ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

หน้า 1 จาก 6 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  FunG on Fri Jul 16, 2010 5:02 pm

ส่วนตัวนะเราจิ้น...

1.เอนโด x โกเอนจิ (อันนี้ Real ที่สุดแล้วอ่ะในความคิดเรานะ โคตรชอบ)
2.เอนโด x คิโด (อันนี้ก็ Real นะแต่เราว่ายังไม่เท่าคู่แรกอ่ะ)
3.เอนโด x คาเซมารุ (ตอนแรกไม่ค่อยได้สังเกตุจึงไม่ค่อยจิ้น มาหลังๆนี่รู้สึกเหมือนคาเซฯชอบเอนโดซะงั้น)

ตอนนี้รอให้มันเป็น SS2 แบบสมบุรณ์ก่อนเพราะไม่รู้ข้อมูลคู่อื่นเลยแฮะ lol!
FunG

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Fri Jul 16, 2010 5:08 pm

คู่ที่อยากจิ้น (ป.ล.ชอบคู่เเปลก ระวังนะ )

1.เอ็นโด X ทาจิมุไก (อันนี้หวังมาชาตินึงล่ะ)
2.สึนามิ X อโฟรดี้ (นี่ตูคิดอะไร ??)
3.โคงุเระ X เอ็นโด (เฮ้ย *--*)
4.คุริมัตสึ X คาเบยาม่า (ทุบโต้ะคอม ปึ้งๆๆๆ)
5.คาเซมารุ X คาเบยาม่า (อันนี้ ฟาเรน ทุบโต้ะ 55)
6.ฟุบุกิ X โกเอนจิ (อันนี้น่าสน)
7.โทระมารุ X โทบิคาคะ (อันนี้คิดสดๆ)
8.อิจิโนะเสะ X โดม่อน (............)
9.มิโดริคาว่า X ฮิโรโตะ (..............2)
10.ฟุโด X ฟุบุกิ (อันนี้ผมชอบนะ เเต่บางคนเเถวนี้ไม่ชอบ (ใครหว่า))
endo-kun

Re: ใครจิ้นใครกันบ้างใน Inazuma Eleven

ตั้งหัวข้อ  FunG on Fri Jul 16, 2010 5:17 pm

endo-kun พิมพ์ว่า:คู่ที่อยากจิ้น (ป.ล.ชอบคู่เเปลก ระวังนะ )

1.เอ็นโด X ทาจิมุไก (อันนี้หวังมาชาตินึงล่ะ)
2.สึนามิ X อโฟรดี้ (นี่ตูคิดอะไร ??)
3.โคงุเระ X เอ็นโด (เฮ้ย *--*)
4.คุริมัตสึ X คาเบยาม่า (ทุบโต้ะคอม ปึ้งๆๆๆ)
5.คาเซมารุ X คาเบยาม่า (อันนี้ ฟาเรน ทุบโต้ะ 55)
6.ฟุบุกิ X โกเอนจิ (อันนี้น่าสน)
7.โทระมารุ X โทบิคาคะ (อันนี้คิดสดๆ)
8.อิจิโนะเสะ X โดม่อน (............)
9.มิโดริคาว่า X ฮิโรโตะ (..............2)
10.ฟุโด X ฟุบุกิ (อันนี้ผมชอบนะ เเต่บางคนเเถวนี้ไม่ชอบ (ใครหว่า))

ที่เราเห็นด้วยมีข้อ 1 5 6 และ 8

โดยเฉพาะ 6 เนี่ย เราเห็นด้วยๆๆๆ

เอสสไตรค์เกอร์เหมือนกันแถมยังดูจะสนิทกันด้วย (สนิทกันแบบว่า มองตากันก็เข้าใจ ไรงี้อ่ะมั้ง) Embarassed
FunG

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Fri Jul 16, 2010 6:47 pm

1.เอนโด x โกเอนจิ (อันนี้ Real ที่สุดแล้วอ่ะในความคิดเรานะ โคตรชอบ) <<< เห็นด้วยว่าเรียลด้วยคนนน แต่คู่นี้เราไม่เชียร์ ก๊ากก
2.เอนโด x คิโด (อันนี้ก็ Real นะแต่เราว่ายังไม่เท่าคู่แรกอ่ะ) << คู่นี้ก็เห็นด้วยว่าเรียลลล แต่ก็ไม่เชียร์เหมือนกันนน
3.เอนโด x คาเซมารุ (ตอนแรกไม่ค่อยได้สังเกตุจึงไม่ค่อยจิ้น มาหลังๆนี่รู้สึกเหมือนคาเซฯชอบเอนโดซะงั้น) <<< คู่นี้เชียร์สุดฤทธิ์ค่ะ 555555 เอ็นคาเซะ คาเซะเอ็น อะไรก็เถอะ กัปตันเป็นพวกความรู้สึกช้า แต่คาเซะนี่ชอบกัปตันแน่ ๆ (จิ้นไปไกลแล้วว)

1.เอ็นโด X ทาจิมุไก (อันนี้หวังมาชาตินึงล่ะ) <<< อันนี้แอบคิดว่าเรียลนะ แต่ไม่เชียร์ 555
2.สึนามิ X อโฟรดี้ (นี่ตูคิดอะไร ??) <<< /me ตบตี~~~
3.โคงุเระ X เอ็นโด (เฮ้ย *--*) <<< =[]='!!!!! โนคอมเมนต์ เอนโดคุงคิดอะไรอยู่~~~!?!
4.คุริมัตสึ X คาเบยาม่า (ทุบโต้ะคอม ปึ้งๆๆๆ) <<< คู่เด็ก ม.1 สินะ 555
5.คาเซมารุ X คาเบยาม่า (อันนี้ ฟาเรน ทุบโต้ะ 55) <<< /me ทุบโต๊ะด้วยคน
6.ฟุบุกิ X โกเอนจิ (อันนี้น่าสน) <<< คู่นี้เห็นคนวาดใน pixiv เยอะนะ แต่เราเฉย ๆ
7.โทระมารุ X โทบิคาคะ (อันนี้คิดสดๆ) <<< คิดอะไรอยู่วววววว (อีกรอบ)
8.อิจิโนะเสะ X โดม่อน (............) <<<< เชียร์สุดตรีนนนน!!!!!!!! อั๊งงงง
9.มิโดริคาว่า X ฮิโรโตะ (..............2) <<<<< แอบเชียร์เหมือนกันนนนนนน แต่ไม่ขนาดนั้น
10.ฟุโด X ฟุบุกิ (อันนี้ผมชอบนะ เเต่บางคนเเถวนี้ไม่ชอบ (ใครหว่า)) <<< เป็นคู่ที่ไม่เคยคิดมาก่อน =[]=!!

---------------------------------------------

คู่ที่เราจิ้น (และอยากจิ้น)แปลกบ้างไม่แปลกบ้าง

1. all endou ค่ะ กัปตันได้หมดดดดด กัปตันน่ารักกก ทุกคนหมายปองงง (แต่กัปตันความรู้สึกช้าาา)
2. เอ็นคาเซะ คาเซะเอ็น (ใครจะเมะใครจะเคะก็เอาเถอะ) ชอบมากกก
3. สึนะทะจิ ทัสสึนะ (ตอนทะจิเมะแล้วแบบดาร์กอะ ชอบ 55555) ชอบคู่นี้จริง ๆ นะ ในอนิเมนี๊นี่ช่วยทะจิไว้เยอะจะตาย (คราวนี้ก็ช่วยฝึกมาโอเดอะแฮนด์ อั๊งงงงง)
4. มิโดริคาเซะ จิ้นไปไกลตั้งแต่ดูตอน 78 ที่ริวจิโผล่มาพร้อมกับคาเซะมารุในชุดไปรเวทนี่แหละค่ะ (ในpixivก็มีคนวาดนะ แต่น้อยยย)
5. มิยะคาเซะ (มิยะซะกะดูยังไงก็ชอบคาเซะมารุเถ๊อะะะ 5555 ถึงขนาดชวนกลับชมรมกรีฑา)
6. ซาคุคิ (ซาคุมะ คิโด) ^///////^ ตัวอย่างตอนล่าสุด ซาคุมะห่วงคิโดอย่างกับอะไรดี 55555
7. เบิร์นกาเซล กาเซลเบิร์น >/////<
8. ฮิโระเอ็น.... ฮิโระโตะเป็นสโตรกเกอร์กัปตัน 5555
9. โนะเสะโดม่อนเช่นเดียวกับเอนโดคุง
10. ดีแลนด์มาร์กกกกกกก~!!!!!
11. ฟิดิโอ้เอ็นโด~~~~!!!!!!!! (ยาราไนก๊ะเชียวนะ (มุกตอน 86))
12. ฟุโซเมะ (ฟุบุกิ โซเมะโอกะ) /me มองซ้ายมองขวา จะโดนพี่ฮิกะตบมั้ยเนี่ย
13. ฟุโดคิโด 5555555555555555555

ประมาณนี้ล่ะมั้งง (คิดออกจะมาเพิ่ม *3*)
leafticket

http://leafticket.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Fri Jul 16, 2010 7:14 pm

1. เอนโด X โกเอนจิค่ะ (ชอบคู่นี้มาก ชูยะต้องเคะสิเนอะ! ต้องเคะต้องเคะๆ/โดนตบ)
2. เอนโด X คาเซะมารุ (ส่วนตัวชอบที่คาเซะเป็นฝ่ายถูกกดมากกว่า ชอบกัปตันตอนดาร์กกก)
3. สึนะทะจิ (คู่นี้ตอนเเรกไม่ยักกะจิ้นเเฮะ=w="" หลังๆเริ่มออกอาการ กร๊าก)
4.กาเซล X นางุโมะ (คู่นี้ชอบพอๆกับคู่เเรกเลย น่ารักมากก>//<)
5.อะสึยะ X ฟุบุกิ
6. allกัปตัน
7.all ฟุบุกิ~
8.ริวจิ X คาเซะ (คู่นี้เพิ่งมาเริ่มจิ้นล่ะ~!!)
9.เอนโด X ฮิโรโตะ

สุดท้าย ฉันรักที่กัปตันเมะค่ะ~

ปล.อยากเขียนโดอินะสึมะอ่ะ เเต่กลัวไม่ทันงานโคโคโระ orz''
assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Fri Jul 16, 2010 7:42 pm

8.ริวจิ X คาเซะ (คู่นี้เพิ่งมาเริ่มจิ้นล่ะ~!!)

ก๊าาซซซซซ มีคนมาจิ้นคู่นี้ด้วยกันแล้วววว 55555

อยากเขียนโดอินะซึมะเหมือนกันค่ัะ
(แต่โคโคโระคงไม่ทัน)
ท่าทางคงจองบูทไม่ทันแล้วตอนนี้ orz.... ถ้าจองทันจะวาดโปสการ์ดอินะซึมะไปขายเลย โฮ
leafticket

ตั้งหัวข้อ  FunG on Fri Jul 16, 2010 8:57 pm

แบบว่า ยังไงก็รักคู่เอนโดโเอนจิหมดหัวใจ

เรียลที่สุด จิ้นเยอะสุดๆ

(สังเกตุพวกเอ็มวี OP และ ED 2 คนนี้โผล่มาจิ้นตลอด ยิ่ง OP ED 5 นี่แล้วใหญ่)

ปล.ตอนนี้เราแต่งโดจินคู่นี้อยู่ ให้คาเซฯชอบเอ็นโดข้างเดียวอ่ะ (แอบสงสารแต่ก็..นะ ยังไงก็ต้องโกเอนอยู่ดี 555+)
FunG

ตั้งหัวข้อ  hikawasa on Sat Jul 17, 2010 6:31 pm

leafticket พิมพ์ว่า:1.เอนโด x โกเอนจิ (อันนี้ Real ที่สุดแล้วอ่ะในความคิดเรานะ โคตรชอบ) <<< เห็นด้วยว่าเรียลด้วยคนนน แต่คู่นี้เราไม่เชียร์ ก๊ากก
2.เอนโด x คิโด (อันนี้ก็ Real นะแต่เราว่ายังไม่เท่าคู่แรกอ่ะ) << คู่นี้ก็เห็นด้วยว่าเรียลลล แต่ก็ไม่เชียร์เหมือนกันนน
3.เอนโด x คาเซมารุ (ตอนแรกไม่ค่อยได้สังเกตุจึงไม่ค่อยจิ้น มาหลังๆนี่รู้สึกเหมือนคาเซฯชอบเอนโดซะงั้น) <<< คู่นี้เชียร์สุดฤทธิ์ค่ะ 555555 เอ็นคาเซะ คาเซะเอ็น อะไรก็เถอะ กัปตันเป็นพวกความรู้สึกช้า แต่คาเซะนี่ชอบกัปตันแน่ ๆ (จิ้นไปไกลแล้วว)

1.เอ็นโด X ทาจิมุไก (อันนี้หวังมาชาตินึงล่ะ) <<< อันนี้แอบคิดว่าเรียลนะ แต่ไม่เชียร์ 555
2.สึนามิ X อโฟรดี้ (นี่ตูคิดอะไร ??) <<< /me ตบตี~~~
3.โคงุเระ X เอ็นโด (เฮ้ย *--*) <<< =[]='!!!!! โนคอมเมนต์ เอนโดคุงคิดอะไรอยู่~~~!?!
4.คุริมัตสึ X คาเบยาม่า (ทุบโต้ะคอม ปึ้งๆๆๆ) <<< คู่เด็ก ม.1 สินะ 555
5.คาเซมารุ X คาเบยาม่า (อันนี้ ฟาเรน ทุบโต้ะ 55) <<< /me ทุบโต๊ะด้วยคน
6.ฟุบุกิ X โกเอนจิ (อันนี้น่าสน) <<< คู่นี้เห็นคนวาดใน pixiv เยอะนะ แต่เราเฉย ๆ
7.โทระมารุ X โทบิคาคะ (อันนี้คิดสดๆ) <<< คิดอะไรอยู่วววววว (อีกรอบ)
8.อิจิโนะเสะ X โดม่อน (............) <<<< เชียร์สุดตรีนนนน!!!!!!!! อั๊งงงง
9.มิโดริคาว่า X ฮิโรโตะ (..............2) <<<<< แอบเชียร์เหมือนกันนนนนนน แต่ไม่ขนาดนั้น
10.ฟุโด X ฟุบุกิ (อันนี้ผมชอบนะ เเต่บางคนเเถวนี้ไม่ชอบ (ใครหว่า)) <<< เป็นคู่ที่ไม่เคยคิดมาก่อน =[]=!!

---------------------------------------------

คู่ที่เราจิ้น (และอยากจิ้น)แปลกบ้างไม่แปลกบ้าง

1. all endou ค่ะ กัปตันได้หมดดดดด กัปตันน่ารักกก ทุกคนหมายปองงง (แต่กัปตันความรู้สึกช้าาา)
2. เอ็นคาเซะ คาเซะเอ็น (ใครจะเมะใครจะเคะก็เอาเถอะ) ชอบมากกก
3. สึนะทะจิ ทัสสึนะ (ตอนทะจิเมะแล้วแบบดาร์กอะ ชอบ 55555) ชอบคู่นี้จริง ๆ นะ ในอนิเมนี๊นี่ช่วยทะจิไว้เยอะจะตาย (คราวนี้ก็ช่วยฝึกมาโอเดอะแฮนด์ อั๊งงงงง)
4. มิโดริคาเซะ จิ้นไปไกลตั้งแต่ดูตอน 78 ที่ริวจิโผล่มาพร้อมกับคาเซะมารุในชุดไปรเวทนี่แหละค่ะ (ในpixivก็มีคนวาดนะ แต่น้อยยย)
5. มิยะคาเซะ (มิยะซะกะดูยังไงก็ชอบคาเซะมารุเถ๊อะะะ 5555 ถึงขนาดชวนกลับชมรมกรีฑา)
6. ซาคุคิ (ซาคุมะ คิโด) ^///////^ ตัวอย่างตอนล่าสุด ซาคุมะห่วงคิโดอย่างกับอะไรดี 55555
7. เบิร์นกาเซล กาเซลเบิร์น >/////<
8. ฮิโระเอ็น.... ฮิโระโตะเป็นสโตรกเกอร์กัปตัน 5555
9. โนะเสะโดม่อนเช่นเดียวกับเอนโดคุง
10. ดีแลนด์มาร์กกกกกกก~!!!!!
11. ฟิดิโอ้เอ็นโด~~~~!!!!!!!! (ยาราไนก๊ะเชียวนะ (มุกตอน 86))
12. ฟุโซเมะ (ฟุบุกิ โซเมะโอกะ) /me มองซ้ายมองขวา จะโดนพี่ฮิกะตบมั้ยเนี่ย
13. ฟุโดคิโด 5555555555555555555

ประมาณนี้ล่ะมั้งง (คิดออกจะมาเพิ่ม *3*)

ที่จริงสำหรับอินะอิเละก็ไม่ได้จิ้นมากค่ะ แต่รับได้ทุกคู่ที่ว่ามาเลยค่ะ เอ๊ะ Laughing Laughing

ฟุโดxฟุบุกิก็โอเคนะคะ ฮา *กำลังบีบคอบางคนอยู่* กร๊ากกก

โซเมxฟุบุกิ<< งือออออ คู่นี้ไม่ค่อยอยากให้เป็นง่าาาา

แบบว่าให้โกได้แต่ไม่ให้โซ 555

ส่วนคู่ที่ชอบๆ ก็
- โกเอนจิxฟุบุกิ
- ฮิโรโตะxฟุบุกิ

ที่เหลือก็ตามสถานการณ์พาไปค่ะ กรั่กกรั่ก cyclops

私の吹雪士郎
hikawasa

ที่อยู่ : ในหัวใจฟุบุกิ ข้างกายฟิดิโอ้ เคียงคู่ฮิโรโตะ แนบชิดเบิร์น

ตั้งหัวข้อ  Poinsetrine on Sat Jul 17, 2010 8:22 pm

ฟังก์จัง

1.เอนโด x โกเอนจิ (อันนี้ Real ที่สุดแล้วอ่ะในความคิดเรานะ โคตรชอบ)รู้แต่เฉยๆ
2.เอนโด x คิโด (อันนี้ก็ Real นะแต่เราว่ายังไม่เท่าคู่แรกอ่ะ)เหมือนข้อ1
3.เอนโด x คาเซมารุ (ตอนแรกไม่ค่อยได้สังเกตุจึงไม่ค่อยจิ้น มาหลังๆนี่รู้สึกเหมือนคาเซฯชอบเอนโดซะงั้น)เค้าเชียร์คู่นี้!!!!แบบว่าตอนที่เล่นบอลแพ้แล้วมันจะยิงมาหาเอนโดคาเซะคุงกันให้ตลอดเลยอะ *0* ตั้งแต่แรกเลยนะนั่น

เอ็นโดะคุง

1.เอ็นโด X ทาจิมุไก (อันนี้หวังมาชาตินึงล่ะ)อันนี้เชียร์นิดๆไม่ค่อยหวังมาก
2.สึนามิ X อโฟรดี้ (นี่ตูคิดอะไร ??)0.0 เอิ่มไม่เคยเห็นแห่ะ
3.โคงุเระ X เอ็นโด (เฮ้ย *--*)พรูด!!!!งงหนักกว่าข้อตะกี้อีก
4.คุริมัตสึ X คาเบยาม่า (ทุบโต้ะคอม ปึ้งๆๆๆ)เอ่อ.....
5.คาเซมารุ X คาเบยาม่า (อันนี้ ฟาเรน ทุบโต้ะ 55)/me ปามีดลอยเฉียดแก้มเอ็นโดะซัง
6.ฟุบุกิ X โกเอนจิ (อันนี้น่าสน)อืม เฉยๆไม่เชียร์
7.โทระมารุ X โทบิคาคะ (อันนี้คิดสดๆ)หะหะ มันจะคู่กันยังไงละนั่นอะ????
8.อิจิโนะเสะ X โดม่อน (............)อืม....
9.มิโดริคาว่า X ฮิโรโตะ (..............2)ซอร์ฟครีมกับลูกกวาด อืม....
10.ฟุโด X ฟุบุกิ (อันนี้ผมชอบนะ เเต่บางคนเเถวนี้ไม่ชอบ (ใครหว่า))เฮ้ย ไอ้นี่ก็พิสดาร

มกจัง

1. all endou ค่ะ กัปตันได้หมดดดดด กัปตันน่ารักกก ทุกคนหมายปองงง (แต่กัปตันความรู้สึกช้าาา)เอิ่มเฉยๆแต่รับได้ เจอบ่อยมาก -*-
2. เอ็นคาเซะ คาเซะเอ็น (ใครจะเมะใครจะเคะก็เอาเถอะ) ชอบมากกก/me เขย่ามือมกจัง พวกเดียวกันค่ะ!!!
3. สึนะทะจิ ทัสสึนะ (ตอนทะจิเมะแล้วแบบดาร์กอะ ชอบ 55555) ชอบคู่นี้จริง ๆ นะ ในอนิเมนี๊นี่ช่วยทะจิไว้เยอะจะตาย (คราวนี้ก็ช่วยฝึกมาโอเดอะแฮนด์ อั๊งงงงง)/me เขย่ามือรอบสอง เชียร์เหมือนกานนนนน
4. มิโดริคาเซะ จิ้นไปไกลตั้งแต่ดูตอน 78 ที่ริวจิโผล่มาพร้อมกับคาเซะมารุในชุดไปรเวทนี่แหละค่ะ (ในpixivก็มีคนวาดนะ แต่น้อยยย)อู จิ้นตอนนั้นเหมือนกันค่ะ ฮา เหมือนไปเดทกันมาก ><
5. มิยะคาเซะ (มิยะซะกะดูยังไงก็ชอบคาเซะมารุเถ๊อะะะ 5555 ถึงขนาดชวนกลับชมรมกรีฑา)เค้าไม่เอามิยาซากะ!!!!!!
6. ซาคุคิ (ซาคุมะ คิโด) ^///////^ ตัวอย่างตอนล่าสุด ซาคุมะห่วงคิโดอย่างกับอะไรดี 55555อืมๆ เห็นบ่อยค่ะ แอบเชียร์นิดๆ
7. เบิร์นกาเซล กาเซลเบิร์น >/////< อา สองคนนี้ฟาเรนไม่ค่อยรู้จัก(เนื่องจากดูภาค2ไม่ครบยังไม่ถึงครึ่งเลย ขอไม่ออกความเห็นค่ะ
8. ฮิโระเอ็น.... ฮิโระโตะเป็นสโตรกเกอร์กัปตัน 5555ฮา อันนี้เคยเห็นฮิโระแย่งกัปตันกะคาเซะคุงด้วยละ
9. โนะเสะโดม่อนเช่นเดียวกับเอนโดคุงอืม.....
10. ดีแลนด์มาร์กกกกกกก~!!!!!เหตุผลคล้ายข้อ 7 แต่เปลี่ยนเป็นภาค3
11. ฟิดิโอ้เอ็นโด~~~~!!!!!!!! (ยาราไนก๊ะเชียวนะ (มุกตอน 86))ย้อนไปดูข้อ10
12. ฟุโซเมะ (ฟุบุกิ โซเมะโอกะ) /me มองซ้ายมองขวา จะโดนพี่ฮิกะตบมั้ยเนี่ยอันนี้ฟาเรนก็เชียร์!!!!!คู่นี้น่ารักมากเห็นมีตอนนึงในภาคสองที่ฟุบุกิมาหาโซเมที่ร.พ.แบบว่า..... >\\\\<
13. ฟุโดคิโด 5555555555555555555เค้าเกลียดฟุโด(มาทำร้ายคาเซะคุงได้นะ จิิจิ)

ได้เวลาของฟาเรนบ้างละ
-คาเซะเอ็น โปรดคู่นี้มากค่ะ ><
-คาเซะมิโดริ เหตุผล กระโดดไปดูข้างบนเอานะ
-โซเมฟุบุ คู่นี้น่ารักมากมายค่ะ!!!!!แบบว่า.... >\\\\\\\\\\\<
-สึนาทาจิ คู่นี้ชอบหยอกกันแบบน่ารักๆดูแล้วสบายตาดี(???)
มีแค่นี้ละค่ะ

Poinsetrine
Admin

http://inazumaeleven.motion-forum.net

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Sat Jul 17, 2010 8:23 pm

ของพลอยก็...
เอนโด*คาเซมารุ (ชอบคู่นี้มาก เคยเอารูปแฟนอาร์ตไปตั้งเป็นวอลเปเปอร์ ฮาา)
โซเมโอกะ*ฟุบุกิ (ชอบคู่นี้พอๆกับคู่บนค่ะ //ถึงโซเมโอกะซังไม่หล่อ แต่เร้าใจ ฮิๆ)
เบิร์น*กาเซล (2 เอเลี่ยนผู้น่ารักกก)
เก็นดะ*ซาคุมะ (ชอบตอนที่เก็นดะโอบซาคุมะบนตัก แอร๊ย //ตอนที่เท่าไหร่จำบ่ได้แล้ว)

รู้สึกจะมีอีกเยอะ (มาก)
นึกออกแค่นี้แหละค่ะ (ของคนอื่นๆก็น่าสน กรั่กๆ )
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Sat Jul 17, 2010 10:51 pm

ข้าน้อยจองบูธทันค่ะท่านมก+w+/

เเต่ทางนี้บ้านอยู่ไกลกลัวไม่ได้ไปล่ะค่ะ TwT

assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Jul 18, 2010 11:39 am

ทำไมไม่มีใครจิ้นเอนโดโกเอนจิเลยง่า แงๆ

ปล.ตอนนี้กลับมาสังเกตุคู่เอ็นคาเซะแล้วเริ่มเห็นด้วยว่ามีให้จิ้นเยอะจริงๆ =w=
FunG

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Sun Jul 18, 2010 2:54 pm

ปล.ตอนนี้เราแต่งโดจินคู่นี้อยู่ ให้คาเซฯชอบเอ็นโดข้างเดียวอ่ะ (แอบสงสารแต่ก็..นะ ยังไงก็ต้องโกเอนอยู่ดี 555+)

;[]; โหดร้ายยย
(แต่หารู้ไม่ว่าทางนี้ก็แอบจิ้นพล็อตคาเซะชอบเอ็นโดข้างเดียวอยู่บ้างเหมือนกัน ก๊ากกก << แต่ก็เชียร์เอ็นคาเซะอยู่ดี orz...)

แบบว่าให้โกได้แต่ไม่ให้โซ 555

พี่ฮิกะแอบลำเอียง 555

เค้าไม่เอามิยาซากะ!!!!!!

เอ๋~~~~ เค้าออกจะชอบบบ แฮ่ ๆ

ฮา อันนี้เคยเห็นฮิโระแย่งกัปตันกะคาเซะคุงด้วยละ

5555 สองคนนี้เป็นศัตรูความรักกันสินะ

/ถึงโซเมโอกะซังไม่หล่อ แต่เร้าใจ ฮิๆ

แอบเห็นด้วยอยู่นิด ๆ -__,-+++b!!

ข้าน้อยจองบูธทันค่ะท่านมก+w+/

เเต่ทางนี้บ้านอยู่ไกลกลัวไม่ได้ไปล่ะค่ะ TwT

;[]; อิจฉาาาา~~~~~~~~~~~~~~~~~
ทางนี้ไม่รู้จองทันมั้ย (ท่าทางจะยาก) ส่งเมลไปแล้วทางสตาฟยังไม่ตอบกลับมาเลย โฮ
(ไม่ได้จริง ๆ อาจจะต้องหาเพื่อนแจมบูท orz....)
ถ้าจองได้ทันจะปั่นโดอินะซึมะไปขายเลยนะเนี่ย ;v; (ไม่โปสการ์ดแล้วว อยากวาดโด~~)
ถ้าฟิวส์ไปได้ ไว้เจอกันวันงานนะคะ *3*

ปล.ตอนนี้กลับมาสังเกตุคู่เอ็นคาเซะแล้วเริ่มเห็นด้วยว่ามีให้จิ้นเยอะจริงๆ =w=

ไม่ได้เยอะปรกตินะ เยอะมากด้วยย!! /me โดนตบ
leafticket

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Jul 18, 2010 6:38 pm

จิ้นเอนโด โกเอนจิ ฟุบุกิ ตอนที่ 67

ทำไมเอ็นโดต้องจับมือเป็นคนสุดท้าย
(ปล.ซึ่งที่จับอยู่ก่อนคือ โกเอ็นจิ หรือว่าจงใจ อันนี้เลยจิ้นไปไกลเยย)
(ปล.2 แต่คนที่วางมือคนแรกคือฟุบุกิ งานนี้เลยเป็น ฟุโก กับ เอนโก =w=")
FunG

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Sun Jul 18, 2010 8:20 pm

เอ่อ...จิ้นหรอค่ะ??
อืมมม...
ตอนแรกที่ดูเลยก็...
โคเอ็นจิXเอ็นโด >0< สักพักก็ ...เฉยๆ... แต่ก็จิ้นบ้างบางที = ="
คาเสะ... ขอเคะไว้ก่อน (โฮะๆๆ)

ส่วนที่เหลือ...

จำไม่ได้ =[]=

ข้าพเจ้าไม่ค่อยได้ดูนี่น่า...
กะว่า...จะไปหาโหลดมาดูใหม่ตั้งแต่ต้น
เครียด(ฟร้อยย)!!

เรื่องนี้ชอบเพราะ...

เพราะว่า... Embarassed

กางเกงขาสั้น!!!!!! (/พลั่ว!!) โอ้วววว มันโชตะมากจอร์จ!! =.,=

ชอบเพราะมันโชตะ(เฟร้ย)ค่ะ =w="

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  taiyaki on Wed Jul 21, 2010 7:54 pm

อ่านเรพบนๆแล้วรู้สึกเป็นชนกลุ่มน้อยมากเลยค่ะ T v T

ของเราเองก็
1.เบรกกุมิ โกเอนคิ - 3P กร๊าซซ (โดนรุมตบ) ในกรณีนี้เป็น คิเอ็น โกเอ็น แต่พอรับ เอ็นโกเอ็นได้ค่ะ ! (อีหรอบเดิม)
2.ฟิเอ็น - ยาราไนก๊ะ ? ชอบค่ะ น่ารักกกก สครีมคู่นี้มากในช่วงนี้
3.all x เอ็น - ออลเอ็นชอบทุกคู่ค่ะแต่สองข้อบนคือชอบเป็นพิเศษ (ฮา)
4.ซาคุคิ - อันนี้คงไม่ต้องพูดมั้ง
5.โทระโก - โชตะเซเมะก็ดีเน้อออ....
6.อิจิโนเสะ x อเมริกากุมิ - ตอนแรกไม่คิดมากค่ะ แต่ไปไงมาไง ไปเห็นปกโด อิจิยูนิเข้า ก็เลย.... เอิ๊กๆ
7.คิโดฟุโด - ฟุโดซึนเดะเระเดเระเดเระ \ ^ ^ /
8.มาร์คดีแลนมาร์ค - คู่นี้คลุมเครือมากค่ะ เอาเป็นงี้ไปแทนละกัน
9.ทาจิสึนะ - ทาจิมูเมะสึนะเคะเคะ
10.ฮิโระบาน กาเซลบาน - ชอบบานเคะค่ะ น่าแกล้งที่สุด (ฮา)
11.คาเซะเมะเมะเมะเมะเมะเมะ
12.เทลมีเมะเมะเมะเมะเมะเมะ
13.ชิโร่ x อาสึยะ - ชอบอาสึยะเคะค่ะ คล้ายๆบานน่ารักๆ

มีอีกมากมายค่ะ เอาแค่นี้ก่อนพอ เลขกำลังสวย กร๊ากกก
รู้สึกว่าเราเชียร์เยอะมากเลยนะคะเนี่ย = v ="
taiyaki

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Wed Jul 21, 2010 9:33 pm

taiyaki พิมพ์ว่า:11.คาเซะเมะเมะเมะเมะเมะเมะ

ข้อนี้มันอารายกานนนนนค่ะ??(ฮา)

เอาไงก็ได้ ขอแค่เป็นคาเซะ

ง่วงจังเยย
เด็กๆนอนดึกไม่ดี
ข้าพเจ้าขอตัวไปนอน(หรอ?)ก่อนนะค่ะ

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  FunG on Thu Jul 22, 2010 4:54 pm

ประกาศเพิ่มคู่ที่เราจิ้น

ซาคุคิ (ซาคุมะคิโด!!! ถือว่า Real มาแซงทางโค้งคู่เอนโดคิโดไปเยย)
ฟุบุกิโกเอนจิ (Real เหมือนกัน น่ารักๆๆๆๆ)
โทระโก (โทระมารุโกเอนจิ แต่เราว่าดูเหมือนโทระจะชอบโกฯอยู่ข้างเดียว )
สึนามิทาจิมุไค (Real มากถึงมากที่สุดในความคิดของเรา)

รายงานข่าวล่าสุด จาก ฟังก์จัง
FunG

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Thu Jul 29, 2010 10:09 pm

งิ้ดๆ!!!!!

ข้าน้อยเชียรโกเอนจิซังสุดชีวิตละเจ้าฮะ><!!

โกเอนจิ*เอนโด้
โกเอนจิ*ฟุบุกิคุง

ที่จริง.....เชียรหมดเลยค่ะ><!!!!

แต่ยังไงก็ชอบโกเอนจิซังเพียงผู้เลียว><
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  FunG on Thu Jul 29, 2010 10:44 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:งิ้ดๆ!!!!!

ข้าน้อยเชียรโกเอนจิซังสุดชีวิตละเจ้าฮะ><!!

โกเอนจิ*เอนโด้
โกเอนจิ*ฟุบุกิคุง

ที่จริง.....เชียรหมดเลยค่ะ><!!!!

แต่ยังไงก็ชอบโกเอนจิซังเพียงผู้เลียว><

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ในที่สุดอะฮ้านก็เจอ FC โกเอนจิ แถมจิ้นเอนโกอีก

ไปแนะนำตัวที่กระทู้ "แนะนำตัวชาวนักเตะ" ด้วยนะคะ
FunG

ตั้งหัวข้อ  Rikusama on Fri Jul 30, 2010 3:17 am

เห็นกระทู้นี้แล้วอยากจะสครีมมม >[]<!! มันถูกใจมากจอร์จ!

สายเราก็นี่เลยค๊า
1. เอนคาเสะ คู่นี้โฮกมาก ไม่ไหวแล้ว บ้าคู่นี้อย่างแรงคร้า จิ้นกระจาย โดยเฉพาะตอนดาร์กๆ>[]<!
2. นางฟ้ากับหมาวัด(/โดนกับตันถีบ) เอนเทรุมิ คู่นี้ไม่รู้มีใครจิ้นมั่งเปล่า แต่เราช๊อบมากเลยค๊า ชอบเคะที่อัดกับตันด้วยท่วงท่าสง่างามได้ 5555
3. ฮิโรโตะชาเขียว ห่วงใยกันเป็นพิเศษ หวานแหววน่ารักมาก ยิ่งชาเขียวน่าหม่ำขนาดนั้นใครจะไปทนไหว กร้าสส
4. บานกาเซล คู่รักคู่กัด น่ารักซะไม่มี ><
5. ชาเขียวคาเสะ กร้าสส แอบชอบคู่ยูริ มีแอบไปเดทกันด้วย อยู่ด้วยกันแล้วน่าร๊ากกกก
6. ไฟร์เออร์ดราก้อนทริโอ้ บานเทรุมิกาเซล แอบสามพี กร้าก แต่นางฟ้าเหมือนแม่อย่างแรงเวลาอยู่กะลิงสองตัวนี้ = ="

คู่เดิดและคู่พิสดาร(?)ของเราก็มีเท่านี้แหละค่า XD (จริงๆมีแอบจิ้นอีกบางคู่แต่ไม่บ้ามาก เอิกส์)

Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

ตั้งหัวข้อ  hydae on Fri Jul 30, 2010 8:31 am

นี่มันกระทู้ดักสาววาย ฮาาาาาาา
แบบว่าคนอื่นพิมพ์กันไปหมดแล้วววว
เอาเป็นว่า
Allเอนโด
Allฟุบุกิ กร๊าซซซ 5555
//โดนตบตี

มีใครไปแคปกับโคโคโระมั๊ยเอ่ย เราไปจ่ะ ฮาาาา(เกี่ยวมั๊ยนี่)
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome on Fri Jul 30, 2010 3:52 pm

ฟุโด x คิโด!
คิโด x ฟุโด ก็ได้นะ /me โดนต่อย

โกเอ็นจิ x เอนโด
โซเม x ฟุคุง
นี้นิ x ทาจิ
เบิร์น x กาเซล

ฯลฯ

นึกไม่ออก =v="
Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  9RE on Fri Jul 30, 2010 4:56 pm

hydae พิมพ์ว่า:นี่มันกระทู้ดักสาววาย ฮาาาาาาา
แบบว่าคนอื่นพิมพ์กันไปหมดแล้วววว
เอาเป็นว่า
Allเอนโด
Allฟุบุกิ กร๊าซซซ 5555
//โดนตบตี

มีใครไปแคปกับโคโคโระมั๊ยเอ่ย เราไปจ่ะ ฮาาาา(เกี่ยวมั๊ยนี่)

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก //กดไลค์รัว ๆ ให้ไฮซัง
เรานิยม All กัปตันค่ะกร๊าซซซซ All ฟุกกี้ก็น่ารักมาก อร๊ายยยยยยยยยยย (Allคิอีก 555 นี่คิดจะเจาะจงมั้ยเนี่ย)
แล้วก็เบรกกุมิ กับ ริวเซย์บอยส์ (อันหลังก็แค่เพิ่มฟุกกี้ไม่ใช่หรอยะ)
ทรีท็อปด้วยสามคนนี้มันจะรั่วบ้านแตกไปถึงไหน ;w;

แล้วก็นี้นี่ทาจิ ค่ะ (แต่หลัง ๆ แอบเอนเอียงไปให้ทาจิเอ็น //โดนทุกคนฆ่า)
9RE

ที่อยู่ : กัปตันในอ้อมแขนเรา ที่อยู่ในอ้อมแขนนี้นี่อีกที ♥ 55+

http://www.pixiv.net/member.php?id=1392781

ตั้งหัวข้อ  FunG on Fri Jul 30, 2010 5:06 pm

Mo-nochrome พิมพ์ว่า:โกเอ็นจิ x เอนโด

ขอบคุณนะคะที่เชียร์คูนี้เป็นเพื่อนเรา
FunG

หน้า 1 จาก 6 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน