มีทบอร์ด ครั้งที่ ๑ (นะจ๊ะ)

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: มีทบอร์ด ครั้งที่ ๑ (นะจ๊ะ)

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Sun Aug 29, 2010 9:17 pm

พรืดดดด

พี่เมย์แฉหมอกตอนกินข้าววววววววววว 555555555555555555

โอ้ยยย
วันนี้รู้สึกว่าตัวเองไปแล้วค่ะ ไม่ไหวแล้วค่ะ
ปล่อยผีมาก

/me กราบไหว้ทุกคน

พวกภาพเดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาเข้าคอมมาแปะค่ะ

วันนี้รีพอร์ตก่อนละกันค่ะ

คือ

ตื่นเช้ามาก็ทวิต
สครีมอินะอิเละกันกับโมกับหมิว (บ้ากันแต่เช้าเลยทีเดียว)

แบบก่อนเราปิดคอมเราก็ทวิตเพ้อ ๆ ไว้ว่า "กลัวเจอทุกคนแล้วไม่กล้าคุย" << ใครก็ได้ตบอีหมอกที 555

เราถึงงานประมาณสิบโมงปลาย ๆ ค่ะ
คือเค้ายังไม่เปิดให้เข้าไปเลยอะ เค้าจัดบูทกันอยู่
เราก็โทรไปหาหมิว (ซึ่งเธอบอกว่าจะไปประมาณสิบครึ่ง) สรุปยังอยู่รถไฟฟ้า 5555

เราก็เลยเข้าไปเดินคนเดียวก่อนแป๊ป ๆ
(คือต้องเอาสมุดไปคืนพี่ที่นัดไว้)
เดินวนไปสองล็อค
ผ่านบูทพี่แมวน้ำ << คือป้ายเอ็นโกเด่นเป็นสง่ามาก อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยย
แต่...!! ไม่กล้าเข้าไปทักอะ!! /me โดนตบ
จะเข้าไปหาพี่คาโอคนเดียวก็ไม่กล้าอ้ะ!!! /me โดนตบรอบสอง
เราเลยโทรไปงอแงกับหมิว ว่าเมื่อไหร่จะถึงงงง มาอยู่เป็นเพื่อนหน่อยยยยยยยยยยยย แล้วก็ยืนรอ 5555
ตอนหลังเจอหมิว เห็นสปอนจ์บ็อบแล้วรู้เลย

อนึ่ง.... เราไม่เคยเจอหมิวเลย (แบบ งานนี้ไม่เคยเจอใครเลยในบอร์ด ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า )
อะสอง.... เราคุยกับหมิวน้อยมวากกกกกก่อนหน้านี้ (ทวิตก็น้อย สไคป์แค่สองครั้ง)

แต่แบบวันนี้ทั้งวัน ลวนลาม สกินชิบ ตะกุย หมิวไปเยอะมวากกกกกก
แบบ ไม่ไหวแล้ววว ปล่อยเค้าบ้าไปเห๊อะะะะะ /me นอนตาย

หมิวรั่วว่ะ 5555
ฮาหมิวมากเรื่องโทรศัพท์
ใช้โทรศัพท์ฉันอยู่แล้วเธอจะให้ฉันเอาที่ไหนโทรหาพี่เม๊~~~!!!?!?! 555

แล้วเราก็ไปบูทพี่แมวน้ำกันค่ะ
อุดหนุนกัปตันกันไปคนละตัว ยืนบ้าอยู่หน้าบูทพี่เค้าแปปนึง
แล้วก็วนไปบูทพี่คาโอ
แบบตอนนั้นกล้า ๆ กลัว ๆ มาก พี่คาโอคนไหน~~~~ /me โดนตบ
สอยนี้นี่มาค่ะ นี้นี่โมเอ้
ใจจริงอยากสอยเบิร์นกับกาเซล แต่กลัวไม่มีเงินกลับบ้าน 5555
แล้วก็เดินวนรอบงานไปหนึ่งรอบ!!
จำได้ว่ายืนสครีมแฟ้ม starry sky กับหมิว (แต่ไม่ได้สอยมาอะ แพ๊งงงงงงงง หนีไปซื้อเองดีกว่าาา)

บูทน้อยกว่างานแคปเยอะเลยค่ะ คนน้อยกว่าเยอะเลยด้วย ;v; เสียดายเล็กน้อย

ตอนหลังออกมาให้หมิววาดสึเคบุ
แล้วก็โอ้เอ้กระดาษแข็งในตำนาน!?
ระหว่างนั้นโมก็โฟนอินมา
เอ่อ ตอนโฟนอินเราบ้าไปแล้วอะโม 5555 ขอโทษษ เราคุยไม่รู้เรื่องเลยใช้มั้ย เอาแต่หัวเราะอย่างเดียว 55555
โยนให้โมรีพอร์ตตอนโฟนอินละกัน
คือแบบ ทางนี้สลับกันคุยมาก โยนโทรศัพท์ให้หมิวกลับไปกลับมา 55

แล้วพี่เมย์ก็มา *3*//
พี่เมย์โมเอ้~~~ 5555555 เสียดายวันนี้พี่เมย์ป่วย ;v;
ตอนแรกช็อคไปแวบนึง เพราะพี่เมย์หน้าคล้ายรุ่นพี่หมอกคนนึงมาก แถมชื่อเมย์อีกต่างหาก (ฮา)
เลยเข้าไปเดินในงานกันอีกรอบบบ
ตอนหลังก็เข้าไปสอยคิโดซังของบูทพี่แมวน้ำให้โมะ (ตอนนี้อยู่กับหมิว เพราะเราคงมีวาสนาได้เจอโมะน้อยมาก 555)
ขอโทษนะคะพี่แมวน้ำ ที่ทางนี้ไปบ้าบออยู่หน้าบูทบ่อยแปลก ๆ 55555
แล้วก็แวะไปบูทพี่คาโออีกรอบ

แล้วค่อยลงไปกินข้าวกัน

ข้าวรอนานมาก 5555
และ....
เรากับหมิวเกือบลืมจ่ายตังค่ะ 555
คือนั่งกินกันแบบครึ่งจานแ้ล้ว พี่เมย์ถามขึ้นมาว่า "ข้าวเท่าไหร่?" เลยคิดกันได้ว่าลืมจ่าย 555555555
จะชักดาบกันอยู่แล้ว 55555555555555555555555555
แล้วพี่เมย์ก็แต่งเติมพระเจ้าในชุดเมดที่อยู่ในกระดาษโอ้เอ้ 55

หลังจากนั้นขึ้นไปในงานอีกรอบ
ว่าจะไปเจอพี่ไฮกับพี่นัตตี้

(สรุปสวนกัน 55555555555555555555555555)

เลยลงมาอีกรอบ

แล้วก็ให้พี่นัตตี้สึเคบุให้ >v< ชาเขียว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
พี่นัตตี้น่ารักอะ อั๊ยย >v<
แล้วก็ให้พี่ไฮวาดกระดาษโอ้เอ้ให้ 5555555
พี่ไฮหัวแดงเสียงโมเอ้มวากกกกกกกก น่ารักด้วย โฮวก
ชุดเบิร์นมันช่างแดเมจค่ะ โฮวกก

(คือตอนแรกกระดาษโอ้เอ้เป็นอะไรที่น่าชาบูมาก ตอนหลังนี่เสื่อมกันจนน่ากลัวว)

แล้วเราก็ปลีกวิเวกไปแปปนึง เพราะเจอพี่ที่รู้จัก
(หนีไปนั่งวาดสึเคบุมาค่ะ 55555555555555555)
กลับมาใหม่ก็ถ่ายรูปหมู่กัน
หาตากล้องตั้งนาน 5555
ถ่ายกันอย่างกับรูปโพสหน้าแผ่นเกมส์สปาร์ค /me หัวเราะ
พี่นัตตี้หลับตาบ่อย /me โดนตบ

แล้วก็กลับไปในงาน
ให้พี่คาโอสึเคบุให้

แล้วหมิวก็รีเควสสึเคบุมา
น่ากลัวที่สุด
(รอภาพจากหมิวละกันค่ะ 555555555555555555555555555555555555)
พี่คาโอวาดเบิร์นกาเซลได้โมเอ้มวากกกกกกกกกกกกก
แดเมจกันแรง ๆ เลยทีเดียว /me ดิ้นนนนนนนนน

แล้วพี่ไฮก็ลาไป ;v;

ซักพักก็เลยย้ายที่สิงสู่กลับไปด้านล่าง
วาดสึเคบุกันซักแป๊ปนึง

ระหว่างนั้นเรากับหมิวนอกเรื่องอินะอิิเละไปสครีม starrysky กันแปปนึง
(อาซุส่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา)
(อาซุส่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา)

หมิวแบบสกินชิปอัตสึยะใน DS พี่นัตตี้อะ 555555

พอวาดก็เสร็จก็กลับ
เราขึ้นรถไฟฟ้ากลับกับพี่เมย์ค่ะ *3*//
โมเมกันเรียบร้อยว่า จัดมีทบอร์ดกันธันวาา ดรีมเวิลด์ ใส่ชุดวอร์มคอสกันเถอะ 555555

ก็ประมาณนี้แหละค่ะ 5555
เป็นอะไรที่สนุกมากกก
วันนี้สครีมจนเหนื่อย
ขอบคุณทุกคนมากค่ะ

ไว้มีทบอร์ดไพรเวทกันเถอะ 555
คราวหน้าอยากเจอทุกคนที่ไม่ได้มาคราวนี้ด้วยค่ะ เอาทั้งบอร์ดเลย 555

/me ปากล้วยใส่ทุกคนด้วยความรัก อั๊ยยยยยย

leafticket

http://leafticket.exteen.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: มีทบอร์ด ครั้งที่ ๑ (นะจ๊ะ)

ตั้งหัวข้อ  ichigo-megane on Sun Aug 29, 2010 9:26 pm

leafticket พิมพ์ว่า:
/me ปากล้วยใส่ทุกคนด้วยความรัก อั๊ยยยยยย

กร๊ากกกกก ปากล้วยแห่งรักทั้งหวีกลับบ้าง

รอรูปรั่วในกระดาน+รูปอื่นๆๆ จ้า ฮาาาา วันนี้อารมณ์ดีจริงๆ สงสัยเมาไอติมชาเขียวกับกล้วยแห่งรัก 5555555555555

ichigo-megane

http://ichigo-megane.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Aug 29, 2010 9:31 pm

ichigo-megane พิมพ์ว่า:
leafticket พิมพ์ว่า:

กร๊ากกกกก ปากล้วยแห่งรักทั้งหวีกลับบ้าง

รอรูปรั่วในกระดาน+รูปอื่นๆๆ จ้า ฮาาาา วันนี้อารมณ์ดีจริงๆ สงสัยเมาไอติมชาเขียวกับกล้วยแห่งรัก 5555555555555

มุกเราและมุกกล้วยอื่น ๆ มันฮิตมากกกก
ลอรีอัลลลล ฮาาา
ไพรจะไพรอะไรนัดมาเล้ยยยย เดี๋ยวไปคอสนังหื่นชุดวอร์ม ฮาาา//โดนเสยย

hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  羽島 花 on Sun Aug 29, 2010 9:36 pm

กรี๊ดกร๊าดดน่ารักกันทุกคนเลย ว่าแต่ใครเป็นใครบ้างอ่ะ

羽島 花

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Sun Aug 29, 2010 9:42 pm

งานโคโคโระครั้งนี้สนุกมากกกกกกกกก!!!~

เรามาถึงประมาณ10 โมงได้ค่ะ*v*

พอเขาเปิดให้เข้างานก็รีบไปเซอร์เคิลเดทไลน์ก่อนเลย(ไปสอยกะเเจอินะสึมะของพี่คาโอ!!!!)
เราซื้อไปยกเซ็ตเลยค่ะ เล่นเอาตังเกือบหมด ฮาTvT

เดินวนๆไปซื้อของในงานหลายอย่าง ที่บริโภคทรัพย์สุดๆก็เสื้อยืดบาคุมัง

จากนั้นก็มาสะดุุดกับเซอร์เคิลพี่เเมวน้ำ...

เเผ่นรองเขียนโกเอนจิกับกัปตันที่อุตส่าห์เล็ง!!! พี่เขาซื้อไปซะเเล้ว โฮววว!!
เลยอุดหนุนกะเเจกัปตัน1 อัน เเล้วก็ขอสึเคบุพี่เขาต่อค่ะ;w;

/กราบพี่เเมวน้ำงามๆ โกเอนจิที่วาดให้งามมากกก!! โกเอนจิซดน้ำดื่มโมเอ้ได้อีกก ชาบู!!

จากนั้นก็เห็นพี่มกเดินเข้ามา ถือกระดาษเเข็งมาเเผ่นนึง กับพี่ๆอีกสองคน
ตอนนั้นอยากทักมากกกกค่ะ ตื่นเต้นอ่ะะะ!! เเบบรู้เลยพี่มกเเหง เเต่ไม่ได้ทักมุโฮวววTvT

พอพี่ๆเขาเดินออกไปเราก็มองตาม...(อย่างกับสโตรกเกอร์ตู..*เอาหัวโขกคอม*)

ตรงบูธของพี่คาโอกับพี่เเมวน้ำเราเดินวนอยู่หลายรอบมากเลยค่ะ เเบบอยากให้วาดอีก/โดนต่อย
(เเอบเสียดายวันนี้ไม่ได้เอากล้องมาด้วย คอสเพลย์น่ารักๆเต็มเลยoTL'')

เเล้วก็วันนี้ขอโทษด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ทักใครเลยTvT หรือถ้าฟังที่เราพูดไม่ได้ยินก็ด้วย เราพูดเสียงเบามากกกกอ่ะ orz
วันนี้รากลับเร็วด้วยค่ะ เที่ยงก็กลับเเล้ว(ไปตอบเล่นเกมตอบคำถามหน้าเวทีเเล้วกลับ ฮา)

ถ้ามีมีทบอร์ดครั้งต่อไปอีกจะมาให้ได้ค่ะ*3* อยากเจอทุกคนเลยยย!!~

-----ส่วนอันนี้สึเคบุจากพี่เเมวน้ำค่ะ*v*------

Spoiler:

ยังไม่ได้ปรับเส้นให้เรียบร้อยเลยTvT เเต่ขอเอาไปบูชาด้วยความรักนะคะ*ม๊วฟฟ*

แก้ไขล่าสุดโดย assaschan เมื่อ Sun Aug 29, 2010 9:54 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Sun Aug 29, 2010 9:45 pm

เราซื้อไปยกเซ็ตเลยค่ะ

เฮ้ยยย !!!!
เจอตัวคนสอยเซ็ตไปคนนึงแล้ว!!!!

(แบบทางนี้กับหมิว ตอนไปถึงมันหมดแล้ววว)

ฟิวส์อ้ะ /me ตบตี
สโตรกเกอร์มาก /me โดนตบกลับ
55555
คราวหน้าเจอกัน ๆ ๆ !!!
ทักด้วยนะ!! ไม่กัดจ้ะ 5555555555555

leafticket

ตั้งหัวข้อ  ピエロココ on Sun Aug 29, 2010 9:54 pm

น่าเสียดายที่เราไม่ได้ไป แต่ถ้าได้ไปทุกๆท่านก็อาจเห็น(หัว)"เห็ด"เดินได้ XD

ピエロココ

ตั้งหัวข้อ  assaschan on Sun Aug 29, 2010 9:57 pm

เฮ้ยยย !!!!
เจอตัวคนสอยเซ็ตไปคนนึงแล้ว!!!!

(แบบทางนี้กับหมิว ตอนไปถึงมันหมดแล้ววว)

55555
ทักด้วยนะ!! ไม่กัดจ้ะ 5555555555555

55555ตอนนั้นลังเลไม่รู้จะซื้อตัวไหนดี เลยเอายกเซ็ตเลยยย
พวงกุญเเจอินะสึมะของพี่คาโอน่ารักทุกตัวเลย กรี๊ดกร๊าดด~

คราวหน้าเจอกันทักเเน่ๆค่ะ*3*

assaschan

http://assaschan.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  hydae on Sun Aug 29, 2010 10:02 pm

assaschan พิมพ์ว่า:
เฮ้ยยย !!!!

55555

55555ตอนนั้นลังเลไม่รู้จะซื้อตัวไหนดี เลยเอายกเซ็ตเลยยย
พวงกุญเเจอินะสึมะของพี่คาโอน่ารักทุกตัวเลย กรี๊ดกร๊าดด~

คราวหน้าเจอกันทักเเน่ๆค่ะ*3*

พี่ก็สอยยกเซ็ทค่ะ แต่ไปไม่ทันของแถม อรึ้ยย//โดนโบก 55
พวงกุญแจอินาพี่คาโอน่ารักมากค่ะ ชอบมากก โดยเฉพาะเบิร์นนนน
ไปรบกวนขอสึเคพี่คาโอมาด้วย แต่เราดันต้องกลับก่อนเลยฝากไว้กับนัตตี้ อยากเห็นจังค่ะ=w=
มีตคราวหน้าอยากให้มากันเยอะ ๆ ฮาา

hydae

http://hydae-3005.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  FunG on Sun Aug 29, 2010 10:46 pm

แง๊ๆๆๆๆ

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวไว้รอสอยทางไปรฯละกันค่ะ

ถ้ามีมีทติ้งบอร์ดอีกจะลองหาจังหวะไปนะคะ (ซึ่งโอกาสมีน้อยมาก T^T)

สุดท้าย คู่นี้ก็ยังเรียลเหมือนเดิม >//////< ต้องขอบคุณเวลไฟฟ์จริงๆ I love you

FunG

ตั้งหัวข้อ  rostmaerai on Mon Aug 30, 2010 4:54 am

ได้ข่าวว่าพี่แมวน้ำถ่ายรูปน้อง assaschan ไว้นี่ ๕๕๕๕๕๕

รู้แล้วว่าคนไหน

rostmaerai

http://rostmelai.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  leafticket on Mon Aug 30, 2010 3:35 pm

เอาภาพมาแปะแล้วค่าาา

เริ่มจากภาพถ่ายก่อน
(ใครไม่อยากให้เอารูปลง บอกได้นะคะ จะลบให้ค่ะ ;v;)

คือเกริ่นไว้ก่อนว่า

ทุกคนที่เราไปเจอวันนี้ จะโดนขอถ่ายรูปกับป้ายกันทุกคน (ฮา)

หมิว ๆ

พี่คาโอ

พี่แมวน้ำ (หวา ภาพเบลอ orz...)

พี่เมย์

พี่เมย์กับหมิว ๆ (หลับตาทำม้ายยยยย)

พี่นัตตี้

พี่ไฮ

หมิวเิริ่มเสื่อม

สรุปไม่เห็นหน้ากันซักคน (ฮา)

อันนี้ภาพหมู่ค่ะ *3*//

มาถึงโซนสึเคบุ 5555

มันแดเมจจจจจจ

โมเอ้ค่ะหมิววว แฟนเค้าโมเอ้ที่สุดในสามโลกค่ะ /me โดนตบ
ฮีทโมเอ้ย์ย์ย์ย์ ฟุบุกิก็น่ารักนะ แต่ฮีทน่ารักกว่า ก๊ากก /me โดนตบอีกรอบ
ฮาสมการเพนกวิน ฮาหัวโซเมะซัง กรั่ก ๆ ๆ

เบิร์นกาเซลพี่คาโอ โฮกฮากกก
โมเอ้ย์ย์ย์ หนุ่ม ๆ โชตะ อิเคเม็นนนนนน อั๊งง
ขอโทษที่ขอเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาค่ะ คราวหน้าจะขอสึนะทะจิแน่ ๆ ค่ะ (ฮา)

ชาเขียวพี่นัตตี้~~
คราวนี้เมาไอติมชาเขียว 5555 น่าร๊ากกกกกกก
ชาเขียวตาโตน่าลักกลับบ้านมากค่ะ อั๊ยยย >v<

พระเจ้าพี่เมย์
ไม่สวยไม่เริดทำไม่ได้จริง ๆ ค่ะ 5555 พระเจ้าในบิกินี่แดเมจมากก
เสริมความงามด้วยดอกไม้ อั๊งงงง

แ้ล้วก็กระดาษแข็งโอ้เอ้ในตำนานอันน่ากลัว

(ภาพโดนตัดตก โฮ)

ลิงค์ภาพเต็มค่ะ http://i905.photobucket.com/albums/ac259/mokchan/img108.jpg

มันไม่ไหวมากกก เสื่อมได้อีก แบบขำโกเอ็นจิยูกะ ขำกล้วย ขำเก็นดะ ขำซาคุคิ ขำก๊อกน้ำ ขำคิมิโดริ ขำพระเจ้าเมด ขำไปหมดจริง ๆ 55555
ภาพนี้ถ้าอยากอ่านออกหมดคงต้องเซฟไปฟลิบกันเอาเองแล้วล่ะค่ะ (ฺฮา)
ไว้ถ้ามีคราวหน้าเอากระดาษไปวาดกันอีก 555

leafticket

ตั้งหัวข้อ  Mo-nochrome on Mon Aug 30, 2010 4:28 pm

แต่ละคนคาดตาซะ 555
เอ้ย รูปหมู่ๆ น่ารักกันทุกคนเลยค่ะ ยกเว้นพี่ไฮด์เพราะพี่ไฮด์หล่อ ; w ;b /me โดนต่อย
ไอ้รูปวาดหมู่... "เค้าไม่ได้มา~ via Monochrome"
^ตัวปลอม!! ตัวปล๊อมมมม โมตัวจริงต้องชื่อ Mo_nochrome!!! /me โดนตบ
(ชาบูมาก เค้ายื่นยันเลยว่าเคยเวียประโยคนี้จริง 5555)
แต่ละคนวาดรูปหมู่น่ารักมากคะ + เสื่อม และ ฮา กร๊ากกกกกกกกกก

ดูด้านคนที่ไม่ได้ไปงานบ้าง (เพื่อ!?)
...

อิงจากที่พิมพ์ไปที่ทวิตเตอร์คะ wwww...

@kidou_th คิโดซัง~ ฮืออออ ขี้เกียจทำบทสรุปจังเลยคะ... เพิ่งจะทำรายงานเสร็จไปด้วย
@Mo_nochrome ตั้งใจทำเข้านะ ทุกคนกำลังรออ่านอยู่ (ค่ะ... แต่ขออู้อีก2-3วันนะคะ.../me โดนคนรออ่านเตะ)
สลัดผักกุ้ง... ไซแต่กุ้งกิน... ผักไว้ก่อนทีหลัง (เลว)
ยังไม่มีใครโฟนอินมาเลย กร๊ากกกกกกก
อ่าว มกจังโทรมาแล้วนี้หว่า กรี๊ดดดดดดดดด
ขอโทษค่าาา หนูกินสลัดเพลินนนนนนนนนน (กินกุ้งเพลินมากกว่า)

จากนั้นก็โทษกลับมามกจัง แต่หมิวๆรับแทน(?)
แล้วก็โดนทั้งสครีม ทั้งอะไรต่างๆนาๆ ทางโทรศัพท์ ฮา
พอพวกเธอจะเข้างานเราก็เลยคุยกันแค่นั้น~

สักพักคิดพิเลนชวนคิโดซังมานั่งเหงาด้วย กร๊ากกกกกก

@kidou_th เหงาอะ คิโดซัง คนอื่นไปมีตกันหมด ; w ;
@Mo_nochrome เหงาเหรอ? เดี๋ยวฉันอยู่เป็นเพื่อนก็ได้นะ
@kidou_th จริงเหรอ ; w ; คิโดซังใจดีจังเลยยยย
@Mo_nochrome แฮะๆ ไม่ขนาดนั้นหรอก...
@kidou_th ถ่อมตัวจังเลย ; w ;
@Mo_nochrome ก็ไม่ได้หลงตัวเองเหมือนใครบางคนแถวๆนี้แล้วกัน

แล้วเราก็เงียบไป แต่คิโดซังก็ยัง...

@Mo_nochrome ตั้งใจทำบทสรุปให้เสร็จเร็วๆนะ! (อย่าเพิ่งมาถ้วงบทสรุปสิค้าาา ขอทำงานก๊อนนน ; w ;")

จากนั้นช่วงบ่ายเราก็ปั่นงาน ปั่นงาน แล้วก็ ปั่นงาน จบด้วยเล่นฮาเวสมูน(?)
เซ็งๆก็เลยมาทวิตต่อ~

อะไรก็เกิดขึ้นได้! ถ้ามี... ปาปิก้าาาาาาาา (งานเสร็จเลยเกิดอาการบ้า?)
เบื่อพวกที่โพสตอบกับเนื้อหาในกระทู้แบบโครตไม่ตรงประเด็น... (แล้วก็ต่อด้วยบ่น?)

@kidou_th ...อยากลวนลามคิโดซัง... (พอบ่นแล้วก็หื่น (เฮ้ย))
(ถ้าไม่อยากอ่านต่อข้ามสปอยไปเลยค่ะ กร๊ากกก)
Spoiler:

@Mo_nochrome ทะ ทำ... อะไรน่ะ! หยุดเดี๋ยวนี้เลยนะ! ///
@kidou_th ...พูดแบบนี้ยอมให้ทำแบบนั้นได้ใช่ปะ?...
@Mo_nochrome แบบนั้นที่ว่า...หมายความว่ายังไงของเธอน่ะ...///
@kidou_th ...ก็แบบนั้นแหละคะ...
@Mo_nochrome ฉะ... ฉันยังไม่พร้อมที่จะทำแบบที่ว่าหรอกนะ! ///

ต่อมาอีกสักพัก

kidou_th เฮ้อ... (รอดจากการลวนลามของโมะจอมหื่น? wwwwwwwwwwwwww)

退屈な...(เบื่ออะ...)
ハァハァハァ...(ห้าห้าห้า...)

จากนั้นหมิวๆก็กลับมา (อยากวิ่งเข้าไปกระโดดกอด)
แล้วก็ไปอ่านต่อเองในทวิตและกัน... /me โดนต่อย

สรุปได้ว่าสงสารคนฟอลโล่ว 555...

แก้ไขล่าสุดโดย Mo-nochrome เมื่อ Mon Aug 30, 2010 5:06 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Mo-nochrome

http://mo-nochrome.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  sakujung on Mon Aug 30, 2010 4:55 pm

=[]=
ไม่ได้ไป...มีตคราวหน้ามาแถวๆนี้บ้างซิ
ฝั่งธน หน่ะ ฝั่งธน!!
ถ้าไปข้าพเจ้าก็คงจะเด็กสุด(ฮา)
แง่มๆ... =w=

สถานะ :ดอง

sakujung

http://sakushisaku.exteen.com

ตั้งหัวข้อ  miieze on Mon Aug 30, 2010 5:10 pm

รูปคิโด SD ในกระดาษแข็งมกจังเป็นคนวาดก้า
อ๊ายยยยย ฟิวซังเป็นคนเอาเซ็ตไปเองเหรอคะ เสียดายมากที่ตัวเองไปช้า =A=;;;

แล้วก็นี่รุปน้ออออ บางรูปคุณภาพต่ำไปหน่อย เนื่องจากคนถ่ายห่วย 555

Spoiler:

ยังไงก็ตาม เมื่อวานนี้ทำให้รุ้ว่า มกจังเป็นคนที่ตะกุยคนเก่งมวาก lol wwwwwwwwwww

ขอบคุณทุกคนมากนะก้า จุ๊บๆ

miieze

ตั้งหัวข้อ  azarashi on Mon Aug 30, 2010 6:06 pm

เข้ามาฮา...โอเอ้ รั่วกันซะXD

เสียดายจริง นั่งเฝ้าบูทอยู่ไปไหนไม่ด้ายยยย โฮวววT^T

เจอแต่ละคนน่ากลัวนัก...น้องฟิวส์ขอโทษทีน้อ พี่จำชื่อน้องไม่ได้จริงๆ จำได้ตอนหนูมาเมนต์เอกทีนพี่นี่แล... น้องพูด...เบามากจริงๆ พี่ฟังแทบไม่ออกเลยน้องขราorz"

ว่าแต่...น้องที่แวบมาเป็นกรุ๊ป3คนนี่...มีมกจัง น้องmiieze แล้วก็โรสจังใช่มั้ยหว่า?(อีแมวน้ำสมองปลาทองนัก...orz")

ไว้มีทครั้งหน้าจะตามไปแจมด้วยนะคะ^^"a(ถ้าไม่ติดอะไรอ่ะนะ)

ปล.ว่าแต่ทำไมโอเอ้ในตำนาน เส้นเรามันจืดจางกว่าชาวบ้านเค้าเยี่ยงนี้ล่ะนี่...orz"

azarashi

ตั้งหัวข้อ  kao on Mon Aug 30, 2010 7:52 pm

ขอโทษนะคะ ที่ไม่ค่อยได้คุยเลยค่ะ ><' กลัวเซ็นไม่ทันด้วย ฮา
ไว้ค่อยเป็นมีทครั้งหน้าแบบไม่ติดอะไรนะคะ แฮ Laughing

ขอบคุณค่าที่มาทักกัน ถ้าเราจำหน้าไม่ได้ก็อย่าใส่ใจเลยนะคะ... ความจำเรื่องหน้าคนติดลบขั้นร้ายกาจ orz
จะค่อยๆพยายามจำไปเรื่อยๆนะคะ >< ฮา

kao

http://kaokmchan.exteen.com/

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน