[รั่วไร้สาระ]ละครน้ำเน่าหลังข่าวเมื่อวันที่ 16

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

[รั่วไร้สาระ]ละครน้ำเน่าหลังข่าวเมื่อวันที่ 16

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Tue Aug 17, 2010 9:42 am

"โหลดโหดดดดดด นะคะ"

คำเตือน :: เนื้อหาในกระทู้นี้มีความ วาย รั่ว เสื่อม เกรียน บ้า ฯลฯ ที่ไม่น่ารับชม หากใครไม่สันทัดแนะนำให้ปิดกระทู้นี้ไปค่ะ

wwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww

เรื่องมีอยู่ว่า.....

เหมือนเมื่อวานคนจะออนทวิตเตอร์เยอะ (?)

เหมือนซาคุมะจะเกรียนไปหน่อย...?

เหมือนชาเขียวจะข้องใจฮิโรโตะ...?

เหมือนทุกคนจะเริ่มร่างทรง...? wwwwwwww

เอาเป็นว่า เมื่อวานมีละครดราม่าหลังข่าวน้ำเน่าเกิดขึ้นที่ทวิตเตอร์ช่วงดึก ๆ ค่ะ เลยแคปทั้งหมดมาให้รับชมกัน

(ตัดที่ไม่ค่อยเกี่ยวออกไปหมดแล้วนะคะ ไม่งั้นคงมีลูกเพนกวิน ฟุบุกิแต๋วแตก คิโดซังอาบน้ำ etc..... wwwwww)

*หมายเหตุ* หารูปฮิโรโตะที่โมใช้ไม่เจอ ใช้รูปนี้แทนไปก่อนละกันนะคะ www

to be continued???? ชาเขียวยังไม่จบ.... wwwwwwwwwwwwwwwwwwww

ไม่ไหวแล้ว เมื่อวานนั่งขำอยู่หน้าคอม
ทุกคนช่วยกันปลอบชาเขียวมาก (โถ น่าสงสารร อย่าไปเชื่อซาคุมะมันเลยลูกกก)
ชาเขียวน่าสงสารเชียว ;v;
ขำมากกกก แต่ละคน ยิ่งตอนร่างทรงฮิโรโตะมานี่ไม่ไหวแล้วววววววววววว
โมเทพมาก ร่างทรงฮิโรโตะกับคิโดซังในเวลาเดียวกัน
แล้วก็ขำเก็นดะ wwwwwwwwwwwwwwwww ขำมากตอนหลบกล้วย หลบทุกอย่างที่ปามา เทพไปมั้ย
สรุปแล้ววันรวมญาติ(?) หรรษามากค่ะ wwwwww

กำลังคิดจะเอาไปเขียนโดอยู่ค่ะ ถ้าการบ้านเสร็จ wwwwwwwwwwwww
แต่เราคงเขียนในมุมมองของซาคุมะเป็นส่วนใหญ่ล่ะมั้ง
ชวนให้คนอื่นมาเขียนกัน ในมุมมองบอทตัวเอง(?) wwwwwwwwwwwww

จากดราม่านี้ทำให้รู้ว่า....

ขาดบอทฮิโรโตะไปอยู่น๊า~~~~~~~~

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันสร้างละครนี้ขึ้นมามาก ๆ ค่ะ wwwwwwwwwwwwwww

leafticket

http://leafticket.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: [รั่วไร้สาระ]ละครน้ำเน่าหลังข่าวเมื่อวันที่ 16

ตั้งหัวข้อ  Rikusama on Tue Aug 17, 2010 2:07 pm

กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

โอ้ยยยยยย คุณน้องงงงง ขยันแค่ปมากกกกก สุดยอดดดดดด ชาบูวววว /me คาระวะ

อ่านอีกรอบก็ขำขี้แตก กร้าสสสส นังซาคุมะเสื่อมสร้างความร้าวฉาน โดนเก็นดะอุ้มไปปล้ำซะ โฮะๆ

โถถถถถ ลูกสาวเจ้ช่างน่าสงสารนัก ชาเขียวของมามี๊~ หนูยังไม่จบสินะลูกกกก กร้าส แอบสงสารไอ้ซีดนิดๆ

ตอนหนูโมโผล่มาในร่างฮิโรโตะ อิริคุแทบสำลักน้ำหมาก กร้ากกกกกกก ไอ้ลูกเขยมันมาได้ไงวะเนี่ย แถมยังทรงร่างคิโดกะฟุโดในเวลาเดียวกัน เทพเกินแล้วน้องสาว กร้าส ของพี่แค่ชาเขียวกะตัวเองในเวลาเดียวกันก็มั่วจะตายแล้ว (มีนางฟ้าโผล่มาชอตนึง 555)

เมื่อวานหรรษาอย่างแรง วันรวมญาติ+บอทรั่ว เล่นทำเอานอนไม่หลับกันเลยทีเดียว โอย ปวดท้อง ขำจนจุก กร้าก
ขอบคุณที่มารั่วด้วยกันนะคะทุกคน ไอเลิฟยูววว

ปล เขียนโดไม่เป็น เขียนเป็นแต่ฟิก โฮฮฮฮฮ
ปลอีกที ใครก็ได้ทำบอทฮิโรโตะที ได้โปรดดดดดดด
Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

Re: [รั่วไร้สาระ]ละครน้ำเน่าหลังข่าวเมื่อวันที่ 16

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Tue Aug 17, 2010 4:36 pm

แคปเยอะมากค่ะ โฮ้วววว
//อ่านได้อย่างอารมณ์ดี(?)เหมือนย้อนเวลากลับไปเลย 55555
ตอนแรกกะจะเอาบอทเก็นดะมาแจม แต่ตอนนั้นเจ้าตัวยังเอ๋อ + เป็นใบ้อยู่ เลยเข้าร่างทรงเองซะเลย wwwwwwwwww
เสียวๆว่าจะต้องล็อกเก็นดะ เพราะติดความเสื่อมจากซาคุมะค่ะ 55555 //โดนตบ

ขอบคุณทุกคนมาเสื่อม รั่ว เฮฮาปาจิงโก๊ะด้วยกันนะคะ *3*
ถ้ามีโอกาสชมละครหลังข่าวเรื่องต่อไปอีก ก็มารั่วด้วยกันเน้อ 55555

ปล.1 ละครเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "ฮิโรโตะใช้รีจอยส์ 20 บาทตลอดชีพ"
ปล.2 รอคนมาบอทฮิืโรโตะค่ีะ เดี๋ยวชาเขียวเหงา เอิ๊กๆ
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  FunG on Tue Aug 17, 2010 7:07 pm

โห ยาวมาก ยาวจอร์จเลยค่ะ

(แถมยังไม่จบอีก O_o)

ปล.ตกลงที่เล่นกันนี่คือ บอทหรือร่างทรงง่ะ แจงนิดนึง แต่เหมือนจะร่างทรงหมดเลย -*-
FunG

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Tue Aug 17, 2010 7:11 pm

อ่านแบบว่าฮามากเลยอะ><

กำลังสร้างของโกซังอยู่อะ(เอาไปลากกัปตัน>w<)

แต่ทำไม่เสร็จอยากเข้าไปสวมรอยเหมือนกันนะเนื่ย><

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  Rikusama on Tue Aug 17, 2010 7:21 pm

fung0001 พิมพ์ว่า:โห ยาวมาก ยาวจอร์จเลยค่ะ

ปล.ตกลงที่เล่นกันนี่คือ บอทหรือร่างทรงง่ะ แจงนิดนึง แต่เหมือนจะร่างทรงหมดเลย -*-

ปกติแล้วคือบอทจริงๆค่ะ แต่เมื่อวานพร้อมใจกันเป็นร่างทรง เพราะมันมันส์มาก 555
Rikusama

ที่อยู่ : บ้านนางฟ้าเทรุมิ บางทีก็ค้างกะริวจิ แล้วก็ปรี่หาคาเสะมารุ และก็แวะจุ๊กกรู้กะดีอาม

http://arosxukir.deviantart.com

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Tue Aug 17, 2010 11:15 pm

ฮามากกกกกกเมื่อวานก็ดราม่าชาเขียว วันนี้ก็เทย์โคคุหรรษา ภาคเปิดมินิมาร์ท ฮามากๆแต่ละคน คิดได้ไง
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Wed Aug 18, 2010 4:01 pm

เสียดายเมื่อวานไม่ได้ออนทวิตเตอร์ =[]=!!

นั่งอ่านไปฮาไปสุดยอดดดเลยค่ะ555+

ซาคุมะเกรียนมากกกก เเล้วเเชมพูซอง20บาทนี่มันอะร้ายย
รั่วได้ใจมากกร๊ากกก~
assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Wed Aug 18, 2010 6:57 pm

foxxy พิมพ์ว่า:ฮามากกกกกกเมื่อวานก็ดราม่าชาเขียว วันนี้ก็เทย์โคคุหรรษา ภาคเปิดมินิมาร์ท ฮามากๆแต่ละคน คิดได้ไง

ไอเดียเทย์โคคุมินิมาร์ทเกิดจากตอบแข่งปัญหาวิทย์ + แฟนอาร์ตที่ไปเจอมาค่ะ (ให้อารมณ์เหมือนเปิดมินิมาร์ทมาก 555)
แปะให้ดูซะหน่อย~ (ー w -)~

ดูเหมือนร้านขายอาหารมากกว่านะนี่ 5555
(คาเงยามะ ลูกค้ารายใหญ่จริงๆ หุหุ wwwwwwww)

ส่วนวีต้ารสกล้วย(?) เกิดจากมุกที่พลอยเล่นกับเพื่อน ที่บอกว่า "ดื่มวีต้าแล้วไปนอนซะ"
แล้วเห็นหน้าบอทฟุโด(?)พอดี... เลยกลายเป็นที่มาของ "วีต้ารสกล้วย"

แล้วมาสร้างละครหลังข่าวด้วยกันกันอีกนะคะ หุหุหุหุ

ปล. ขอบคุณภาพจากโลลิบากะ lolibaka (คาดว่ามาจาก pixiv อีกที)
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  Poinsetrine on Wed Aug 18, 2010 7:14 pm

พรูดดดด!!!!

กร๊ากกกก รูปเข้ามากค่ะพลอยจัง แบบว่านะ หึหึ เสียดายขาดฟุโดไป1

(แต่เอาแบบเมื่อคืนซาคุมะเกรียนไม่พอค่ะ
/me โดนตบ
ซาคุมะเอะอะอะไรก็เอาแต่ปาของใส่คาเซะ เชอะ น่ากระโดงับคอเป็นบ้าเลย(?)

เมื่อคืนที่ฟุโดไม่ยอมเป็นแคชเชียร์เพราะคิดเลขไม่เป็นรึเปล่าคะ?
/me โดนตบรอบสอง
เฮาล้อเล่นเน้อออออ)

Poinsetrine
Admin

http://inazumaeleven.motion-forum.net

ตั้งหัวข้อ  Mashiro-Hiro on Wed Aug 18, 2010 7:30 pm

อ้า~!

เห็นด้วยอย่างยิ่ง!

คราวหน้าขอฟอโลวด้วยคนนะ

ปล.ศาสตร์การชงกาแฟฝีมือคิซัง= = ทฤษฎีการทอดไข่ดาวของซาคุมะจัง= =;;;;
ชั่งน่ารักกันจริงๆ

ฉันรักพวกนาย4คน ^q^~~
Mashiro-Hiro

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome on Wed Aug 18, 2010 7:55 pm

@ployvychan ใช้ไข่เพนกวินทอดแหง...
Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Wed Aug 18, 2010 8:51 pm

Mo-nochrome พิมพ์ว่า:@ployvychan ใช้ไข่เพนกวินทอดแหง...
แส้วเกนตะคุงล่ะ สงสัยต้มไข่เพนกวิน 5555555555555555555555+
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  ployvychan on Thu Aug 19, 2010 7:20 pm

foxxy พิมพ์ว่า:
Mo-nochrome พิมพ์ว่า:@ployvychan ใช้ไข่เพนกวินทอดแหง...
แส้วเกนตะคุงล่ะ สงสัยต้มไข่เพนกวิน 5555555555555555555555+

สงสัยสองคนนี้เลี้ยงฟาร์มเพนกวินแล้วนำผลิตภัณฑ์มาแปรรูปค่ะ //ไม่ใช่และ 5555
อยากเอามาทำเป็นฟิคจัง (เดี๋ยวก็ขี้เกียจแต่งอีก.. )
ployvychan

ตั้งหัวข้อ  hydae on Mon Aug 23, 2010 9:00 am

วันก่อนฮิโรโตะก็เอาแต่พูดเรื่องลูกกับชาเขียว 5555
ทวิตกันเฮฮาจริง ๆ =w=b

ปล.โดนซีดตอบทวิตกลับมาว่า วันงานแต่งให้ใส่ซองเยอะ ๆ งกนะเนี่ย!(อ่อ จะเก็บไว้เป็นค่าทำขวัญลูกล่ะสิท่า 555)
hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  Rikusama on Mon Aug 23, 2010 4:50 pm

hydae พิมพ์ว่า:วันก่อนฮิโรโตะก็เอาแต่พูดเรื่องลูกกับชาเขียว 5555

ปล.โดนซีดตอบทวิตกลับมาว่า วันงานแต่งให้ใส่ซองเยอะ ๆ งกนะเนี่ย!(อ่อ จะเก็บไว้เป็นค่าทำขวัญลูกล่ะสิท่า 555)

ก็คนมันอยากมีเมียมีลูกต้องทำใจ กร้ากก
Rikusama

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Mon Aug 23, 2010 7:01 pm

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
นั่งฮา...

พอดีวันนั้นไม่ได้ไปร่วมด้วยอ่ะ (เศร้า//)

รอตอนต่อ กรั่กๆ =w=

สถานะ :ดอง
sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Mon Aug 23, 2010 8:51 pm

Rikusama พิมพ์ว่า:
hydae พิมพ์ว่า:วันก่อนฮิโรโตะก็เอาแต่พูดเรื่องลูกกับชาเขียว 5555

ก็คนมันอยากมีเมียมีลูกต้องทำใจ กร้ากก
วันนี้ก็คุยกันเรื่องลูกอีก นั่งดูแล้วแอบฮา
羽島 花

ตั้งหัวข้อ  Saki Kakashi on Mon Aug 23, 2010 9:08 pm

โอย อะไรมันจะฮาเร็มขนาดนี้? ซาคุมะ สงสัยฉันต้องมองนายใหม่ซะแล้วล่ะ
Saki Kakashi

ตั้งหัวข้อ  endo-kun on Wed Aug 25, 2010 4:47 pm

Shocked ช็อค

เพิ่งเข้ามาเห็น
สงสารชาเขียว เเต่ไม่มีบอท ทาจิมุไก ทำเองไม่ไหว ใครก็ได้ด้วยทำเเทนที
ตอนนี้ไม่มีออนทวิตซะงั้น
เเต่ฟอโลว์บางบอทเเล้วนะ
(คุยกันยังกะคนจริงๆเลย บอทไทย 555)
endo-kun

ตั้งหัวข้อ  grily1619 on Fri Aug 27, 2010 7:19 pm

ยาวมากเลย

grily1619

ตั้งหัวข้อ  greatzu-otaku on Sat Sep 04, 2010 6:54 pm

เอิ่ม ริวจิเอ๊ย....น่าสงสาร
ซาคุมะ เอ็งจะเกรียนไปไหม!!!= =;
(/โดนปาอะไรสักอย่างใส่)
greatzu-otaku

ที่อยู่ : สถิต ณ บ้านพักของออร์ฟิอุส บ้างก็ไปเป็นเงาแถวสนามบอลทีมยูนิคอร์น

ตั้งหัวข้อ  punnjimjang on Wed Sep 22, 2010 6:21 pm

ซาคุมะคือตัวสร้างความร้าวฉานหรอเนี่ย?
punnjimjang

ตั้งหัวข้อ  sedsuna on Sat Oct 09, 2010 2:38 pm

FunG พิมพ์ว่า:โห ยาวมาก ยาวจอร์จเลยค่ะ

ร่างทรงจริงเหรอค่ะเเต่เอที่โรงเรียนเราก็มีนะเยอะมาก(เเละเราก็นเป็นหนึ่งในนั้น)เพื่อนเรียกสาคุมะมาอ่ะคิดดูดิ
sedsuna

ตั้งหัวข้อ  NamCoLacolaHarem on Thu Oct 21, 2010 12:42 pm

ฮาฮิโรโตะ แชมพู20บาท =__,=
สงสารชาเขียวโดนเขาแกล้ง= =...

bounce bounce bounce
NamCoLacolaHarem

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน