดนถีบ)
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Dec 05, 2010 8:12 pm

^
^
^ ดราม่าวันนี้โกเป็นเคะนะ ฮาาาา

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Dec 05, 2010 8:23 pm

炎の天使。 พิมพ์ว่า:^
^
^ ดราม่าวันนี้โกเป็นเคะนะ ฮาาาา
คิเป็นเมะ ใช่ป่ะ โอเค

ปล.ข่าวด่วยตอนนี้ร่างทรงคิจังสติหลุดไปแล้ว กรี๊ดดดดดดดดดดดดดมันน่ารักเกินอ่ะ
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Mon Dec 06, 2010 7:15 am

สดๆ จาก Nicoๆ

-/ วิ่งหนี
ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Mon Dec 06, 2010 10:24 am

เอ๋ หนูหมายถึง โกเมะ นะค่ะ ไม่ใช่เคะ เคะต้องอยุ่หลังจิ ความจริงคู่ไหนก้รับได้หมดค่ะ
fujiwara

ตั้งหัวข้อ  คุณน้องข้าว on Wed Dec 08, 2010 9:29 pm

Allกัปตันล้วนๆ [ โดยเฉพาะ 3P โกเอนคิ นี่ชอบมาก ]

รองลงมา ก็ ทาจิมุไก/สึนามิ , โซเมโอกะ/ฟุบุกิ

คู่นอร์มอลนี่เฉยๆ แต่บางทีก็ไม่ค่อยชอบน่ะนะ
คุณน้องข้าว

ตั้งหัวข้อ  56roger on Fri Dec 10, 2010 11:07 am

คุณน้องข้าว พิมพ์ว่า:Allกัปตันล้วนๆ [ โดยเฉพาะ 3P โกเอนคิ นี่ชอบมาก ]

รองลงมา ก็ ทาจิมุไก/สึนามิ , โซเมโอกะ/ฟุบุกิ

คู่นอร์มอลนี่เฉยๆ แต่บางทีก็ไม่ค่อยชอบน่ะนะ
โซเม*ฟุบุ!! ซะ...โซเมฟุบุจริงๆสินะคะ จริงๆสิน๊าาาาา~!!
นะ...ในที่สุดก็เจอคนที่จิ้นคู่นี้เหมือนเรา!! */ร้องไห้ดีใจพร้อมกัดผ้าเช็ดหน้าTvT
56roger

ตั้งหัวข้อ  คุณน้องข้าว on Tue Dec 14, 2010 10:43 pm

56roger พิมพ์ว่า:
คุณน้องข้าว พิมพ์ว่า:Allกัปตันล้วนๆ [ โดยเฉพาะ 3P โกเอนคิ นี่ชอบมาก ]

โซเม*ฟุบุ!! ซะ...โซเมฟุบุจริงๆสินะคะ จริงๆสิน๊าาาาา~!!
นะ...ในที่สุดก็เจอคนที่จิ้นคู่นี้เหมือนเรา!! */ร้องไห้ดีใจพร้อมกัดผ้าเช็ดหน้าTvT

ฮา โดมง/ดาร์ลิงก์ เราก็ชอบค่ะ
คุณน้องข้าว

ตั้งหัวข้อ  mata-i623 on Sat Dec 25, 2010 6:56 am

เรียงนะครับหน้าเมะหลังเคะ

เอ็นโด x ฟุยุปเป้(ฟุยุกะ)-ก็เค้ามาคนแรกนี่ครับแถมมีชื่อเรียกพิเศษกันด้วยน้าาาาาาาาาา
โกเอนจิ x คาเซมารุ-เพราะผมชอบครับมันเริ่มมีชากแบบนี้ก็ตอนอิจิโนเซะมาและดูมีความเป็นผู้ใหญ่ทั้งคู่ มีใครชอบเป็นเพื่อนมั้งมั้ยครับ
สึนามิ x ทาจิมุไค-ตอนทาจิมุไคได้มุเกน เดอะ แฮนด์ เพราะใครตอนได้มาโอเพราะใคร!!!!!!
โทบิทากะ x โทระมารุ-ตอนแรกเพราะจินตนาการและตอนที่โทระเป็นโฮมซิค
ฟุโด x คิโด-ทรงผมครับเค้ากันได้ดี
ฮิโรโตะ x ริวจิ-ทั้งคู่มีอีเว้นท์ให้จิ้นมากมาย
อิจิโนเสะ x ริกะ-พออิจิโนเสะพูดกับอากิตอน97แล้วถ้าริกะรู้มันดูลุ้นดีครับ
ชินอิจิ x มาสึโนะ(แม็ก)-เพราะมันหน้าตาดีที่สุดในไรมงที่เหลือไงล่ะ
โรโคโค่ x นัตสึมิ-เหตุผลไม่ค่อยมีครับความชอบส่วนตัว
เดซาม x โค้ชฮิโตมิโกะ-เพราะว่าเดซามหน้าแก่และเพราะมีแฟนอาร์ตล้อตอนเดซามไปขอให้โค้ชฝึกให้ตัวเองเป็นตอนเนกิขอให้เอวาฝึกให้ผมเลยรู้สึกว่าเป็นเมะทาสกับเคะราชินี
เก็นดะ x ซาคุมะ-อยู่กันสองคนตลอดจนสายฟ้าฟาดของญี่ปุ่นพรากทั้งสองไปจากกัน
กาเซล x เบิร์น-พอกาเซลปรากฎตัวเห็นเบิร์นก็เห็นต้องเห็นกาเซล
เอ็ดการ์ x อโฟรตี้-มันไม่เคยเจอกัน............แต่ว่า!!!!!!มันให้ความรู้สึกนางฟ้า(นาง????)กับอัศวิน
คู่หูอเมริกา ม,ด-ก็อยู่กันนาน

อีกเยอะครับให้เขียนครึ่งวันก็ไม่หมด(ขี้เกียจพิมพ์)

แก้ไขล่าสุดโดย mata-i623 เมื่อ Mon Jan 10, 2011 5:19 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง (Reason for editing : แบบว่ามันเวงกำ)
mata-i623

ตั้งหัวข้อ  mata-i623 on Sat Dec 25, 2010 7:03 am

ทำไมแฟนอาร์ต3pชินอิจิ ฟิดีโอ้ อิจิโนเสะ
mata-i623

ตั้งหัวข้อ  fujiwara on Sat Dec 25, 2010 10:38 am

matanui623 พิมพ์ว่า:เรียงนะครับหน้าเมะหลังเคะ

เอ็นโด x ฟุยุปเป้(ฟุยุกะ)-ก็เค้ามาคนแรกนี่ครับแถมมีชื่อเรียกพิเศษกันด้วยน้าาาาาาาาาา
โกเอนจิ x คาเซมารุ-เพราะผมชอบครับมันเริ่มมีชากแบบนี้ก็ตอนอิจิโนเซะมาและดูมีความเป็นผู้ใหญ่ทั้งคู่ มีใครชอบเป็นเพื่อนมั้งมั้ยครับ
สึนามิ x ทาจิมุไค-ตอนทาจิมุไคได้มุเกน เดอะ แฮนด์ เพราะใครตอนได้มาโอเพราะใคร!!!!!!
โทบิทากะ x โทระมารุ-ตอนแรกเพราะจินตนาการและตอนที่โทระเป็นโฮมซิค
ฟุโด x คิโด-ทรงผมครับเค้ากันได้ดี
ฮิโรโตะ x ริวจิ-ทั้งคู่มีอีเว้นท์ให้จิ้นมากมาย
อิจิโนเสะ x ริกะ-พออิจิโนเสะพูดกับอากิตอน97แล้วถ้าริกะรู้มันดูลุ้นดีครับ
ชินอิจิ x มาสึโนะ(แม็ก)-เพราะมันหน้าตาดีที่สุดในไรมงที่เหลือไงล่ะ
โรโคโค่ x นัตสึมิ-เหตุผลไม่ค่อยมีครับความชอบส่วนตัว
เดซาม x โค้ชฮิโตมิโกะ-เพราะว่าเดซามหน้าแก่และเพราะมีแฟนอาร์ตล้อตอนเดซามไปขอให้โค้ชฝึกให้ตัวเองเป็นตอนเนกิขอให้เอวาฝึกให้ผมเลยรู้สึกว่าเป็นเมะทาสกับเคะราชินี
เก็นดะ x ซาคุมะ-อยู่กันสองคนตลอดจนสายฟ้าฟาดของญี่ปุ่นพรากทั้งสองไปจากกัน
กาเซล x เบิร์น-พอกาเซลปรากฎตัวเห็นเบิร์นก็เห็นต้องเห็นกาเซล
เอ็ดการ์ x อโฟรตี้-มันไม่เคยเจอกัน............แต่ว่า!!!!!!มันให้ความรู้สึกนางฟ้า(นาง????)กับอัศวิน
คู่หูอเมริกา ม,ด-ก็อยู่กันนาน

อีกเยอะครับให้เขียนครึ่งวันก็ไม่หมด(ขี้เกียจพิมพ์)
อย่าเข้าใจผิดผมไม่ใช่เกย์แค่ชอบyเท่านั้นแหละมันติดนิสัยจิ้นตูนกีฬาจากอายชีลด์และพี่สาวลากผมเข้าเส้นทางนี้

จับมือกันเถอะค่ะ คู่โปรดเราหมดเลย เอ่อ แต่กรณีกาเซลเบิรน์ เราเชียร์เบิร์นกาเซลมากกว่า ไม่เป้นไร สองคนนี้มันสลับกันได้555555 ฟุโดคิโด เอ่อ กรณีนี้รับได้ค่ะ แต่สงสัยอย่างหนึ่ง คิโดเคะได้ด้วยเหรอ? ฮันดะแม๊ก เราเชียร์แม๊กฮันดะมากกว่าค่ะ เอ็ดการ์อโฟรดี้ คู่นี้น่าสน อิจิโนเสะริกะ (เชียร์ตามเพื่อนค่ะ เพราะถ้าเราเชียร์อากิแบบออกนอกหน้า จะโดนจระเข้ฟาดหางของซูกิจังแน่ เลยต้องเชียร์แบบลับๆ ) ของ เกนดะซากุมะ ขำอ่ะ อยู่กันสองคนตลอดจนสายฟ้าฟาดของญี่ปุ่นพรากทั้งสองไปจากกัน แจ่เราสงสัยอย่างหนึ่งที่เกนดะเข้านีโอเจแปน เพราะอยากพยายามแทนซากุมะที่ตอนนั้นไม่ได้รับคัดเลือกรึเปล่าน้า เราชอบคู่นี้ที่สุดเลยค่า
fujiwara

หน้า 5 จาก 6 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน