สเก๊าท์นักเตะพวกนี้ไม่เจอเลยครับ...

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

สเก๊าท์นักเตะพวกนี้ไม่เจอเลยครับ...

ตั้งหัวข้อ  Laika on Thu Sep 23, 2010 4:45 pm

สเก๊าท์นักเตะพวกนี้ไม่เจอเลยครับ ไม่ทราบว่าต้องเคลียร์เงื่อนไขอะไรก่อนรึเปล่าครับ...

.
.
.

นั่งทำเพิ่งเสร็จตะกี๊เอง แถวนี้มีใครเป็นแฟนดิจิมอนมั่งนะ

แก้ไขล่าสุดโดย Laika เมื่อ Thu Sep 23, 2010 4:46 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : แก้คำตก)
Laika

http://laika.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: สเก๊าท์นักเตะพวกนี้ไม่เจอเลยครับ...

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Thu Sep 23, 2010 5:49 pm

ยกมือเงียบๆเราก็เป็นเเฟนดิจิม่อ นะครับ

ชอบ วีม่อน สีฟ้าน่ารักน่ากอด

Very Happy

เอ่อ....ทีมนี้อยู่รูทไหน ภาคไหน เวอร์ชั่นไหน ครับ หาไม่เคยเจอ 555
endo-kun

Re: สเก๊าท์นักเตะพวกนี้ไม่เจอเลยครับ...

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Thu Sep 23, 2010 6:30 pm

กร๊าซซซซซ~~!!!!!!!!!!!!!

ไท~~~ จิ้~~~~~ ><!!! (กระโดดใส่)

ไม่ได้เจอกันตั้งแต่ดิจิม่อนภาคZero Twoแล้วอะ><!!

ยามาโตะก็อยู่ด้วย~~~ ><

ยอมรับจริงๆว่าแอบเป็นแฟนพันธุ์แท้อยู่ลึกๆ><

อยากได้อ่า~~~!!!!

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  VEGA-ZERO on Thu Sep 23, 2010 6:42 pm

อยากได้มากๆแต่จริงๆให้ทาคุยะเป็นโกลมากกว่าเพราะเป็นเดีวกับคนที่พากย์เอนโด

กระผมก็ชอบดิจิมอนเช่นกันขณะนี้ก็ยังติดตามภาคครอสวอร์เลย
VEGA-ZERO

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Thu Sep 23, 2010 7:20 pm

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
อิกุโตะ (ใช่ปล่าวหว่า?)
ไทจิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
จำชื่อไม่ได้แล้วว้อยสสสสสสส์ (ฮา)

อะ แฮ่ม!!
ข้าพเจ้าชอบดิม่อนนะ (ดูข้างบนก็คงรู้กันแล้ว =[]=)
ดูมาตั้งแต่เด็ก

เมื่อวันสอบวันสุดท้ายก็ได้มา!!!
ภาคแรก!!! ขอเพื่อนไว้นานแล้ว เขาก็เอามาให้ยืม!! แอร๊ยยย
ดูไป2แผ่นเอง กรั่กๆ การ์ตูนสมัยนี้กับเมื่อก่อนภาพไม่เหมือนกันเลยเนอะ? =w=

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  FunG on Thu Sep 23, 2010 8:02 pm

ชอบเรื่องนี้มากๆเลยเช่นกันค่ะ >///<

ชอบยามาโตะมากกกกกกกกกก (ไม่รู้ชอบโกฯเพราะมันคล้ายๆกันรึเปล่านะ ฮา)

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you
FunG

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Thu Sep 23, 2010 8:59 pm

โอ้ว.........ไทจิ......อากุม่อน............น่าร้ากกกกกกกกกกกก
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Thu Sep 23, 2010 9:29 pm

อิคุโต่่~~~~~~ อั๊กก!
ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Fri Sep 24, 2010 3:33 am

(เพิ่งเห็นในบล็อค แล้วมาเห็นในบอร์ดอีกที)

สเก๊าไทจิ
กับยามาโตะ
ได้ที่ไหนคะ.....
เกาะไฟล์?
หาแมพนั้นไม่เจอเลย ไม่รู้ว่ามีทางลับอะไรรึเปล่า

/me โดนตบ

ส่วนตัวแฟบคลับเรื่องนี้เลยค่ะ ดูมาตั้งแต่เด็ก
เลิกดูเอาก็ตอนภาคสี่ (ตอนนี้จะหามาดูต่อ)
ภาคหนึ่งกับสองเป็นอะไรที่สุดยอดดดแล้วค่ะ อั๊งงง
leafticket

http://leafticket.exteen.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน