โปรเจ็คคอสเพลย์ Inazuma 11 *พรุ่งนี้แล้วนะ!!! เวลานัด 11 โมง เข้ามาดูรายละเอียดได้ด้านใน*

หน้า 1 จาก 11 1, 2, 3 ... 9, 10, 11  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

โปรเจ็คคอสเพลย์ Inazuma 11 *พรุ่งนี้แล้วนะ!!! เวลานัด 11 โมง เข้ามาดูรายละเอียดได้ด้านใน*

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Sep 26, 2010 7:10 pm

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ บอร์ดอินาอิเระทุกคน

++++++++++++++++++++++++++++++++

ประกาศ!!!

พรุ่งนี้!! 19 ธันวาคม 2553 เวลานัดตายตัว 11.00 น. มาเช้ากว่านี้ได้ก็ดีจ้ะ หัวโปรและหลายๆ ท่านมาเช้า 9 โมงอยู่แล้วเพราะไปขายของ 555+

เริ่มนัดเวลาแล้วนะคะ เจอกันวันที่ 19 ธันวาคม ที่สนามกีฬาแห่งชาติ อาคารจันทนยิ่งยง (รายละเอียด Comic Season#4 )
เวลา 11.00 น. นะคะ นัดกันห้องแต่งตัวหญิงนะคะ มันอยู่ฝั่งทางเข้านะ ฝั่งทางออกจะเป็นห้องแต่งตัวชายนะคะ (น้องผู้ชายก็ด้วยนะจ้ะ มาแต่งหน้าวางของ ฯลฯ) เดี๋ยวค่อยขนของไปวางในบูธเราอีกทีค่ะ

เบอร์หัวโปร >> 087 ศูนย์เจ็ดเจ็ดแปดศูนย์หนึ่งเก้า บุ้ง(พี่ไฮ) ฝากบอกมา โทรหาอิหัวโปรบ้างก็ได้นะคะ 55555555555+

มีอะไร สอบถามได้ตลอดงานจ้า

++++++++++++++++++++++++++++++++

News

อัพเดทสถานการณ์ ณ 7 พฤศจิกายน[/color][/b]
และแล้ว...เราก็ไปรับชุดกันเรียบร้อยแล้วค่ะ เสร็จแล้วก็ไปแรดกันทั่วกรุงเหมือนเคย 5555

วันที่ 14 พ.ย.นี้ คอมมิคปาร์ตี้ ใครว่างมาคอสกันนอกรอบ ลองชุดลองวิกกันได้นะคะ มีแกรน อุรุบิด้า โกเอนจิ กัปตัน คิโด ไปงานด้วยยยย (มัดมือชกมากอ่ะ55555)

อัพเดทสถานการณ์ ณ 3 ตุลาคม
ในที่สุด ก็พากันกระเตงบันเทิงเริงรมณ์ไปตัดชุดกันเรียบร้อยค่ะ เย้~~XDDDD
วันที่ 7 พฤศจิกา นัดกันไปรับชุดนะคะ เดี๋ยวใกล้ๆ วันคุยกันอีกทีน่อ

วันนี้หลังตัดชุดเสร็จ ก็ลากกันไปดูถุงเท้าที่สนามกีฬา แต่ไม่หนำใจ เราเหมาตุ๊กตุ๊กไปท่าเรือเพื่อข้ามน้ำข้ามทะเลไปวังหลัง 555555
กระเซอะกระเซิง น้ำสาดกระเด็นเราไม่หวั่น เราว้อนของถูก (แต่สุดท้ายไม่ได้ไรเลย 5555)

สนุกมากๆ ค่ะ ตะลอนไปทั่วกรุงเทพมหานคร ฮาาาาาาาาาา ขอบคุณพี่ฟ๊อกซ์สุดงาม เพื่อนบุ้งไฮโซวน้องเมย์นางฟ้าผู้ไม่แคร์มนุษย์โลก และก็น้องปันด้วยนะจ้ะที่พากันไปตะลอนๆ กัน ปวดขาแต่ก็ยอม ฮาาาาาาาา

ส่วนท่านอื่นที่ไม่ได้ไปคราวนี้แล้วอยากจะไปตัดชุด ก็ถ้าอยากให้ช่วยอะไร ติดต่อสอบถามกันได้นะคะ ถ้าไปตัดชุดที่ประตูน้ำ วันอาทิตย์อยากให้ออกไปเป็นเพื่อน+ช่วยพาไปหาร้านประจำก็บอกมาได้จ้ะ ยินดีช่วยน้า~^^

+++++++++++++++++++++++++++++++++
รายชื่อลูกทีมเจ้าค่ะ
* สีแดง = อาจจะไป / ยังไม่คอนเฟริม

Edit ล่าสุด 22 พฤศจิกายน 2553

1. Endou Mamoru : Ichigo-megane (ชุดเจแปน เบอร์ 15 จ้า)
2. Gazelle : NEO- (ชุดทีมคาออส)
3. Burn : hydae (ชุดทีมคาออส)
4. Afuro Terumi : myedarling (ชุดเซอุส)
5. Handa Shinichi : rockmanx
6. Fubuki Azuya : Crazy-Reborn
7. Tachimukai Yuuki : suprem (ชุดโกลไรมง)
8. Kidou Yuuto : foxxy (ชุดเจแปน)
9. Kiyama Hiroto : Punko (ชุดเจแปน)
10. Hide Nakata : bbq (ชุดไรมง)
11. Asuka Domon : bbn (ชุดไรมง)
12. Matsuno Kuusuke : kuro.miharu (อาจจะคอส Natsumi ค่ะดูสถานการณ์ก่อน ฮาา)
13. Endou Mamoru : Zill/ (ชุดโกลเจแปน)
14. Goenji Shuuya : Yokai no hi (ชุดเจแปน)
15. Fubuki Shiro : ซีเรีย
16. Kazemaru Ichirota : kaze-chan (ชุดเจแปนจ้า)
17. Aldena Fidio : Riku (กรี๊ดดด วิดิโอมาแล้ว /ดูมันเรียกชื่อ ฮาาา)
18. Fubuki Shiro : Rosaria (ชุดฮาคุเรนจ้า)
19. Endou Mamoru : พีคก๊ะๆ (ชุดโกลไรมง)
+++++++++++++++++++++++++++++++++

มีอะไรก็ติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลาในบอร์ดนี้ บอร์ดนู้นก็ได้นะจ้ะ
อยากคุยเป็นการส่วนตัว pm มาได้จ้า

แก้ไขล่าสุดโดย ichigo-megane เมื่อ Sat Dec 18, 2010 10:55 am, ทั้งหมด 30 ครั้ง
ichigo-megane

http://ichigo-megane.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: โปรเจ็คคอสเพลย์ Inazuma 11 *พรุ่งนี้แล้วนะ!!! เวลานัด 11 โมง เข้ามาดูรายละเอียดได้ด้านใน*

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 7:12 pm

เบิร์นมารายงานตัว อะชิ้งงง//โดนเสยย 555
ตั้งเร็วมากเธอ เห็นทุกทีบ่นขี้เกียจ//โดนนัตตี้เสยคางงง

รอเพื่อนมาคอสเยอะ ๆนะคะ 5555
คอมมิคซีซั่นโลเกชั่นงามมม คอมเฟิมมม//ไปสำรวจกะนัตตี้มาแล้ว ฮาา

แก้ไขล่าสุดโดย hydae เมื่อ Sun Sep 26, 2010 7:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

Re: โปรเจ็คคอสเพลย์ Inazuma 11 *พรุ่งนี้แล้วนะ!!! เวลานัด 11 โมง เข้ามาดูรายละเอียดได้ด้านใน*

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Sep 26, 2010 7:13 pm

ตกลงเป็นวันที่ 19 ธค.นี้เหรอ.............
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Sep 26, 2010 7:21 pm

foxxy พิมพ์ว่า:ตกลงเป็นวันที่ 19 ธค.นี้เหรอ.............

ค่ะพี่ฟ๊อกซ์ โลเคชั่นมันเป็นสนามกีฬา น่าถ่ายรูปมากเลย ไม่ลงงานนี้แล้วเสียดาย TwT

http://ichigo-megane.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  suprem on Sun Sep 26, 2010 7:29 pm

ท่าจะร้อนน่าดู...เต่าบินหละคราวนี้(ใส่เสื้อแขนยาวด้วย...)
suprem

ตั้งหัวข้อ  Poinsetrine on Sun Sep 26, 2010 7:56 pm

อยากคอสดาร์กเซะ แต่ดูท่าจะยาก(ทั้งเรื่องตังด้วย)

มีงานตอนเปิดเทอมด้วยละ ท่าจะชวนเพื่อนไปยาก(แต่ถ้าบอกว่ามีคนคอสให้ดูนี่ ไม่รู้ต่างคนจะวิ่งเข้าใส่กันรึเปล่าเนี่ย? อยากบอกว่า้พื่อนบ้ากว่าฟาเรนอีก 555+)

ตอนนี้หวังๆไปได้แค่งานแคปซูลวันที่10เอง(ชวนเพื่อนพร้อม รถพร้อม รอขอหลังสอบเสร็จอังคาร พฤ ศุกนี้ + O,+)

ป.ล.ค่าชุดคอสเท่าไหร่คะ?(รู้สึกว่าหล่อนถามมากี่รอบแล้วย้ะ!!!!!!!!)

Poinsetrine
Admin

http://inazumaeleven.motion-forum.net

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 8:00 pm

ตอนถอยชุดไรมง 1100 แต่ตอนไปตัดชุดอินาเจแปน 900 (ทำไมมันไม่เท่ากัน ฮาา)
ไม่รู้ที่อื่นถูกกว่ามั๊ยแต่ก็น่าจะราว ๆ นี้ค่ะ (ตัดที่ประตูน้ำ)
hydae

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Sep 26, 2010 8:14 pm

อยากไปคอสมั้งจัง
แต่เค้าไม่กล้าแต่งง่ะ
และไม่รู้ว่าจะคอสใครเลยด้วย

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Sep 26, 2010 8:15 pm

hydae พิมพ์ว่า:ตอนถอยชุดไรมง 1100 แต่ตอนไปตัดชุดอินาเจแปน 900 (ทำไมมันไม่เท่ากัน ฮาา)
ไม่รู้ที่อื่นถูกกว่ามั๊ยแต่ก็น่าจะราว ๆ นี้ค่ะ (ตัดที่ประตูน้ำ)
น่าจะเป็นเพรารูแบบง่ายกว่ากันเยอะมั๊ง หรือที่ร้านมีแบบอยู่แล้ว
Yokai no hi พิมพ์ว่า:อยากไปคอสมั้งจัง
โกเอนจิ ไงคะฮิโระ คอสเป็นโกเอนจิเลย
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 8:17 pm

foxxy พิมพ์ว่า:
hydae พิมพ์ว่า:ตอนถอยชุดไรมง 1100 แต่ตอนไปตัดชุดอินาเจแปน 900 (ทำไมมันไม่เท่ากัน ฮาา)
น่าจะเป็นเพรารูแบบง่ายกว่ากันเยอะมั๊ง หรือที่ร้านมีแบบอยู่แล้ว

จะตัดคอสทีต้องเอาแบบไปเองตลอดค่ะ ฮาาาา (ตัดเสร็จป้าเค้าก็ไม่ค่อยเก็บแบบไว้หรอกค่ะ)
hydae

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 8:18 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:อยากไปคอสมั้งจัง

คอสเลยค่ะ ไม่ต้องกลัว
เราอยากคอสซะอย่าง ความสุขของเราเองค่ะ
โกเอนจิเลยสิคะ ฮาาาา
hydae

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Sep 26, 2010 8:27 pm

ขอเชียร์โกเอนจิอีกหนึ่งเสียงค่ะ ฮาาาาาาาาา
มาๆๆๆ อยากได้มากค่ะ กรี๊ดดดดด

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Sep 26, 2010 8:47 pm

^
^
^ อืม~ ก็อยากอยู่อานะไม่รู้ว่าจะไปได้รึเปล่า
แต่ได้วิกกับคอนแท็คมาใส่แหละ วิกเนื่ยยังเลือกไม่ได้อานะแต่ให้เค้าทำเผื่อไว้ให้อะ
โกเอนจิจะคอสได้รึเปล่าก็ไม่รู้ เรายิ่งตัวเละ....เละ.....เล็กนิดเดียวT^T(สู้กับความเป็นจริงสุดๆ)
สูงราวๆ156อะ คอสขึ้นรึเปว่าไม่รู้=^= เคยคอสอยู่ตัวเดียวในชีวิต Edward Elric แห่ง FMA =_=;;;;(เนื่องจากตัวพอๆกัน)

จะว่าไป.......จะหาชุดได้จากที่ไหนบ้างอะ=v=;;;;;

(ขนาดยังไม่รู้ว่าจะได้ไปรึเปล่ายังเตรียมซะขนาดนี้= =;;;Wink

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 8:51 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:^
^
^ อืม~ ก็อยากอยู่อานะไม่รู้ว่าจะไปได้รึเปล่า
แต่ได้วิกกับคอนแท็คมาใส่แหละ วิกเนื่ยยังเลือกไม่ได้อานะแต่ให้เค้าทำเผื่อไว้ให้อะ
โกเอนจิจะคอสได้รึเปล่าก็ไม่รู้ เรายิ่งตัวเละ....เละ.....เล็กนิดเดียวT^T(สู้กับความเป็นจริงสุดๆ)
สูงราวๆ156อะ คอสขึ้นรึเปว่าไม่รู้=^= เคยคอสอยู่ตัวเดียวในชีวิต Edward Elric แห่ง FMA =_=;;;;(เนื่องจากตัวพอๆกัน)

จะว่าไป.......จะหาชุดได้จากที่ไหนบ้างอะ=v=;;;;;

(ขนาดยังไม่รู้ว่าจะได้ไปรึเปล่ายังเตรียมซะขนาดนี้= =;;;Wink

มาเลยค่ะ มาา
ตกลงคอสใครค่ะ//โดนถีบ
ชุดต้องตัดเอาค่ะ ราคาก็ดูได้ที่แรบบน ๆ ฮาาา
hydae

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Sep 26, 2010 9:00 pm

^
^
^ อืม....งั้น....คงต้องตะเวนหาร้านตัดเสื้อผ้าอยู่สักพักละนะ=v='''''
แต่มีปัญหาอยู่อย่างนึงอะ.................เวลาสั่งจะต้องระบุสีเสื้อรึอะไรบ้างป่าว= =;;;;;;;;;
ไม่เคยสั่งอะ แต่ไปหาซื้อเองแถวๆเจเจมอลล์มันมีอยู่ร้านนึงแล้วก็มีที่เซ้นแจ้งอยู่ร้านนึงแต่ไม่รู้ว่าปิดไปรึยัง=v=;;;;;;

ปล. เค้าถามเยอะเกินไปรึเปล่า=v=;;;;;; เกิดอาการอยากไปแบบกระทันหันอะ=v=;;;;;;;;

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 9:03 pm

^
^ อืม....งั้น....คงต้องตะเวนหาร้านตัดเสื้อผ้าอยู่สักพักละนะ=v='''''
แต่มีปัญหาอยู่อย่างนึงอะ.................เวลาสั่งจะต้องระบุสีเสื้อรึอะไรบ้างป่าว= =;;;;;;;;;
ไม่เคยสั่งอะ แต่ไปหาซื้อเองแถวๆเจเจมอลล์มันมีอยู่ร้านนึงแล้วก็มีที่เซ้นแจ้งอยู่ร้านนึงแต่ไม่รู้ว่าปิดไปรึยัง=v=;;;;;;

ปล. เค้าถามเยอะเกินไปรึเปล่า=v=;;;;;; เกิดอาการอยากไปแบบกระทันหันอะ=v=;;;;;;;;

ปกติ เวลาตัดชุดคอสต้องเอาแบบไปเองค่ะ เรื่องผ้านี่แล้วแต่ร้านนะ บางทีบางร้านเค้าจะหาผ้าให้ เราแค่ไปชี้สีว่าเอาสีไหน
แต่บางร้านก็ต้องซื้อผ้าไปโยนไว้เองค่ะ
hydae

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Sep 26, 2010 9:09 pm

^
^
เรื่องแบบ ถ้าจะคอส เดี๋ยวทำให้ก็ได้ค่ะ ไรมงหรือเจแปน?
ไปตัดกันที่ประตูน้ำจ้ะ มีร้านประจำอยู่ เอาแบบไปโยนให้ป้า ป้าเค้าทำให้หมดเลยแค่จ่ายตังค์+รอรับ (ขี้เกียจมาก 5555+)

วิกก็มีแล้ว มาเถอะ พลีส 5555+

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Sep 26, 2010 9:15 pm

อืม~~~ ขอเป็นแจแปนไปเลยดีกว่าไหมอะ

เพราะถ้าเป็นชุดของทีมไรมงอะ แอบเอาเสื้อพละของรร.ตัวที่มันสีซีดๆแล้วไปปรับใหม่ก็ใช้ได้แล้วอะ
(เสื้อรร.สารสาสน์บางบัวทองมีสีกับรูปแบบคล้ายกันมาก=_= ไม่เชื่อลองกดหาดูสิ)

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 9:17 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:อืม~~~ ขอเป็นแจแปนไปเลยดีกว่าไหมอะ

เพราะถ้าเป็นชุดของทีมไรมงอะ แอบเอาเสื้อพละของรร.ตัวที่มันสีซีดๆแล้วไปปรับใหม่ก็ใช้ได้แล้วอะ
(เสื้อรร.สารสาสน์บางบัวทองมีสีกับรูปแบบคล้ายกันมาก=_= ไม่เชื่อลองกดหาดูสิ)

ชุดไหนก็ได้ค่ะ ตามสะดวกเลยย แจแปนก็ดีเพราะนัตตี้เค้าก็ตัดเจแปน
hydae

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Sun Sep 26, 2010 9:25 pm

รับทราบเจ้าค่ะ^^!!

นัดวันรอชุดเลยได้นะ! ส่งมาเมลล์นี้เลยน้า~

hitsugaya_god_of_ice@hotmail.com

ส่วนวิกกับคอนแท็กเปลื่ยนสีกับลักษณะได้เรื่อยๆ=w=
(พี่ของเพื่อนขายคอนแท็ก=w= ส่วนป้าที่ร้านทำผมเค้าทำวิกให้อะ=w=~ )

แต่สุดท้าย..........ก็ไม่รู้ว่าจะคอสใครอยู่ดี= =;;;;;;;;;; (เวงกรรมดีแท้= =;;;;Wink

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Sep 26, 2010 9:31 pm

^

ยังไม่ปิดค่ะ ทั้งสองร้านเลย...........แต่เซ็นแจ้งน่ะเปิดๆปิดๆ งงมากกะเวาเปิดปิดของร้าน
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Sep 26, 2010 9:32 pm

Yokai no hi พิมพ์ว่า:รับทราบเจ้าค่ะ^^!!

นัดวันรอชุดเลยได้นะ! ส่งมาเมลล์นี้เลยน้า~

hitsugaya_god_of_ice@hotmail.com

ส่วนวิกกับคอนแท็กเปลื่ยนสีกับลักษณะได้เรื่อยๆ=w=
(พี่ของเพื่อนขายคอนแท็ก=w= ส่วนป้าที่ร้านทำผมเค้าทำวิกให้อะ=w=~ )

แต่สุดท้าย..........ก็ไม่รู้ว่าจะคอสใครอยู่ดี= =;;;;;;;;;; (เวงกรรมดีแท้= =;;;;Wink

ออนเอ็มป่าวจ่ะ เดี๋ยวแอดไปคุย อยากถามไรถามเลย 555
นัดวันรอชุดนี่หมายถึงวันคอสหรือป่าว ฮาาาา คอสกันวันที่ 19 ธันวาจ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย hydae เมื่อ Sun Sep 26, 2010 9:57 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
hydae

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Sep 26, 2010 9:36 pm

ฮิโระคะ....เชียร์ให้คอสฯโกค่ะ

เพราะเราคงไปไม่ได้แน่นอน (คาดว่าติดซ้อมวงโยฯแหงมๆ)

แถมไม่มีทุน (เอ๊ะ...ไม่สิ....ถ้าเก็บเงินอาจจะทัน)

หน้าไม่ให้ (อันนี้เต็มๆค่ะ เราเป็นสาวแว่นด้วย T^T)

แถมเราตัวสูงมากค่ะ...เราสูง 171 เซนติเมตรแน่ะ TOT

แบบ ถ้าคอสนี่กลัวตัวสูงโย่งกว่าเพื่อน (ซึ่งปกติน่าจะ 160 นิดๆไรทำนองนี้)

อยากไป~แต่ก็ไปไม่ได้ (เหตุอันเนื่องจากพ่อไม่ให้ค่ะ ไม่มีคนไปด้วย แงๆ)

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Sep 26, 2010 9:54 pm

^
^

ทั้งหมดที่กล่าวมาไม่ใช่ปัญหาแม้แต่น้อยเลย ยกเว้นเรื่องพ่อไม่ให้ค่ะ แอบมาเลย!! *โดนตบ

เรื่องสูงไม่เห็นจะเป็นอะไรเลยค่ะดีซะอีกนะ โฮกกกก เท่จะตายยยยย

อยากได้ฮาเร็มโกเอนจิ.... (อ่อนี่ใช่ไหมเหตุผล) (โดนรุมกระทืบ แอ่ก)

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Sep 26, 2010 10:00 pm

ichigo-megane พิมพ์ว่า:^
^

ทั้งหมดที่กล่าวมาไม่ใช่ปัญหาแม้แต่น้อยเลย ยกเว้นเรื่องพ่อไม่ให้ค่ะ แอบมาเลย!! *โดนตบ

เรื่องสูงไม่เห็นจะเป็นอะไรเลยค่ะดีซะอีกนะ โฮกกกก เท่จะตายยยยย

อยากได้ฮาเร็มโกเอนจิ.... (อ่อนี่ใช่ไหมเหตุผล) (โดนรุมกระทืบ แอ่ก)
อยากแอบมานะคะ แต่จะทำยังไงเล่า TOT

เสื้อมันแพงอ่ะค่ะ (แถมเงินเก็บรู้สึกจะมี 600 นิดๆเอง เพิ่งซื้อหนังสือวิธีเก็บเงินมาสดๆร้อนๆค่ะ โฮ)

สูงนี่ก็ไม่เท่าไหร่นะคะจะว่าไป (อ้าว? เป็นงั้นไป)

ฮาเร็มโกฯหรอคะ?.....น่าสนนะเอ้อ (เอ้า แกก็เป็นไปกะเขาเว้ยเฮ้ย)

ที่กลัวที่สุดคือหน้ามันจะไม่ให้กับผมค่ะ
(แอบกระซิบ ฟันเราไม่สวยเลยค่ะ มีปัญหาฟันซ้อนทำให้ฟันตลกมาก TOT แต่พี่สาวเราก็บอก "ก็ยิ้มแบบหุบสิ"
อ่า...ที่จริงมันได้นะคะ แต่เราดันยิ้มแบบหุบละมันเหมือนไมใช่ยิ้มนี่สิคะ แง๊ )

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

หน้า 1 จาก 11 1, 2, 3 ... 9, 10, 11  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics